hot hot hot : Doom 3 đã ra mặt rồi đấy

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi ati9800, 1/8/04.

1. MH-Kyu

MH-Kyu VGI Member

Pà con ơi, trên GameSpot có tin đồn là Doom 3 bản Xbox sẽ hoãn lại vào năm 2005. Nguồn tin này xuất phát từ CNN và có vẻ đáng tin lắm. Nếu thế thật thì chia bùn với những ai có Xbox.

2. Warheit

Warheit Mega Man

:)) May mà mình ko mua XBOX mà đầu từ vào cái PC thân yêu nhà mình wá!!! KHổ thân ai dùng XBOX 4 triệu 3 thiệt đoá thui ở nhà dã tạm ninja gaiden và Driver3(Driver3 dở ẹc) cho đỡ bùn đi. Ko thì cứ để lại 40-50 nghìn rùi còn lại ăn chơi thoải mái :))

3. Spiderman

Spiderman Persian Prince

trời,Xbox không chơi được Doom 3 thì còn thiếu gì game để chơi chứ,bộ chỉ có 2 game Ninja gaiden và Driver 3 thôi sao,tui đang cầu mong có cái máy Xbox đây nè,bây giờ không chơi được thì đợi tới lúc cho nó ra rồi mình chơi,có sao đâu.Chơi trên Xbox còn sướng hơn PC nhiều đấy chứ,khỏi bị giựt hình,còn PC thì.....ai biết....

4. MH-Kyu

MH-Kyu VGI Member

Mình có bảo là Xbox không có Doom 3 đâu, chỉ bảo là nó có thể bị hoãn sang năm thôi. Công nhận chơi trên Xbox thì sướng thiệt, đỡ phải lo gì về cấu hình nhưng không biết hình ảnh có hơn không, có khi còn kém PC ý chứ.

5. Lang

Lang Mega Man Lão Làng GVN

PC thì có cái card 256MB chơi High hơi giựt còn Medium thì ko bị hehe(cũng may là đầu tư cho thẳng PC nhiều hơn mấy thẳng console)

6. Samanosuke Akechi

Samanosuke Akechi Donkey Kong

Doom 3 sẽ ra cho Xbox vào tháng 10 sắp tới chứ không phải năm 2005,chơi game trên PC phải đầu tư tốn nhiều tiền,chơi console vừa tiết kiệm vừa ổn định hơn PC

7. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

chơi trên console điã mắt hơn Pc
    chơi console lâu lâu phải mua máy mới (máy hết thời)

8. Ono Yunichi

Ono Yunichi Donkey Kong

Có lộn k0 vậy bồ??? Card 256MB mà chơi High bị giựt??Use chip gì vậy??Bộ nhớ lớn mà k0 lẽ chip yếu!Nhà tui 128MB còn sài được huống chi 256MB.

9. kitaraus

kitaraus T.E.T.Я.I.S

Một số pic về Doỏm nè

10. Yami Bakura

Yami Bakura Mayor of SimCity

câu bài dữ quá, mấy hình này trên gamespot thiếu cha gì ba

11. Spiderman

Spiderman Persian Prince

tui thấy có bác đã đăng cấu hình cho game Doom 3 này rồi ,mà cấu hình cao lắm chứ,hình như là 512 mới chơi được phải không,của tui chỉ có 256 ,chơi có được không vậy.

12. fantasya

fantasya Legend of Zelda

256Ram là chơi được rồi tôi cũng 256ram FX5600 để medium chơi rất tốt.Có pác nào chơi xong chưa tôi chơi sắp xong rồi còn 1,2 màn nữa là xong game này chơi càng lúc càng hay.

13. Lang

Lang Mega Man Lão Làng GVN

Mấy con ở vòng đầu toàn là đồ bèo nhèo thôi,về sau gặp mấy con chà bá bắn nó mới đã và có mấy con bay bắn sướng lém(cũng may máy mạnh nên ko bị giựt khi chơi high chứ ultra thì hơi giựt=>bắn ko đã)
    Vòng cuối cùng vào cái nơi mà toàn là lửa ko hà(chơi sợ qué nên tạm dừng :D hehe)

14. Ono Yunichi

Ono Yunichi Donkey Kong

tui chơi xong rồi nè! 2 ngày trước.Giờ hết game xịn chơi nữa rồi!!

15. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Cais trò này chơi dài thiệt đoá,chưa trò nào mà tui chưa fá đảo trong vòng 2 tuần lâu như trò này,trò khác cùng lắm cũng chỉ 1 tuần là nhìu.Mà mấy con quái vật trong game này nhìn hay nhở :))

16. Spiderman

Spiderman Persian Prince

nè,máy của tui cấu hình như vầy có chơi nổi game này không vậy ,có đĩa rồi mà chả dám cài :
    CPU 2.8 GHz
    Vga 64MB
    Ram 256 MB
    trả lời giùm cái đi,cám ơn.

17. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

[Q[/QUOTnè,máy của tui cấu hình như vầy có chơi nổi game này không vậy ,có đĩa rồi mà chả dám cài :
    CPU 2.8 GHz
    Vga 64MB
    Ram 256 MB
    trả lời giùm cái đi,cám ơn.
    to spiderman : máy của pác chơi được đó yên tâm đi.......nhưng nói trước cho bạn biết lè chơi ko được smooth lắm đâu vì thiếu Ram đó bạn( tốt nhất 512 trở lên)
    hehehe ko seo cả nếu pác chỉnh các hiệu ứng chỉ ở mức LOW và độ phân giải 640x480
    pác đừng sợ hình ảnh sẽ xấu đi....cái Doom3 này đồ hoạ vẫn tốt dù để ở chế độ thấp
    Máy của bạn tui cấu hình giống bạn nhưng tui thấy nó vẫn chơi được như thường đấy...........yên tâm cài nhé pác

18. Spiderman

Spiderman Persian Prince

thế khi chơi thì hình có bị giựt nhiiều không vậy ,chơi mà giựt quá thì hết cả hứng.
    Sẵn tiện cho tui hỏi ngoài đề chút nha: máy của tui chơi game Spiderman 2 tới màn uýnh trùm bị giựt như điên luôn,không biết là game đó đòi hỏi cấu hình cao hay là đĩa bị trục trặc nữa.Trả lời giùm tui luôn nha,cám ơn.

19. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

to spiderman : nh­ư mình đã nói với bạn, cấu hình như máy của bạn là play được dzồi, chỉnh detail cũng như độ phân giải ở mức thấp nhất thì ko seo đâu,chơi vẫn mướt( nhưng mình ko bảo dám bảo đảm nếu card của bạn là MX)
    Nếu bạn sợ mua lầm thì tún xiền thì cứ wa mình lấy đi ha...:-D
    À mình đã uninstand trò spiderman2 dzùi,chơi mới mission đầu đã chán với lại mình ko thích đồ họa của nó(hơi bị xấu)hehe........bẹn thông cảm nha.....ặc ặc

20. REALM

REALM Legend of Zelda

cái trò này bộ không hợp với card MX hả mấy u,mấy của tui cấu hình như vậy chơi dược k ?
    Pentium4:1,4ghz
    card:asus v7100 pro64 MX400
    ram:512 mb
    tui chơi trò spiderman2 thấy nó chạy cũng ngon lành lắm