[HOT] Độc bá giang hồ ( twelve sky 2 ) 1 thời để nhớ chính thức quay trở về !

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi damdamct, 10/5/14.

1. kymangel1316

kymangel1316 Youtube Master Race

sever đó có gì hơn sever EU bạn
    exp drop cao hon hok

2. itns2nite

itns2nite T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

mình không rõ nữa, mình chỉ đưa link cho bạn timnguoithan195 thôi

3. kymangel1316

ai chơi sever nào thì nói nha @@ tui dang chơi EU ma cha thay ma vn nao het @@ co 1 ong ah

- - - Updated - - -

cái đăng ký của sv đài loan khó vãi @@ tui reg hoài hok dc ai reg đc hướng dẫn cái

- - - Updated - - -

oh dang reg dc oy nhé ^^ vi no yeu cầu 1 chữ cái viết Hoa trong passwork lol

4. kymangel1316

da bik cach up vk nhe các bạn dánh mini boss ỏ train lum dc gold hay stone + % tu 3 den 12-- lum 4 cuc 3% lai tho ren ep thanh cuc 15%
    oy lay nhung vien do ep vào vu khi len % max la 130% hay 120% quen cmnr @@
    + len % la vu khi se len tan cong + mau sac her her

5. quangzin

quangzin T.E.T.Я.I.S

https://mega.co.nz/#!c0VWkDLI!GLRJWBAf21RIb2lXxg2TQx3op6ZSR4jNFZpKYN9_3vw

as your request. just check it out and if there's any bug or error pls let me know.tks

6. kymangel1316

cái sever đài loan gì đó tui down về @@ update ông bấm star mà chả vào đc bi lỗi @@ mới ghe

7. timnguoithan195

timnguoithan195 Legend of Zelda GameOver

giờ mới biết ak sao , max là 120% nhưng để lên dc 120% thì hok dễ đâu , mình nhớ là 90% vũ khí sẽ sáng thì phải

- - - Updated - - -

bác muốn chơi sv nào cũng được sv taiwan thì có vài người VN bên tiêu dao còn các phái khác chưa qua xem nên hok biết có hay hok , còn nước ngoài thì đông hơn kiến , vào thành tiêu dao bu 1 cục chắc tầm 200~300 người , 2 phái kia chưa test nên cũng hok rõ , chơi cái này hok có người hướng dẫn cho cày mệt vật vã , giờ lv 100 mà hok biết cách đâu cho nhanh vào động đánh thì mãi mới lên dc 1% , mini boss thì dc 2% đang cố up lên 112 rồi có ông kia trong game chỉ đi cày tiền , sv này nếu hên có thể train rơi pet 200% hok biết đã fix chưa nhưng thấy mấy người chơi trước bảo thế , còn sv EU máy mình bị lỗi kẹp chuột nên hok chơi được , ak mà yếu tố quan trọng nhất khi mình chọn sv taiwan là auto fee mãi mãi , còn EU thì chắc phải mua.ngồi bấm máu và mana nản lắm . nên qua taiwan chơi cho đỡ nghiền thôi , có người kêu sv taiwan là sv cho con nít chơi , còn sv EU cho người lớn mà sv cho con nít chơi đông gấp 2 3 lần sv người lớn.haizz

8. kymangel1316

sever taiwan tui down về chay update xong bâm star thi bi lỗi hok bik gi lun @@ ai chi gium fat

9. timnguoithan195

bạn cài đăt xong thì ở destop hiện lên 1 icon 12sky2 bạn nhấn vào nó thì nó lên 1 trang web phải hok . bạn đừng vào = cái đó , ban vào foder cài game chay luacher cho nó update xong đi.lúc nào xong thì bạn nhấn vào ô ở giữa trên cai luancher đó thi nó sẽ chay vào trang web http://12sky2.happytuk.tw/game/12sky2 bạn đăng nhập tk và mật khẩu ,đăng nhập thành công thì bạn nhấn vào cái ô màu đổ có con rồng bao quang , star game rồi nó yêu cầu bạn instar thì bạn ok , ok xong nó sẽ tự động hiện lên cái launcher game và bạn có thể vào game, bạn thử đi nếu hok dc mình up hình lên cho.mình cũng mới chơi đang học hỏi cách chơi

10. kymangel1316

@@ mình vào oy mà có điều cái hỗ trợ ức chế vl @@ chỉ cho vk của class đầu tiên của 3 phái mà toàn chơi phái thứ 2 mới ghe her her

- - - Updated - - -

chỉ có ben snake là nó cho vk class2 song dao @@ bo tay

- - - Updated - - -

thi cũng mới chơi nhưng đã bik sơ sơ cái vụ up do + train =))

- - - Updated - - -

trong vong 1h co the up khoang gan 30
    30 la up veo veo den 60x

11. timnguoithan195

sv taiwan thì mới vào nó cho 1 cái áo choàng minh rồi đó ,1h lên 90 chứ hok phải 60.cố gắng thật nhanh để lên lv 45 có thể , rồi lv 45 vào động dung nham động 90 ấy , train mấy con yêu nữa up cấp ầm ầm , để ý vào máu nha , cố gắng làm sao lên lv 112 9k hoặc 10k là ok , 2k5 máu sài set minh 45 rồi vào động 90 train ngon ơ , từ lv 20 trở đi thì cứ 5 lv nó cho 1 món minh , 20 25 30 35..... lúc nào tới mốc lv nhận đồ minh VD lv 20 thì no sẽ có hiện lên 1 cái bảng chọn ô phía bên trái tay mình nha ( bên trái tay người chơi hok phải là bên trái tay nhân vật đâu ) chọn xong nó sẽ rơi ra 1 món đồ minh.từ lv 1 tới 90 chắc tầm 1h tới 2h .từ 90 thì mình chưa biết hiện tại cứ chạy đi ăn boss mini train thì thấy ôi là lâu 1 đám quái màu đỏ dc 1% thì biết khi nào lên lv , máu thì nuốt ầm ầm train dc 1lv tốn biết bao nhiều gold mà gold lại có hạn.đó là những gì mình biết còn muốn biết nữa thì bạn vào game may mắn gặp ai đó hoặc bạn có ai đó bên ngoài chỉ cho thì đỡ , chứ tui mày mò 1 mình cũng nản ,tự kỷ

12. kymangel1316

45 vao dong dung nham 9x la o dau vay thím @@ cho cái hình ảnh giùm

13. itns2nite

itns2nite T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

14. kymangel1316

bạn timnguoithan chỉ giùm cái hang 90 @@ map nao vay cho cai hình di ông ơi

15. quangzin

quangzin T.E.T.Я.I.S

cái server taiwan có english patch ko thế ? Nếu ai có thì cho mình xin với nhé

16. damdamct

damdamct Youtube Master Race

Ae lại chuyển sang chơi taiwan ah :v

17. kymangel1316

@@ tinh hình bay h thớt mới ló dạng @@ hok thấy thớt rep lun haha
    pa kon chuyen wa taiwan vì nó free auto bom máu + ho trợ đồ Rare
    thớt chơi sv nào EU hay taiwan @@
    mà cho hỏi cái hang 9x nham động nằm o đâu @@

18. anhbaoqn

anhbaoqn Youtube Master Race

ông docbamt bỏ eu qua tw rồi sao nản eu rồi hả

19. ldphuong1998

ldphuong1998 Youtube Master Race

AE muốn chơi sv nào mình không có ý kiến, ai đi thì đi, ai ko đi thì ko đi. EU cày = mồ hôi và nước mắt. TW sướng như thần. Tùy tình hình + hoàn cảnh + sở thích của từng AE mà chơi. Chúc 1 buổi chiều éo tốt lành :1cool_byebye:

20. anhbaoqn

anhbaoqn Youtube Master Race

sao tải bản của quangzan bị lỗi gì ko vào đc game