Hỏi và Đáp !!!!

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi Fire Phoenix, 21/7/06.

1. Saqll Leonhart

Saqll Leonhart Donkey Kong

mức đọ đóng góp có ảnh hưởng gì đến danh hiêu trong bang kô hả các bác! sãn hỏi luôn! em là cái bang tu luyện mà sao kô học điểm huyệt được!

2. hey_hello13579

hey_hello13579 Mr & Ms Pac-Man

có cách nào đặt tên char có khoảng trắng ko vậy?

3. mftdead

mftdead Mr & Ms Pac-Man

nội công xài vũ khí Cương, bạn có thể mua trong shop đó :hug:

4. mftdead

mftdead Mr & Ms Pac-Man

mấy pác có thể cho biết mấy cái võ công bao nhiêu là max không, mình có 2 skill tới 10 thì nó không lên dc nữa không biết có max kô nữa :(

5. Angel6789

Angel6789 Youtube Master Race

uh tới 10 là max rùi đó
    uh tới 10 là max rùi đó
    uh tới 10 là max rùi đó
    uh tới 10 là max rùi đó
    uh tới 10 là max rùi đó

6. langkhach02

langkhach02 Mr & Ms Pac-Man

ai chôi quy hon ma chi em choi voi nha

7. hero36vn

hero36vn Youtube Master Race

1- không hiểu 2 ô trống bên cạnh ÁO và QUẦN là để đồ gì nhỉ??? Tớ còn 2 ô đó là chưa biết bỏ gì :D
    2- Trong các loại TRANG SỨC để bỏ vào ĐẠO CỤ ép cho VŨ KHÍ có loại Gia Tăng: Sát Thương ÂM, Tấn Công DƯƠNG, Tấn Công HỒN... mấy cái này tác dụng như thế nào vậy? chứ nói như thế chung chung quá... hic ...
    Bạn nào biết giải thích giùm mình với! :) :*>

8. MDK321

MDK321 Mario & Luigi

Ah ! Tui thấy có dòng Kim Cang Tăng chơi nội công thì phải ? Sao ko thấy vũ khí tăng Magic Dag.Ai bít built KimCang Tăng thi chỉ giáo bằng ni.

Tui thấy áo giáp + quần ko cộng thủ gì hết , chỉ mặc cho đẹp thôi hà ! cởi ra đánh cũng chẳng sao.

9. ~($_$)~

~($_$)~ Legend of Zelda

là sao tui hông hiểu mà giờ tui đã có cái túi bên trái mà ko biết cái ô bên phải đựng cái gì cái đó mua ở đâu , hình như mang cái bên phải là đựng được 3 túi hả tại tui thấy mang cái bên trái thì đựng được 2 túi rùi

10. MDK321

MDK321 Mario & Luigi

Ai nói về cách PvP tí dc ko? ko bí làm sao để đánh người khác , và dể người khác ko đánh mình ? Qua Trịnh Châu làm Q luyện lv bị đánh suốt.

11. ~($_$)~

~($_$)~ Legend of Zelda

chài bấm shifl + chuột trái vô tên đối tượng là ok mà nó đánh mình trước thì khỏi bấm cứ xông vào 1 2 3 là ok ^^

12. ~($_$)~

~($_$)~ Legend of Zelda

hic hic ai làm quest Ngọc Đổng 7 chưa hic hic nó kêu đi đánh con Điểm Thương Cuồng Nhân là con nào dị , hic mấy con bên cầu mạnh quá sao đánh được mà em lại là buff nữa chứ :((

13. hey_hello13579

hey_hello13579 Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi cái cục tròn Thanh Tâm Đan trong shop bán 100k dùng để làm gì vậy? Tăng nội công trong 1 thời gian nhất định rồi hết hay tăng vĩnh viễn? Nên bán hay nên xài (quăng shop có 20k à)

14. tominhnghia

tominhnghia Youtube Master Race

sao minh dang ki ko dc tu nhien sdang ki toi cho nhap thong ti no keu kiem tra khoa dang ki la seo ????

15. -Tướng-

-Tướng- Mr & Ms Pac-Man

Anh em cho tui hỏi vấn đề này một chút

Số là tui đã mua toàn bộ set đồng phục võ đang ở trong môn phái bán, nhưng khi đi ra ngoài làng lúc đầu xuất hiện của võ đang thì thấy một tên bán đồ võ đang nữa, tên là Hứa Đạo Cư bán áo võ đang, nhưng nó bán tới 50k một cái áo không thôi, không biết cái áo mà nó bán so với cái áo mình mua trong môn phái có khác biệt gì không. Mong anh em trả lời dùm !

16. thaison1981

thaison1981 Youtube Master Race

thì bác chỉ vào nó xem nó cộng như thế nào là bít ngay cái nào tốt hơn

17. Akita

Akita Dragon Quest

mọi ng ơi, sau nè tui muốn đi theo đường chưởng pháp thì tăng Ngộ Ý như thế nào.
    tôi thấy Ngộ ý toàn là tăng cho Vũ khí, ko thấy cho chướng pháp đâu cả

1 vấn đề nữa là cách build, nếu sau nè mình muốn đi theo chưởng pháp thì mình phải tăng chân khí đúng ko. mà nếu tăng chân khì thì lúc đầu ko đánh dc, cũng như là ko làm dc các nhiệm vụ để nhập môn, do sức đánh vật lý yếu ( ko tăng cân lực mà) còn nếu tăng cân lực thì mất nhiều điểm quá, sau nè ít điểm để tăng vào chân khí nên có lẽ đánh chưởng sẽ yếu hơn

mong mọi ng chỉ giáo thx

18. hero36vn

hero36vn Youtube Master Race

1- không hiểu 2 ô trống bên cạnh ÁO và QUẦN là để đồ gì nhỉ??? Tớ còn 2 ô đó là chưa biết bỏ gì
    2- Trong các loại TRANG SỨC để bỏ vào ĐẠO CỤ ép cho VŨ KHÍ có loại Gia Tăng: Sát Thương ÂM, Tấn Công DƯƠNG, Tấn Công HỒN... mấy cái này tác dụng như thế nào vậy? chứ nói như thế chung chung quá... hic ...
    Bạn nào biết giải thích giùm mình với! :) :*>

19. DMC_1234

DMC_1234 Youtube Master Race

Ai cho tui mấy cái link về các class của từng fai dc ko ?

20. ImmortalQueen

ImmortalQueen C O N T R A

_ Xin phép trích lại một chút
    _ Bổ sung: các ô trong quần áo, vũ khí dùng để gắn Trang sức, Trang sức giúp tăng HP, MP, atk,def v.v..., có thể có từ mua shop, phần thưởng nhiệm vụ, đánh mobs nhặt được, giao dịch v.v....
    _ Nghe đồn theo mage thì tăng Ngộ Ý - Cương.
    _ Theo chiến thì Cân Lực:6, Mẫn Tiệp:2 Sinh Mệnh:2. Theo Phép thì Trí Tuệ 6, Chân Khí:2, Sinh Mệnh:2. Ý kiến cá nhân thế, có thể thay đổi cho hay hơn.