Hỏi ngang xương (các vấn đề về cài đặt)

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi dykk211, 3/1/07.

1. chimbaobao

chimbaobao Youtube Master Race

Em cũng bị như vậy hem bít làm seo mới chơi dc nữa(EM ĐÃ TỪNG CHƠI 9D NHƯNG ĐÃ NGHỈ VÀ BÂY H MÚN CHƠI LẠI)ai bít thì chỉ em khắc phục lỗi này và nói lun cách build Minh Giáo.Thanks trước :hug:

2. chimbaobao

chimbaobao Youtube Master Race

hjc.Em đã từng chơi 9D bây h mún chơi lại thấy game toàn lỗi hem ah`,chắc mún dc chơi 9D phải vượt wa ma trận đầy lỗi này we'
    thấy mấy game khác ra tiệm chép giùm chạy ù ù gặp 9D nên nản we'.Mong pác nào sớm Post hình ảnh chi tiết về việc cài đặt và update game đầy đủ nhất cho anh em chiêm ngưỡng (Cho mình xin nick yahoo làm wen lun):hug:

3. xxgunsXwordxx

xxgunsXwordxx Mr & Ms Pac-Man

mình mới down CLTB về cài đặt luôn òai nhưng ko thể auto update down bản cập nhật cg ko dc bây h phải làm sao đây.HKGH die òai huhuhuhu

4. Kyoukai

Kyoukai Youtube Master Race

Câu hỏi như trên, mình down bằng torent bây giờ chẳng biết là phiên bản mấy để update manual.

Mà update cũng có down dc đâu.

5. ¤Lord Of Dragon¤

¤Lord Of Dragon¤ T.E.T.Я.I.S

Cho em hỏi cái này chút:
    Sau khi cài đặt xong Cửu long (Cài bằng CD, không phải bằng bản download) thì vào game nó không update trong khi bản hiện hành chỉ là 3.1. Thêm nữa là em chỉ vào được 2-3 lần, đến lần sau thì kick double nóa đứng màn hình luôn, không hiện cửa sổ update, không thao tác gì trên desktop được, phải restart mới dùng đc nhưng cứ double kick vào shortcut Cửu Long là bị lại.
    Mong các bác giải đáp hộ em

6. lebaophucviet

lebaophucviet Qingfang Moderator

CD quá cũ rồi, bạn nên download sẽ tốt hơn, nếu sợ tốn phí có thể mang USB ra hàng download về

7. lewinus

lewinus T.E.T.Я.I.S

Sao mình down bản cập nhật trên web về ko được , nó báo lỗi ( MInh dùng IDM )

Ai giúp với ::(

8. dasgtin123

dasgtin123 Youtube Master Race

cho mình link download đi các bạn, link rip từ CD ra cũng được. Tải bằng torent mệt wá, được mấy tiếng thì nó đứng luôn. có MU thì càng tốt. Thz

9. Nyaruko

Nyaruko Bác sĩ wibu Lão Làng GVN Nhân Viên Y Tế

Sao cái Xkernel nhà em có vấn đề, log in đc. rồi lại báo là "can't read virtual file data"
    Phát mệt với nó

10. Makona

Makona Legend of Zelda

11. Bright

Bright Youtube Master Race

Anh ơi, làm ơn cho em hỏi với, hồi trước em có chơi CLTB rùi do máy tính hỏng nên em ko chơi nữa đến bây giờ mua máy mới rùi vô website CLTB down bằng Torrent về ::( cài ra mà ko chịu cập nhật gì cả nên em cũng ko biết bản đang cài là bản cập nhật thứ bao nhiêu và làm thế nào để game nó cập nhật các bản update mới ạ, em tìm lục tung cả trang web lên mà ko thấy có, có 1 đường link nói là bản update mới nhưng link die mất rùi (link của game hỗ trợ trong website của game mà lại die mới kỳ chứ). Anh biết làm cách nào khắc fục hay down các bản cập nhật ở đâu làm ơn chỉ em với ạ. Rất chân thành cảm ơn ::(

12. maxphong

maxphong T.E.T.Я.I.S

E cũng bị tình trạng như của bác này nó cứ nằm ở dưới k chịu lên.Bác nào có cách giải quyết help e với :((

13. hoangccs

hoangccs Youtube Master Race

cần bán vk +11 +12 các loại. ai có nhu cầu thi pm nick cuocdoicaydangs. tui cho giá cả

14. santamaria16807

santamaria16807 Youtube Master Race

Mình down về cài đặt đc rồi,thế mà nó báo là kết nối tới máy chủ thất bại,giờ fai làm sao đây

15. hugo21

hugo21 Mr & Ms Pac-Man

cho e hỏi, e download bản chính thức của game nài về mà bản cập nhật down về lại chạy ko được, help me !!!