[Honor's Path]Warrior-Con đường danh dự.

Thảo luận trong 'Dragonica' bắt đầu bởi Con Nít, 19/10/10.

1. baby_fatcat

baby_fatcat Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

tiền nhiều thì acc cao+eva tỡm,+cd vẫn được =)), thế tớ mới bảo là tùy vào túi tiền mà build thế nào cũng được ;;)
    -sau này toàn lấy acc+eva ra ném nhau T......T

2. vumuoi

vumuoi C O N T R A

có nhiều kiều build cho k9 mà :X
    Build acc vit, build max eva, build hybird, build full Vit, build crit dmg. :-?
    Mỗi kiều đều có cái hay riêng của nó cả

3. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

là sao hả bạn T_T
    thực ra từ 4x tới h mình cứ nằm ngủ trong F7 nên cũng ko rõ boss nào với boss nào T_T
    mình thấy Gla có set 54 là Tiên Phong T_T
    cái set đó lấy ở đâu vậy T_T

4. PipuXVIII

PipuXVIII T.E.T.Я.I.S

đang chuyển qua thể loại acc vit. đánh thấy cũng tạm ổn, dame chỉ có 3k7 acc 163 @@ máu pvp 38k, đánh hơi bèo nhèo, nhưng dám tự tin nói rằng các bạn sin máu giấy thì 1 combo là lên đường =)).
    chả bù với hồi crit dame, crit dame tuy cao mà lâu lâu mới lên....

5. baby_fatcat

baby_fatcat Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

:| game sống thọ đến tết thì kiếm cái medal lunar, lúc đó damage nhảy nhìn mới sướng :))

6. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

Paladin của mình mới lên 55 , nên mặc đồ kiểu gì để đi farm gold hiệu quả nhỉ ? chỉ cách kiếm luôn càng tốt :D

7. lucifer2204

lucifer2204 Youtube Master Race

sao trg clip này thấy anh Pup summon đô vật ra thì goi gấu đc liền, còn e thì summon đô vật xong fải chờ khoảng 2-3s sau đó mới có thể gọi gấu ra đc T.T

8. crazyman1212

crazyman1212 T.E.T.Я.I.S

@^: hâm mộ mod :x, nãy pvp mới gặp 1 bạn myr kia pvp khá giống kiểu này và quả là ghê gớm T_T

9. hoangthienthanh

hoangthienthanh Legend of Zelda

đùa chứ e thấy các bác ác kinh,hd mấy đứa mơi chơi build crit dmg ,xong mình build eva +acc ,vào pvp chúng no chém mình đến sang mai cung ko chết :))

10. PipuXVIII

PipuXVIII T.E.T.Я.I.S

@hoangthienthanh: tớ build crit dame + acc đây. cậu pvp thử không :))
    cách pvp của myr vậy là ok nhưng nếu gặp máu trâu + pvp kĩ chút sẽ thằng được ^^. mình pala 55 gặp myr 54.
    đồ đạc = nhau, mình 54 + 9 nó lava +11, vào phang nhau như đúng rồi =)) thằng được 5-4, lúc đầu thua trằng 3-0, lần đầu tiên pvp trong DGN VN thấy được chữ gg =))
    2 thằng snake dash ầm ầm, lag tung chảo ra =)). bạn nào myr pvp bên realm 2 thì pm mình ^^ lúc đầu bên SEA chơi myr wa đây chơi pala, nhìn dame hơi ức chế nhưng nói chung là ổn :X

11. onedaymiss

onedaymiss T.E.T.Я.I.S

cho em hỏi cái phòng thủ tuyệt đối là như thế nào vậy em cảm ơn.

12. minhkhai

minhkhai Legend of Zelda

:)) hôm trc' mình suýt đc thấy chữ gg :)) pvp vs thằng trap 55, mình 50, mình win 5-4, xong trận mình nói "gg #1", nó bảo "gg cái *** mày ấy","đánh toàn chạy, thắng hên thôi" =="

---------- Post added at 16:25 ---------- Previous post was at 16:24 ----------

cái đó tăng block hay sao ý bạn ạ >.<

13. PipuXVIII

PipuXVIII T.E.T.Я.I.S

tăng block rate đấy, mặc full normal sẽ thành một con trâu

14. vumuoi

vumuoi C O N T R A

ở realm3 hiện đang 286 thắng 0 hòa 0 thua xD mặc 2 set 1 crit dmg acc 2 là eva acc.

Ở reaml2 hôm nay vừa thấy clip của bạn HoangGia pvp, combo giống mình, kỹ năng cancel bẻ khớp + gấu rất tốt :X rất ngưỡng mộ b-)

15. Con Nít

Con Nít Legend of Zelda

HoangGia, mình đã từng thấy cái tên này ở Kaye một vài lần :-?

16. hoangthienthanh

hoangthienthanh Legend of Zelda

đùa chứ mình tu sĩ build tốc farm rác mà vào pvp máu có 20k đánh đấm gì .Cứ mạnh vì gạo bạo vì tiền ,sao này bị thẵng nào bắt nạt thì bỏ tiền ra thuê hẳn 1 đội DK Deva bảo kê giống con hâm hoa hậu ở VN đó =))

17. long12tn3

long12tn3 Mario & Luigi

Chả hiều làm sao mà thoát khỏi combo nhỉ ,nhiều khi vừa skill nó được 1 phát ngã xuống nó đã lăn mất luôn , còn mình bị dính combo thì ấn mũi tên các kiểu cũng ko né được .1 điều nữa là mình thấy tất cả các class đều có khả năng combo lock khóa ko cho đối phương tỉnh được mà , vậy tại sao lại cứ cậm k9 lock nhỉ , trong khi pvp bọn cung hay ninja nó cứ combo mình liên tục đến chết zz

18. Demon Hunter

Demon Hunter -= Vạn lý độc hành =-

Tại vì chúng nó ghét K9 thôi bạn ạ, chứ lock thì archer có airlock, ninja có stun lock, mage cũng stun lock, có thằng nào không lock đâu, chủ yếu là PvP thì phải lock mới mau thắng, chứ chạy từ từ rỉa từ từ thì tới mai :))

Để thoát lock thì bấm C + mũi tên, bấm càng gần lúc ăn đòn thì xác suất thoát càng cao. Có điều cái này không thoát được stun

19. vumuoi

vumuoi C O N T R A

đã khủng bố rồi còn lock làm gì :( tự hạ thấp bản thân xuống để có 1 trận đấu đẹp =="

20. [SNSD]MyLove

[SNSD]MyLove Dragon Quest

Cái clip pvp của mod Con Nít mình hâm mộ cái chiêu búa tạ - phi kiếm - thả đô vật - gấu đá , trước giờ mình chưa biết cách sử dụng đô vật trong pvp cho hợp lý, canh nó toan trượt.

Nhưng sao dame thằng pally trong clip bé thế nhỉ , mình dính 1 gấu xoay + xoáy kiếm của thằng bạn pally 55 vk 54 + 8 mất gần 1/3 cây máu :-ss. và sao trong clip pally k dùng cross cut nhỉ , dame ngang ngửa gust slash ?