Hỏi ngang xương - Tháng 1-2/2006

Thảo luận trong 'Kho lưu trữ' bắt đầu bởi barcano1, 1/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

-Cho tôi hỏi,ở phiên bản 9 thì Window Media Player có 1 Visualization có chức năng hiển thị lời bài hát (lyric),nhưng khi tôi update nó lên Version 10 thì menu đó mất luôn...

-Vậy ai có thể chỉ cho 1 tôi 1 plugin hay Visualization có chức năng hiển thị lời bài hát!Thanks trước!

2. IIloveChobo

IIloveChobo Donkey Kong

Tui không rành Window Media Player cho lắm vì tui không sài nó.Nếu bạn giỏi tiếng anh thì lên www.microsoft.com mà xem FAQ về WMP ở đó có đủ mọi câu hỏi về nó

3. barcano1

barcano1 Mega Man

@ Ý của cậu là WMP sẽ hiển thị Lyric được đính kèm hoặc được soạn sẵn trong tập tin Audio phải không ?
    @ Chắc là cậu hỏi đến cái này : VividLyrics Plug-in for WMP

4. steeldragon

steeldragon Dragon Quest

em cần cái trình acelerator gì gì đó (trình tăng tốc net) anh nào có link download + cr@ck trình này hoặc các trình tương tự có thể cho em xin link download đc ko thanks nhiều lắm

5. patten

patten Mayor of SimCity Lão Làng GVN

máy nhà em bị nhiễm 1 con virus mà ko biết diệt thế nào,, nó tạo chương trình khởi động chung với Win, vào msconfig regedit để tắt thì khởi động lại... còn khi gắn USB vào thì tạo file Data+"tên accout đang dùng trong Win".exe cũng là một con virus luôn,, ai biết cách diệt hoặc cho em soft nào để tắt chương trình khởi động chung với Win để em diệt,, quên mất tên roài :D

6. ghost_sor

ghost_sor Donkey Kong

Các bác cứu em với...

Cái chương trình norton Antivirus 2005 ghẻ nó đòi key ko thì 15 ngày nữa nó đình công, lúc cài đặt em nhớ la có crack rồi ( trươc khi nối mạng) sau khi nối mạng dc mấy ngày dùng live updates có sẵn của nó xong là no đòi key lun em fang cái cũ vào nó không chịu, em dùng Crackapp lấy một đống key về nó đều nói là "key có vấn đề vào web của tao mà xem lại đi" hoặc là " trong web của bọn tao chả có cái key nào như mày nói cả"....

Cứu emmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

7. breathe

breathe Guest

Ạck , máy nhà tui cũng bi y chang pa này , ai biết cách chống kô , giúp với HELPPPPP!

8. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

mấy bạn cho mình hỏi ,khi vào mấy cái trang nghe nhạc có cho đao về ,đến khi mình nhấn vào để đao nó chuyển sang WMP để xem ,vậy làm sao để down về được vậy ,.chỉ cho mình với đi ,cần lắm .

9. blinky bill

blinky bill Youtube Master Race

-----> đừng có nhấn vô chữ Download Now mà mở chuột phải chọn Save Target as ..là được , nếu không bạn thử dùng mấy phần mềm hỗ trợ Download cũng được ..! :D :D :D :D

10. patten

patten Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Mã:
    máy nhà em bị nhiễm 1 con virus mà ko biết diệt thế nào,, nó tạo chương trình khởi động chung với Win, vào msconfig regedit để tắt thì khởi động lại... còn khi gắn USB vào thì tạo file Data+"tên accout đang dùng trong Win".exe cũng là một con virus luôn,, ai biết cách diệt hoặc cho em soft nào để tắt chương trình khởi động chung với Win để em diệt,, quên mất tên roài
    hehe,, thì ra diệt cái này cũng đơn giản,, chỉ cần vào safe mode rùi vào msconfig tắt mấy cái program norbtok.exe, empty và smss rùi theo đường dẫn của chúng mà vào xóa tận gốc là xong => đó là máy của tui, máy mấy bác thế nào thì không biết :D

riêng cái regedit bị khóa thì phải dùng cái chương trình regtool của ông Kiều Phong (ở trong topic này luôn),, tiện thể cho tui hỏi luôn là file đuôi .vbs thì làm sao để chạy vậy? tui không biết open with soft gì cả :|

11. Kiều Phong

Kiều Phong Mario & Luigi

Nó chạy với cái file wscipt.exe trong \Windows\System32

12. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Đó là hướng dẫn Trong đĩa POP3. Tui chả hiểu gì cả. Daemon thì có rồi. Lúc bỏ đĩa vào nó hiện lên chương trình burn file ảnh. Tui chọn đường dẫn, enter, chạy được đĩa 1 đĩa 2, đĩa 3 đang chạy nó dừng và hiện thông báo:

Write error in the file Prince.Of.Persia.The.Two.Thrones.SFCloneDVD-MiRROR\Prince.Of.Persia\MIR-POPT2T.mdf. Probably the disk is full

Thế là thế nào??? ổ E còn tới hơn 9 GB mà. Tui đã đổi đĩa khác, thậm chí mua đĩa ở tiệm khác cũng bị tình trạng đó. Có phải đĩa bị lỗi, hay là cài không đúng cách?
    Nghe nói để chơi được gảm này còn phải làm đủ kiểu nữa, vậy mà chưa gì đã bí ngay bước đầu rồi. ::( Hỏi trong box POP3 không ai trả lời. Xin các pro phần mềm giúp dùm.

13. Raichan

Raichan Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi sao cái opera của em đôi khi mở lên thì ko gõ được gì vào thanh address thế , mấy trang trong bookmark thì van vô duoc nhưng ko gõ duoc gì vào thanh address

14. dungsi182

dungsi182 Youtube Master Race

pác nào rành về pascal thì cho em hỏi (nói thật là làm hộ em 2 bài tập này)
    1. Định nghĩa 1 kiểu dữ liệu mới chỉ chấp nhận các số từ 0 -> 7
    2. Đầu chương trình khai báo hằng Pi=3.14, cho biết trong chương trình có làm được câu lệnh sau không pi=3.1416
    * các pác làm nhanh hộ em với, thanks nhìu

15. Darkgamer

Darkgamer The Warrior of Light

Có vụ đó nữa sao ,up hình lên xem có bug gì không .
    Bạn qua box lập trình ,đây là dân phần mềm không phải dân viết code .

16. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

oài ! tớ nhấn vào chuột phải ,chọn save như bạn nói ấy thì nó hiện ra cái bảng cấm không được ,đành chịu ,mà cái phần mềm hỗ trỡ là cái nào vậy ,cho tớ link down đi .

17. Xuan_Thuy

Xuan_Thuy Donkey Kong

oài ! tớ nhấn vào chuột phải ,chọn save như bạn nói ấy thì nó hiện ra cái bảng cấm không được ,đành chịu ,mà cái phần mềm hỗ trỡ là cái nào vậy ,cho tớ link down đi
    Bạn vào Topic Hỏi đáp ,thảo luận ,thắc mắc về Soft Hỗ Trợ Download.
    Sử dụng một trong các chương trình Download đó.

18. ghost_sor

ghost_sor Donkey Kong

Không bác nào cứu em với à ...

Darkgamer cứu em đi đại ca, chả nhẽ ở nhà ko bác nào cài Norton Antivirus à, hay có mỗi em bị nó đòi key

19. Kiều Phong

Kiều Phong Mario & Luigi

Hix.. cái vụ này bạn chơi khó anh em trong này gòi.. :whew:
    Mình giới thiệu bạn vào đây có nhiều pro lập trình: http://www.ddth.com/forumdisplay.php?f=17
    Lập trình là dân viết soft, còn trong này toàn dân ăn cắp soft thôi.... ;))

20. hotboy.

hotboy. Youtube Master Race

Cho mình xin Bản Zone Alrm và Crack của nó cám ơn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.