hot hot hot : Doom 3 đã ra mặt rồi đấy

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi ati9800, 1/8/04.

1. new_mpig4ever

new_mpig4ever T.E.T.Я.I.S

Doom 3 chơi đi bắn mấy con ma cũng được lắm nhưng là trò ai chơi phá băng 1 lần rồi thì bỏ luôn chả muốn chơi lại chơi trên PC được còn mấy cái hệ khác tui không biết.
    @Yami Bakura: tất nhiên là tui phịa rồi chứ ai mua card chuyên dụng chơi game bao giờ. Tui không biết ông nói thật hay chơi nhưng sao tui thấy trong bài này ông xài p4 có 2.6 ghz sao mà đi đọ máy được????????????????
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=48952&page=3&pp=10

2. Yami Bakura

Yami Bakura Mayor of SimCity

oh, cÁI ĐÓ LÀ CỦA THĂNG YAMI , TÔI SÀI NICK NÓ ... NICK THIỆT LÀ NEUDOHRA... sorry vì ko nói rõ nên nhiều người hiểu lầm ...

3. ke_chinhphuc

ke_chinhphuc Donkey Kong

Mấy bác cho tui hỏi, sao tui chơi Doom 3 vô newgame xong tới phần loading, mới load được chút xíu thì lại thoát ra menu chính, các bác nào biết tại sao thỉ làm ơn chỉ giùm tui nhé.

4. GenJunChi

GenJunChi C O N T R A Lão Làng GVN

Ram bèo wá, up lên đi. Thường thì lỗi như vầy do win, cài lại là hết. Ko thì mượn con ram của thằng bạn nào đó chơi đỡ.

5. kitaraus

kitaraus T.E.T.Я.I.S

Câu gì cơ; tui viết còn bị trừ MP nè. Nói như ông Bakura thì mất thời gian zdô đó, tui post zdô đây không sướng hơn sao?

6. Yami Bakura

tru7óc khi vào game thì ông nên ghé qua option trước ồi vào phần system scan cái hardware đễ coi máy ộng chạy được cấp nào ... bếu ko nổi cấp low thì cấu hình máy you ko thể chơi doom được ...

7. Spiderman

Spiderman Persian Prince

nói chung cái game quỷ này nghe nói hay quá mà tới giờ tui vẫn chưa được chơi nữa ,thèm quá đi mất ,ai có lòng tốt cho tui qua nhà chơi ké cái ,thank you luôn nha.

8. new_mpig4ever

new_mpig4ever T.E.T.Я.I.S

Ổng dẫn bạn gái hay em gái ông (trên 16 tuổi nhé) qua nhà tui, tui cho ông vô phòng rồi bật máy lạnh cho ông chơi một mình luôn có sẵn toalet riêng, màn hình 22" Mitsu...
    Còn lại để tui lo được rồi!

9. Arucard

Arucard Legend of Zelda

"Ổng dẫn bạn gái hay em gái ông (trên 16 tuổi nhé) qua nhà tui, tui cho ông vô phòng rồi bật máy lạnh cho ông chơi một mình luôn có sẵn toalet riêng, màn hình 22" Mitsu...
    Còn lại để tui lo được rồi! "

omg , chọt hay quá :))

10. Lang

Lang Mega Man Lão Làng GVN

Cái Doom 3 này chơi chả mún play again nữa,vì cảnh gần như lúc nào cũng trong cái tp hết,chán bỏ xừ

11. GenJunChi

Có 1 người còn đang lang thang trên internet tìm 1 cái file *.3dr mà tìm wài ko dc nên hôm nay vẫn chưa có cái post nào. LOL. Cho chừa cái tật nổ cho lớn, bây giờ hại cái thân ....... Chả biết người ấy có biết là khi post cái điểm của Alienware lên 2k3 thì nó sẽ có cái approve là máy alienware ko ? và cũng ko bít là ng ấy có tìm ra dc cái file vừa có cái approve đó, vừa có con 6800GT, vừa có con 3.6E ko ? LOL. Vui wá, Vui wá.

12. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

:)) 3Dmark 2k3 tui down chưa xong :)) cứ chờ đê nhá :)) :P

13. GenJunChi

OMG, cái soft có 180Mb mà down chưa xong ????? Có tiền xài cái Alienware mà sao lại ko xài ADSL lun ? Xài dial up chi cho nó khổ dậy ? Đừng nói là host của nó cho down 0.5 kbs nha. Sợ tìm crack thì lên FM mà down cái free cho nó lẹ . Sao tui mong thấy cái máy Alienware đó wá ................
    "If you wanna feel a need for speed, just play underground" ======> Ha ha ha ha ha ha ha, nghe lại đi ku.

14. Spiderman

Spiderman Persian Prince

đang bàn về Doom 3 mà mấy bác chuyển sang bàn về cái gì thế ,khó hiểu quá, sao giống câu bài quá há.

15. Yami Bakura

ko phải đâu, chắc bác đó tìm đu7ọc hình alienware trên mang rồi nhưng ko biết sài photoshop add mình vào nên đagn tìm người ... ông cứ nói đại ko có đi, ông kia ko có cười ông đâu .... alienware thì chứ chỉ có dáng là đẹp nhưng bên trọng lại mắt mà ko nhanh chứ... mà ông kia nói down solfware gì vậy ...

16. Mike_shinoda

If you wanna feel a need for speed, just play underground" ======> Ha ha ha ha ha ha ha, nghe lại đi ku.
    :)) kâu này nghe ở đâu cơ :)) của riêng tui cơ mà nhể ;;)

còn xiền mua Alienware ??? :)) có fải xiền nhà mình đâu mà lo ;;) :)) ko đọc kỹ mấy bài trước à :P

GenJunchi ===>nghe như kiể.....zuchi dạng xịt ý nhể :))

***ko thấy trong này ng ta đang nói về doom3 mà cãi lộn ầm ầm là vô duyên à,có rì cho xin cái YM roài nói sau,ok :))

17. GenJunChi

Úi chà, đừng bẻ qua chiện khác chứ ....... anh nói chiện với ku là để chờ cái điểm 3dmark của ku thôi. Up, up, up lẹ lên đê .............. tìm cái điểm như dậy cũng dễ mà, lang thang trên mấy forum nước ngoài á, tìm thằng này nó post link hay là cái file điểm lên rồi sau đó down về ...... up lên đây là xong. LOL.

18. Yami Bakura

uh có thể là vậy , nói đại ko có đi rồi ... làm vậy mất thời gian quá .. vậy ông nhận Alienwảe ở đâu vậy lolz, nó nói trúng thưởng có đâu dóc tổ .. tụi nó toàn sạo ko .. gặp thằng ngu ko biết sao tiếp :)) nên nhớ mấy vụ khuyến mãi trúng thường internet chưa có ai trúng đâu ... 3dmark lolz .. cho tìm đi sau đó về chế của mình .. 180 mb ra tiểm down mấy hồi ... nói dùng thằng MIKE là thằng dóc tổ doỏm còn ko biết sao nữa á đến chi là hardware

19. Mike_shinoda

hơ hơ :)) sorry là cái đấy có trúng thưởng gì đâu :)) thế các ông ko thèm đọc bài của tui à :)) đấy mlà pác mua tặng cơ mà :)) lần sau có quyết định rfi thì suy nghĩ cho kỹ ko kẻo ng ta lại bảo là ngu,thế ông đã chứng minnh được 1 mình ông tậu đến 3 kon VGA 5900 5950 X800 chưa mà đòi đi chê ng` # lol :)) theo kiểu ông nói thì trình bốc của ông hơn hẳn tui rùi,lậy hồn chú Yami :))

20. Mike_shinoda

ok,coi như vụ cãi lộn "ở đây" xong roài nhá,muốn điểm 3Dmark 2k3 thì chờ tui down xong roài bench được chưa,muốn thì YM của tôi đây :mrhahn98 ,mỗi ngày lên đây lại fải post bài chửi nhau mệt wá,feeeeewwwww....