hot hot hot : Doom 3 đã ra mặt rồi đấy

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi ati9800, 1/8/04.

1. kazu

kazu Donkey Kong

đúng là cool thiệt , hôm nay ra game , tôi lập tức đem game cũ độ game mới ỡ ebgame với giá kèm thoe là 30, đúng là game đáng đồng tiền, người nào mà nói game này dành cho con nít thì đúng là không phải gamer, game con nít tại sao nó đề là M hihihi , cái này chỉ dành cho người 17 tuổi trở lên vì nó có nhiều cánh máu me, đến giờ mới chơi được 1 đoạn cũng đang rời rợn rung người đây .., đang kiếm sách hướng dẫn cho trò này, hix tại vì chơi dỡ mà V__V

2. chicken gamer

chicken gamer Mr & Ms Pac-Man

Ở HCM thấy bảo Thuý Vy có bán rồi mà. Tôi ở Hà Nội đang định đi mua đây.
    ko biết là máy ông có chơi được ko nhưng mà theo mấy cái cấu hình mà các bác post thì hình như là ko vì hình như ko hỗ trợ dòng MX thì phải ( chia buồn coldboy trước còn nếu ko phải thì i'm sozy :P )
    các bác làm gì mà quây vào chửi bác NDT ghê thế. Bác Kamikaze đưa cái hình hơi bị "thâm".

3. ngockhanhgame

ngockhanhgame Youtube Master Race

này các bác ko ai post 1 cái hình cho xem thử có hay ko mình mua về chơi . tại nhà tui mở phòng game nên rất cần các game có hỗ trợ chơi mạng nếu bác nào ở TPHCM khi đến chỗ tui chơi giảm giá cho các bạn 50%

4. NGUYEN DUC THUAN

NGUYEN DUC THUAN Persian Prince

nè mấy cha kia chửi người ta dữ vậy mà chả có mod nào vô can thiệp à người ta chưa biết mới hỏi chứ làm gì mà chửi ghê quá vậy vì nha tui ở quá xa quán net nên xài nét nha hơi tốn tiền nên lên rất ít làm gì có thời gian mà tìm tòi mấy trò kia mà đọc
    còn bác kia nữa không biết hidden 2 thì thôi còn bày đặt đưa cái hình trò nào vô mà chế diễi tui hả
    còn về cái máy tính thì tui ha ha ha ha chỉ nổ với mấy cha bên đó thôi chứ làm gì có 3.0 EE chứ bác tui chỉ có cái 3.0 siêu phân luồng thôi không có EE đâiu đừng có chửi bới nữa vô đây dao lưu học hỏi kết bạn mà mấy bác chửi kiểu đó hả

5. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Thui đi mấy bác,đừng có xúm lại ăn hiếp ngwưòi ta nữa,bạn tui đó,có gì thì nói nhau chớ dziệc gì fải nói nặng thế

6. pip8184

pip8184 C O N T R A

3.0 có EE bao giờ ấy nhỉ :"> thằng nào trình cao thế? Mà quả thật, tớ cũng không biết hidden 2, hidden and dangerous 2 hay cái miẹ gì thì nói đầy đủ ra tí cho anh em đỡ phải gãi đít.
    @coldboy: có hỗ trợ 4MX nhưng mà xem ra ko đủ system RAM rồi ;), chia buồn :)

Cấu hình tối thiểu (trên cái hộp của nó... miẹ sang đây ko được xài game lậu, nhục quá >.<):
    64MB AGP ATi8500+ / GF3Ti+
    384MB RAM
    Win2k/XP
    P4 1.5
    2.2GB uncompressed hdd space

7. Harley Quinn

Harley Quinn Sonic the Hedgehog

Pip ơi là pipi ơi...vãi hàng nhà mày...:((...Thui mày để đấy tao in cho mày mấy cái đĩa miễn thuế...ship sang cho mày lun..còn tiền mua đĩa xịn mày để đấy khi về lụm cho anh em con Laptop hay con X800XT platinum đi mày...=))

8. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Mẹ,cái Doom 3 chơi nặg vãi đái,mua về ngồi nhìn được,chạy đuwọc vài cái thấy giật wá,bỏ lun,pó tay

9. Ono Yunichi

Ono Yunichi Donkey Kong

Chời game này nhẹ hơn Far Cry đó anh 2.Máy tui chơi Far Cry hơi bị "khủng bố" nhưng chơi Doom3 chạy như gió vậy!Với lại khung cảnh trong Doom3 nhỏ hơn rất nhiều so với Far Cry thì đương nhiên nó phải nhẹ hơn rồi!!

10. Ono Yunichi

Ono Yunichi Donkey Kong

Máy you cấu hình ra sao mà lận đận thế?? Tui thấy Doom3 đâu đến nỗi nào!!Chưa phải nặng ghê gớm lắm.

11. jackychun

jackychun Mega Man

Hê ở đâu có bản full nhanh vậy?? Tui ra HH chỉ thấy có bản beta thôi, chưa có bản full... Lâu ko chơi FPS lấy cái này về nghịch cho đỡ buồn ....B-)

12. GenJunChi

GenJunChi C O N T R A Lão Làng GVN

:rolleyes: 30 chars DOOM 3 chạy như gióa kekekeke ~:>

13. Ono Yunichi

Ono Yunichi Donkey Kong

Ờ ờ ờ được rồi!!! Vậy Doom3 nặng hơn Far Cry ha.Far Cry tui chỉnh ĐPG 1280*1024,very high toàn bộ hiệu ứng,đặc biệt Water cho Ultra high chơi được nhưng chuyển động lúc bắn hơi chậm.
    Còn Doom3 cũng ĐPG 1280*1024,Ultra high luôn chơi được chỉ chậm ở lúc đi ngang wa mấy chỗ có khói bốc lên.
    Cần nói rõ 1 điều là Far Cry cực kỳ rộng lớn,cùng 1 lúc nó phải hiện lên rất nhiều hình ảnh từ chỗ gần đến chỗ xa & còn nhiều chi tiết khác nữa cũng diễn ra đồng thời.Như vậy Card màn hình làm việc phải nói là hết cỡ luôn.Còn Doom3 chỉ diễn ra trong 1 khung cảnh k0 phải hẹp nhưng k0 rộng = Far Cry,chủ yếu là trong mấy phòng thí nghiệm.
    Nói vậy mọi người cũng hiểu rồi phải k0???!!!!

14. chicken gamer

chà trò này ko bằng FC sao, nghe thật mát ruột. Định mua nhưng chưa đủ tiền mới lại sợ cấu hình ko đủ đáp ứng. Nghe mấy bác nói khoái wá mai phải đi vay tiền bạn bè mua mới được. Tuy tôi chưa chơi nhưng tôi thấy khó có trò nào wa mặt FC được lúc này (tôi thật sự mong điều này xảy ra nhưng muốn nó xảy ra với HL2 cơ :P )

15. Rabbit

Rabbit Mario & Luigi

trò này AI khá tệ, nhưng củng làm cho người chơi giật mình, trước khi chơi nhứ đi xả..., coi chừng làm ướt ghế ^^

16. NGUYEN DUC THUAN

NGUYEN DUC THUAN Persian Prince

nè mâý bác vô trang web vnexpress.net mà coi trong muc vi tính ấy nó có nói dom 3 là bản ăn cắp trước ngày phát hành đó mấy bác đang chơi là bản ăn cắp đó mấy bác ạ coi chừng chất lượng dỏm à nha

17. Ono Yunichi

Ono Yunichi Donkey Kong

Làm gì có.Bản này chơi rất tốt mà,đâu có lỗi gì đâu??Sao là bản dỏm được???

18. chicken gamer

các bác chỉ cho em cái CDkey cái, tìm cả đĩa chẳng thấy gì cả. Các bác có bác nào có CDkey post lên cho em zới (nhanh hộ em, em máu lém rồi). Cảm ơn trước nha
    chơi trò này còn có vụ sợ đến nỗi ...:"> cơ à :-SS. Càng nghe càng khoái. Em rất mong các bác giúp em.

19. Phat Giang

Phat Giang C O N T R A

Công nhận chơi Doom 3 này rồi thì thấy thằng RE và SH không là cây đinh gì hết. Cây đinh này là cái vụ làm cho người chơi giật mình, thót tim đó nha mấy pa. Chơi cái này mà mở khỏang 40% công suất của loa Z650 thôi thì không bao giờ cho người yếu tim ngồi xem chứ đừng nói chi tới chơi. Nhưng sao tui thấy Doom 3 nặng hơn Far cry mà. CHơi Far Cry chỉnh được 1023x768 nhưng Doom 3 thì chỉ được 800x600 thôi. Với lại Doom 3 không ổn định bằng Far Cry, có những khúc thì fps xuống thê thảm, những lúc thì lại nhanh quá trời. Con cdkey thì nhiều lắm mà, thử cái này xem sao : "KDJ7-QVHA-8YG4-NPV6-56"

20. chicken gamer

Cám ơn ông Phatgiang cho cái CDkey. Tôi đã cài vào và chơi thử. Ham zui cho Ultra Quality chơi lúc giật lúc ko nhưng sau khi nó scan mình ở cái cửa đầu tiên vào cái cửa tiếp theo thì máy đơ :((. Chẳng nhẽ Ultra Quality chỉ dành cho 9800 va 5950 trở lên hay sao :( (nếu mà thế thì con 9600XT của mình có khi năm nữa cũng chẳng ai dùng mất)
    Thấy trò này làm mình giật mình hử...:-SS em yếu tim chắc phải mặc bỉm khi chơi chứ ko thì....:">