Hội psp đà nẵng vào đây nè!

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi cuki90, 21/9/08.

1. leejun308

leejun308 Donkey Kong

mấy a ơi, cái nút của analog của e áh... Sau khi chơi FreeRuning bây giờ nó bị gì rồi. Kéo xún 1 phát là nó đơ lun, chừ sao :(

2. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

hehe,thì em nói là em chỉ góp ý thôi mừ:D,mà chiều chủ nhật em cũng đi ko được lun,thi lúc 3h::(,chắc đợi lần off 3 quá!=((

3. mafiaboylay3

mafiaboylay3 Legend of Zelda

_vậy là 1 đồng chí đã ở nhà,còn bao nhiu đồng chí đi họp đây :D
    _PSP em lại gặp vấn đề,cho thằng bạn mượn ko biết nó nghịch cái ji` bây h đang chơi tự nhiên nó tắt ngúm,ko bấm ji` được,ko gạt cần power cho tắt hoặc bật lên được,trong khi đèn xanh vẫn sáng,cứ như là bị brick ý,tháo pin ra cho vào lại thì lại bật lên được,nhưng được 1 lúc lại bị y như thế,bây h tính sao đây các bác ::(
    _còn ngày mai là đến ngày trọng đại của tớ,run vãi ::(
    _bác ting down jum` em game minght night club:L.A remix được ạ,em ghiền em game đua xe nhắm :D,ko thì để em chạy ra wan; down từ từ
    _over

4. hoanthien92

hoanthien92 T.E.T.Я.I.S

Cn ni nếu 2 h chìu off em mới đi được hix hix mà giờ đó chắc nắng quá anh em đi ko được ::(

5. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

Tình hình là lịch thi đã bị thay đổi,và chủ nhật này ko phải thi nữa:'>,hehe,có thể đi off cùng anh em roài:hug:!đang down game minght night club:L.A remix và Star Ocean First Departure,ko bít hay không,nhưng mà thấy mới ra nên làm lun:D

6. leejun308

leejun308 Donkey Kong

mấy pác down game xong thì cho em ké với nhák pác :P... nhà pác Mafia cóa cái vít mở máy PSP thì khi nào e wa sửa cái nút Analog nhá pác :D... còn cái chuyện Off thì khi nào e đi cũng đc. :D

7. [S]ting

[S]ting Donkey Kong

Chú mafia chủ nhật đi off nhớ mang theo cái tuốc nơ vít nhá :D. Máy chú anh hình như có hiện tượng giống cái này http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=521635 chú vào xem thử nhé. Anh cũng đang down 2 game đó tối nay test cái minght night club thử ngó bộ hoành tráng lắm đấy :U

@Thiên àh hôm đó trời mưa nên yên tâm đi :D.
    @leejun Analog xài nhiều quá nó bị thế đấy. Máy của anh cũng thế hhe. Chủ nhật off roài giải quyết lun.

8. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

Off ở đâu đây anh sting:-/rồi nhất trí là buổi chiều chủ nhật rồi nghe!

9. giahuypro

giahuypro You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

đúng sáng chủ nhật vì chiều em đi học thêm

10. leejun308

leejun308 Donkey Kong

Bây giờ a e quyết định Off sáng hay chìu đây:-<... pác Sting ơi, Cafe Sen cóa Wifi hok pác, tiện CN pác sửa giúp e cái nút lun nhé, pác cóa sửa đc. hok vậy ạ :;)

11. leejun308

leejun308 Donkey Kong

tỳnh hỳnh e thấy trên 2pic đã cóa CFW 5.00m33-2, mấy pác vào test thử đê :))

12. hoanthien92

hoanthien92 T.E.T.Я.I.S

chìu 2 h được hok anh em, off 2 tiếng rưỡi xong cái đi học lun ;))
    Ok hok hix hix đợi ý kiến anh em thui

13. leejun308

leejun308 Donkey Kong

tỳnh hỳnh là đang chuẩn bị Up lên 5.0m33-3:D, các pác quyết định nhanh nhanh chỗ Off và ngày giờ nhé :), maii e diễn ở Indochina, mí pác lên xem zui :))

14. mafiaboylay3

_máy anh ting bị giống máy em,đang chơi thì tự tắt,vậy có thể kết luận do FW,và do vấn đề này,em đã thử up lên 5.00-m33 nhưng đang chạy thì máy nó lại tự tắt,thế là brick,ai có pin cho em mượn để em unbrick.
    _off buổi chìu đi các bác
    _bác nào cho em mượn pin được tối 7h30 chạy wa nhà em tí để em unbrick rồi còn đi off với anh em,đang chán,vừa brick xong mưa to wa' trời :D

15. [S]ting

[S]ting Donkey Kong

Vậy thống nhất chiều chủ nhật 2h lên Sen nhé ai bận thì lên sau cũng được anh lên đó ngồi trước :D. Địa chỉ quán Sen thì anh nhớ không rõ nhưng mà nó ở đường Trần Phú cạnh sân tennis chỗ ngã tư Quang Trung Trần Phú.

Mục tiêu chiều chủ nhật này là bàn lại lịch offline đồng thời trị bệnh cho psp. Do đó chúng ta cần đa số để bàn về lich offline nên giahuy em thông cảm nhé tụi anh sẽ bàn về giờ giấc lại. Em cho anh biết em rãnh bữa nào. Khi nào giải quyết xong mấy vấn đề trên thì anh em mình chiến psp nhé mấy đứa :D . Tui bay mà chơi thì sa đà không làm được gì :p.

Àh thông báo tình hình là anh vừa mất di động và ví sáng nay nên hôm đó chú nào còn tiền cho anh mượn nhé :'>

16. leejun308

leejun308 Donkey Kong

tiền đâu mừh cho anh mượn :)), àh a Trung sửa đc. cái analog cho iêm hok vậy :)... cóa chy bữa off a sửa cho iêm lun nhá :D

17. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

Tình hình là 2h hả,nhất trí rồi nghe,hội mình cóa ai ko đi được ko? hix kể từ lần sau là đi quân sự,nghe bác sting nói chiều chủ nhật cứ 5h lại phải lên lại cái la hết off iếc=((,chắc lần ni đi phải bàn lại vấn đề ngày gìơ!à mà em ko biết wans sen ở đâu hết,tới hồi đó anh sting lưu số em rồi anh qua trường pct hú em đi lun nghe! số em đây:0987876676,à mà bác sting mất di dong rồi à!=((

18. mafiaboylay3

em chưa mượn được máy,trời mưa to wa',hông dám cầm máy của mấy đứa chạy lung tung ::( nên chưa unbrick đựơc
    _bác ting mất máy,hèn ji` sáng hôm qua em gưi tin nhắn ko đựoc em có gọi cho bác,nghe giọng mấy thằng nào cầm máy nói với nhau ròi tư nhiên nó tắt mất mà công nhận bác mất máy mà mặt tỉnh như ko,đúng là đại gia cóa khác
    _nhờ bác ting tớ đã cưa đựơc 1 em học chung lớp tớ,hạnh phúc vãi luôn,thôi đừng buồn bác ting ạ,hùi nào có tiền em mua lại choa bác cái 8800 tàu xài cũng được,trả ơn bác tí ấy mà:D
    _sao vằng hoe ri chòi::(

19. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

Uả,mai off mà sao vắng hoe thế này nhỉ!:-/

20. leejun308

leejun308 Donkey Kong

Mai nội dung của cuộc họp là chia sẻ game và chữa pệnh cho kon PSP :P... pác Sting cố gắng giúp e sửa cái analog nhé anh, ai cóa cái tuốc nơ vik thì mang theo :P...