Hỏi về rockmanx8( PC)

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Ninja, 8/2/07.

1. vn2700554

vn2700554 Youtube Master Race

neu cac ban ko biet cach lay cac vat pham trong X8 co the lien he minh [email protected] .Con` minh chi tiec lachua su dung dc 3 nhan vat nu trong X8 ai biet chi tuong tan dum minh.Cam on!

2. bupbe_online

bupbe_online Youtube Master Race

Mấy bác ơi. Help em nhanh nhanh nhé
    Thứ nhất, em đang chơi 2 bản easy và normal song song nhau (mới chơi cách đây 5 ngày mà)
    Hem hỉu sao game này ở máy em toàn bằng tiếng Nhật hay tiếng Trung tiếng Hàn j đó em có hỉu đâu, phải mò nên mấy cái copy short hay special weapon em ko hỉu lém đâu.
    Ở cái màn bay trong không gian có cái con j j wên rồi nhưng có hai tay dài với lại ko có vật phẩm j hết làm sao thắng được? Lúc nó to lên ấy, chẳng hỉu sao em lại chết ngon ơ àh! huhu
    Ở màn gấu trúc em thấy cái giáp X rùi nhưng ko lấy được với lại rare metal nữa
    Ở màn con cua, màn đầu tiên khi start game ấy, có cái rare metal ở mỏm đá, làm sao phá được mỏm đá ấy
    Ở màn lửa, em cũng thấy giáp X mà chưa lấy được , với lại rảe metal tìm ko ra. thôi mấy pro help em nhanh nhanh nha

3. Ozaki

Ozaki Donkey Kong

Ai cho xin cái link down đi, nhìn mê quá luôn.

4. gacon71017

gacon71017 Youtube Master Race

Mấy anh làm ơn hướng dẫn em cách dùng double attack đc ko, năng lượng đầy mà sao nhấn nút DA thì nó chỉ gồng lên cái quả cầu màu xanh rồi thôi. Làm ơn hướng dẫn giùm em, em cám ơn nhiều.

5. s0ulal0net8

s0ulal0net8 Mr & Ms Pac-Man

Khi bạn gồng nó sẽ ra 1 quả cầu, bạn phải đứng làm sao cho quả cầu đó chạm vào quái thì nó mới phát huy :D

6. gacon71017

gacon71017 Youtube Master Race

Thanks so much :D s0ulal0net8!!!