Hỏi ngang xương - Tháng 5-6/2006

Thảo luận trong 'Kho lưu trữ' bắt đầu bởi otzi, 1/5/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tui_la_ai?

Tui_la_ai? Sonic the Hedgehog

- Seri dỏm rồi nên nó mới báo câu đó ...... hết seri thì chỉ có crack hoặc gỡ bỏ nó cài lại mới thôi :hug: ...........
    - Có một cái full có crack nè .... lấy xài đi ha ...... crack luôn cả bản mới nhất đó ::) ............. ( file đính kèm ) .............

Các file đính kèm:

2. Tui_la_ai?

Tui_la_ai? Sonic the Hedgehog

- Có ai biết soft nào như vậy không chỉ cái coi ........ hôm qua test bằng 3D-Mark khoảng 7 lần liên tục thì đứng máy luôn :hug: ........ không biết tại card nóng quá hay ram mới không tương thích :-/ ......... ai biết phần mềm kiểm tra đọ tương thích thì chỉ dùm cái nha .... thanks you ! :x ...........

3. dante04

dante04 T.E.T.Я.I.S

có pác nào bít cách crack được những file video có bảo vệ bằng DRM không???? chỉ tui với down về nhà nó cứ bắt conect cào internet mới cho chạy, mà kể cả đã conect vẫn không chạy được

4. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

Mình đang cần 1 chương trình download cả 1 website để xem offline, liệu có chương trình đó không nhỉ?

5. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

6. robinhood1989

robinhood1989 T.E.T.Я.I.S

Cho hỏi máy tui sao thường hay bị khởi động lại quá vậy, nhất là từ sau khi xài lại cái Espex giả lập đã ko chơi lâu rồi

7. blacksdragon

blacksdragon Mr & Ms Pac-Man

Cho tui hỏi: Tui có kết nối máy tính với Internet qua đường truyền của tụi SCTV. Lúc đầu thì tụi nó kết nối máy tính dùm khi xuống lắp đặt đường truyền nhưng do tui cài lại máy (cài lại hệ điều hành) nên việc cài đặt lại kết nối tui làm đại, thế mà cũng được. Bây giờ cho tui hỏi làm thế nào để biết được password khi kết nối, vì là password dùng cho bất cứ người nào sử dụng máy nên khi bật kết nối thì chỉ cần enter là xong, tui đã thử bỏ chọn save password thì trong ô password là ô trắng bắt nhập lại password, làm sao tui có thể biết được password này?

8. oblivion

oblivion シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

chắc là virus òi
    cho tui hỏi
    dùng easy recovery để phục hồi dữ liệu thì ổ cứng có vấn đề ji` không
    hơn nữa khi vào các thư mục thì windows explorer lại bị lỗi

9. Darkgamer

Darkgamer The Warrior of Light

Xóa nó đi xem còn bị không
    Hỏi tụi truyền hình cáp chứ ai mà biết .
    Soft phục hồi dữ liệu không làm tổn hại tới ổ cứng .
    Khi vào windows explorer bị lỗi là do file Window thiếu hay lỗi gì đó .vào đó kiểm tra lại .

10. ngansao200

ngansao200 Youtube Master Race

Cho mình hỏi,mình đang sử dụng AVG 7.1, nếu mình có IE thì mình dễ dàng update nó rồi.
    Nhưng nếu máy ko có IE mà cài AVG rồi thì làm sao update được.
    Có cách nào hay là chép file nào để update AVG cho máy ko có IE không?
    Thanks

11. oblivion

oblivion シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

cũng chả biết thiếu hay lỗi ji` nữa
    có điều dùng lệnh copy and paste cả đống ảnh tự nhiên nó lại hiện lên chậm
    file ảnh có khoảng tầm hơn 1000 cái j` đấy +_+

12. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Help!!! Chả hiểu cái máy fò của mình làm sao nữa??? Ko xài đc Bearshare, thử bao nhiêu bản rồi mà ko chạy đc, nó toàn kiu thiếu file BSidle.dll. Mình đang xài BitDefender thì nó block bao nhiêu virus của BS, xong thì ko chạy đc.. thử rất nhiều bản từ Free đến Pro mà ko ăn thua. Ai giúp giùm! Đa tạ :D Còn nếu ko bác nào có cách chữa thì làm ơn Up hộ cái file nói trên với :'> hổng biết chữa đc ko nhưng cứ thử xem sao :D

13. aaaaaaaaaaaaaaaa

aaaaaaaaaaaaaaaa Dragon Quest

Có lẽ cái này không thuộc lãnh vực phần mềm nhưng em cũng xin hỏi mong mấy anh giàu kinh nghiệm giúp em ạ:D
    Cái màn hình nhà em lúc rung dữ dội nhưng xài vài tuần lại hết rung, xài được một thời gian lại rung nữa, và bây giờ đang bị rung nên khi xài rất nhứt mắt vì đọc chữ cứ nhòe nhòe, em đã chỉnh lênh 100mhz cho do nhưng vẫn rất khó chịu khi xài. Mong các anh giúp em làm sao khắc phục vấn đề này xin chân thành cảm ơn !

14. thienphuc994

thienphuc994 Donkey Kong

kô rành về phần cứng lắm nhưng bạn thử nhờ ai đó mà có khả năng lắp ráp sửa phần cứng xem lại trong bộ phận của màn hình trong lúc chạy ấy nó như thế nào rồi mới tìm ra cách sửa lý do thứ 2 thì kô chắc lắm vì vô lý là do xử lý nhiều quá nhưng đáng lý đó là do CPU sao lại rung màn hình thôi bạn cứ qua box phần cứng ấy bên đó có người chuyên hơn về lãnh vực này. :D

15. Susubi_2005

Susubi_2005 C O N T R A

Có cách nào vào Dos mà ko cần đĩa Boot ko , em định Ghost lại ổ nhưng hỏng mất ổ CD , file Ghost cho Dos thì có rồi nhưng ko biết cách vào Dos mà ko cần đĩa , ai bít làm ơn giúp iem :;) .

16. :ToanAZ:

:ToanAZ: Legend of Zelda

ưm .... thế còn ổ mềm không ?? hoặc có thể xài USB .... ra tiệm đút đĩa mình vào, tạo đĩa khởi động .... xong ... về nhà vào bios chỉnh boot từ FDD hay Removable disk ....
    còn soft tạo đĩa khởi động thì đầy ra đó, nhưng không biết cái nào tốt nên không dám chỉ, (trong win cũng tạo dc đó) ....
    nhưng cách hay nhất là ... đi mượn ổ cd đi ..... :D:D:D

17. barcano1

barcano1 Mega Man

@ Có thể là đèn màn hình đã bị yếu hoặc bộ quét sóng đã bị trục trặc -> với những hư hỏng này thì phải mang ra tiệm sửa chữa để họ kiểm tra và khắc phục thôi. Trường hợp xấu nhất là phải thay màn hình ::(

18. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

-Ẹc ! Không có bác nào biết phần mềm nào có chức năng tạo file tự chạy như trên à?

-Giúp tui đi :D

19. robinhood1989

robinhood1989 T.E.T.Я.I.S

Cho hỏi máy mình sao thường hay bị khởi động lại quá vậy, cứ bị lỗi chỗ nào là nó khởi động lại à

20. barcano1

barcano1 Mega Man

@ To SNM : Phần mềm thì nhiều nên đang phân vân chưa biết nên gửi cho cậu phần mềm nào. Chịu khó chờ chút nhé. Chắc chắn sẽ có mà...
    @ Cái này có nhiều nguyên nhân lắm. Nhưng thường gặp nhất là :
    1.Nguồn điện không ổn định
    2.Xung đột phần cứng (chủ yếu là RAM, VGA...)
    3.Xung đột phần mềm.
    DO đó cần kiểm tra kĩ mọi khả năng có thể xảy ra để từ đó tìm cách khắc phục ...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.