Hội psp đà nẵng vào đây nè!

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi cuki90, 21/9/08.

1. leejun308

leejun308 Donkey Kong

cái chy pác hok tin tui hỡ... tui đã bik iu là chy đâu ;;)

2. leejun308

leejun308 Donkey Kong

Tỳnh hỳnh là mới đi off với anh em về, rất chy là đông lun:D... cóa tất cả 6nhơn đi Off: pác Sting, pác Cuki, pác o0oo0o.., pác Hoangthien và cuối cùng là em. QUá chy là đông, rất tiếc là hok cóa chị em phụ nữ nào nên a e hơi bị pùn, nhất là pác Trí (vì pác quá máu gái) :))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ý quên còn pác Mafia nữa chứ... pác Mafia mừh e quên... chết thật :D

3. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

^^!....................bác leejun chỉ được cái nói đúng :">.... Đợi chỉnh xong mớ ảnh up lên luôn nhá :D

4. leejun308

leejun308 Donkey Kong

pác cứ quá khen :))=)). Àk pác cóa phim nào hay hay thì share cho e với, phim xem PSP ấy, đã convert nhá :D

5. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

bên topic của bác ghost84 ấy....... tên topic là All share from Ghost 84, trong box mình luôn đấy

6. mafiaboylay3

mafiaboylay3 Legend of Zelda

_đi off xong vui thiệt,oo00ooo chỉnh sửa hình xong chưa,thêm mắm thêm muối vào nữa rồi up lên cho anh em xem nào
    _đi vui nhưng mà hơi ít:D đây là link slide cảu cái con mà em nói là co PSP nhưng ma` ăn nói hơi mất dạy ý,hình cử nó ở đầu,các bác thấy được thì bữa sau đi off em dăt nó theo: http://www.slide.com/r/ZcnP93Df5z-n...previous_view=mscd_embedded_url&view=original
    _nhìn mặt là đủ biết tính nết rồi chứ
    _bác ting nhà dùng mạng trọn gói down jum` em game smack down 2008 với ạ,nhà em xài thuê bao nên mấy tháng rồi trả nhìu tìn wa' ba mẹ đang chuẩn bị cắt,mà xài trọn gói nó bắt mình dùng dịch vụ này hết 1 năm rồi nó mới cho đổi
    _bữa nào đi off típ đê:hug:

7. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

Nhà em cũng trọn gói đấy bác , có điều HDD của em có giới hạn >"<.......(1 tháng off 2 lần nha các bác :D)..... Còn ảnh thì em sẽ cố gắng des càng nhanh càng tốt

8. leejun308

leejun308 Donkey Kong

làm nhanh nhanh đê 0oo00oo0, cho anh em xem xét :))... Pác Mafia Off bữa sau dẫn pạn đoá đi đi ;;)... E là e ghiền mí pạn này lắm:))... cóa chy pác kiu pạn đóa vào topic a e mỳnh chơi zui ;;)

9. leejun308

leejun308 Donkey Kong

Phải công nhận với các pác là hôm nay Off vui :xin
    -Pác Sting: nhìn pác trí thức vãi;;)
    -pác Cuki: nhìn mặt pác non choẹt lun :D

10. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

hy vọng bữa sau sẽ có thêm nhiều mem mới :D...............anh em cố gắng vô đây spam thảo luận cho topic nó có không khí nhá ^^!

11. leejun308

leejun308 Donkey Kong

Anh em phải cố gắng "quản bá" Hội của mình để toàn cái Đà Nẵng này bik lun nhák :))

12. mafiaboylay3

mafiaboylay3 Legend of Zelda

_cái ông leejun này ghiền post bài ghê:D ,dồn 1 lúc post luôn 1 lần,đằng này dou post,mún topic dài thêm cho bà con sợ hả :))
    _mấy cái ông ting rồi thanhduc sao off xong rồi thấy im lìm luôn là sao,cả ông cu học lớp 8 nữa,ko đi off rồi cũng ko vào đây post bài típ là sao,chắc hội sắp tan rồi,hum qua đến h còn mỗi 3 nhơn vào đây thi nhau spam
    _bác nào kím jum` em cái link chơi xếp gạch trên PSP tí nà,hum nọ đi off có thấy loáng thoáng mà quên ko down :D
    _chìu nay mang thẻ lên nhờ thằng bạn sửa jum` bác leejun cái thẻ,mà sao thẻ tớ làm kỉu ji` máy tớ cũng ko nhận là sao ta::(
    _hình như topic nhà mình càng ngày càng vơi đi hay sao ý ::( :((

13. hoanthien92

hoanthien92 T.E.T.Я.I.S

Hum qua chơi đã quá hí hí,:hug:
    Vơi gì mà vơi phải để con họ học hành chớ, khi nào rảnh mới vào spam chớ bác::)

14. [S]ting

[S]ting Donkey Kong

Không phải là không post bài mà là nhác post bài :'>. Đùa chứ đợi ảnh lên rồi bình loạn luôn :p.
    @mafia: ờ roài để anh down cho. Còn cài con em nói anh ko có ý kiến để dành cho mấy đứa ý kiến :D. Trên psp sếp gạch có nhiều loại lắm. Ko nó anh đưa thử cho 1 game chơi :D.

@oo00oo: Anh định nói là off 1 tháng 1 lần ai dè mấy đưa máu thế. Ùh thì 2 tuần 1 lần đi :D.

Lần sau đi off mấy đứa thống nhất 1 trò luyện rồi lên chiến.
    @ku Thiện: Về luyện tennis đi rồi lên chiến với anh :D

15. leejun308

leejun308 Donkey Kong

-Pác Mafia: pác nói quá chính xác :))... E phải làm lớn lên cho ng` ta nể =)), cái thẻ e cũng đâu bik đâu :((... mừh công nhận là ít a e vào spam thật, kòn anh ku GiaHuy đi đâu biệt tăm rồi :D
    -Hoangthien: ờ mí pác học PCT lo học cũng đúng, chỉ cóa e với pác mafia là hok học hành chy thui ;;)
    -Pác Sting: em định 1 tuần anh em mình Off 1 lần ák chứ :)

16. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

Ê,mới hum qua xong mà sao các bác làm như tháng trước vậy,hix,còn 1 tuần nữa thi giữa kì rồi::(,giờ nhìn lại thấy bài vở chồng chất=((
    Giờ vô vấn đề chính,haha hum qua vui ghê,ta lên sơm nhất,mẹ mới đầu tưởng cái ông hơi già la ông sting.y lun,mặc quần lửng,áo xanh,laptop máu trắng,định tới hỏi rồi:x,nhưng thôi,vì linh tính mách bảo là ko phải:'>
    leejun:lun tiện,các bác thấy mặt ta thế nào,sao thằng này bảo la non troẹt::(

17. leejun308

leejun308 Donkey Kong

E nhìn pác đúng là non thật chứ pộ :))... e cứ tưởng là pác HoangThien mới kin chứ... nhìn mặ pác ngây thơ quá =))

18. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

Háhá,ngây thơ nữa mới ghê:D,anh năm 1 đại học rồi nhe leejun!chứ mặt bác sting ko ngây thơ chắc!

19. leejun308

leejun308 Donkey Kong

mặt pác Sting mình thì trên cả ngây thơ lun :))

20. [S]ting

[S]ting Donkey Kong

Ý của mấy đứa là khen hay chê đây :-/. Chắc là khen anh chứ gì cảm ơn nhé :p