Hot Hot Hot Dragon Oath (TLBB Mỹ) sắp ra!!!!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi brazelove, 2/7/09.

1. ZzDKzZ

ZzDKzZ Youtube Master Race

tôi ít lên 4rum nhưng đọc dc vietphat comment thấy ko hơp lý nên lên tiếng! mod nói rất lịch nhưng lai mỏ miệng ra kêu nguoi ta bất lịch sự?? còn bảo câm mồm hỏi mod lịch sự ở đâu? xD mod coi lại giùm thx

2. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Ở bài này cậu ấy đã nghiêm túc ko nói động chạm nhiều đến bạn nữa. Và bạn cũng đả nói rõ sự tình lí do abc xyz phía trên rồi.

Vì vậy tôi cũng muốn bạn nghiêm túc tham gia tranh luận đóng góp ở đây chứ ko phải là tìm cách khiêu khích cãi nhau.

Bạn còn thắc mắc gì ko?

3. ZzDKzZ

ZzDKzZ Youtube Master Race

nếu mod nói vậy thì cũng kô còn thi thắc mắc \:D/xD

4. dusaigon

dusaigon Youtube Master Race

Tư cách? Tui chỉ nói lên những gì tui thấy và mọi người đều xác nhận đó là sự thật. Tui ko nói quá gì hết, tui cũng ko rảnh vạch áo cho người ta xem lưng. Mình đã sai người ta góp ý thì nên tiếp thu, ở đó là nói tư cách với ko tư cách. Mọi người lên án mình thì nên xem đến cái tư cách của mình.

5. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Tôi xin nhắc lần cuối, ko dc phép cãi nhau trong box TLBB .

6. phananh1988

phananh1988 C O N T R A

:| Thôi stop đi!Có mấy người Việt mà cảu nhau như cúng với miu không thấy xấu ổ à?

7. squall2710

squall2710 Donkey Kong

bài tui post, topic tui lập bên forum đó có thằng admin nào xóa chưa? tui VN có thằng nào xem thường tui chưa? tui ở guild Guardian đây, tui thấy quyền lợi của tui 100% ngang hàng với thằng khác,trừ mấy thằng zVNz lên canh thế giới khóc than là cứ lập topic và post bài là bị del
    tui chỉ thấy quyền lợi của tui và mấy ng VN trong guild của tui đều đc bảo đảm, chỉ có mấy thằng trong guild zVNz chả hiểu chúng làm gì mà ng ta ko coi ra gì, (đừng lấy cái guild zVNz mà đánh đồng với toàn bộ VN nhé)
    tui cũng chưa lớn gì, nhưng tui biết lịch sự, cư xử đúng mực, nói năng tạm ổn, thế
    có, tui thấy xấu hổ thay họ, nếu họ chơi đẹp thì đã ko có gì xảy ra, ai chơi sv từ những ngày đầu đều biết

8. prince of games

prince of games Space Marine Doomguy

xin can , chỉ là game thôi ko cần phải cau cú thế , chơi game là để vui , chơi là bực dọc thế thj`ko nên chơi làm j`
    với lại bạn bực thj` cũng chả làm j` đc nó , kím server khác ko có cái mặt của nó chơi cho rồi

9. pedzuidze

pedzuidze Youtube Master Race

@ ZzDKzZ

1. Đúng là có ý định ban IP của Việt Nam từ giai đoạn đầu, có 1 cách giải thích mình cảm thấy hợp lý, "cấm các IP mà game đã được phát hành tại nước đó", NHƯNG nguyên nhân chính đó là hậu quả của 1 quá trình lâu dài từ thời xuất hiện MU
    Các game khác thì mình chỉ đọc trên báo chí, nhưng mình chỉ biết thực tế là ở game Cửu Long Tranh Bá. Mỹ cũng mua game này về phát hành sau khi nó đã tồn tại ở Việt Nam mình hơn 1 năm trời. Thời điểm đó họ ko cấm IP, ai chơi cũng được, đăng ký dễ dàng, nhưng phát hành được 1 thời gian thì trên diễn đàn của họ xuất hiện 1 poll trưng cầu dân ý, "có nên cấm IP Việt Nam ko". :( . Vì sao? Lý do:
    ---- KS boss (chuyện ks này hết sức bình thường nhưng bạn nghĩ sao khi có người đứng xem bạn tank boss, boss gần chết họ nhảy vô bem bạn và ăn boss)
    ---- KS nhiệm vụ, văn hóa xếp hàng là đây, bạn và mọi người đang thứ tự chờ làm Q, ai tới trước đánh trước, ai tới sau thì chờ, bỗng nhiên 1 người ở đâu xồng xộc chạy tới phang ào ào rồi bỏ đi, chưa kể là ở lại quấy rối, bạn nghĩ sao
    ---- Nói tục và chửi bậy, khỏi nói :|
    ................

2. Vì sao họ ko nhận mình là người VN, có phần lỗi của họ, nhưng đừng vì cái tự ái dân tộc mà làm càn, đừng thay mặt cho 1 đất nước mà lên tiếng 1 cách càn rỡ như vậy, nói 1 cách lịch sự và có văn hóa ko được sao. Ai có đọc sub Vietnamese được lập trên diễn đàn DO, chắc cũng thấy topic của 1 bạn lập ra năn nỉ đừng cấm IP Việt Nam và các lời hứa sẽ làm gì làm gì, mình thật sự cảm thấy nóng mặt và xấu hổ, có cần phải vậy ko, chỉ là game thôi mà, nhún nhừong vậy sao, hạ mình vậy sao, sao phải năn nỉ ỉ ôi như vậy, nhưng mình tôn trọng bài viết đó. Bạn có làm được vậy ko, hay chỉ là vào game chửi bới, đánh lộn, giờ thì vui rồi, bạn đã trùm server :)
    Và mình nhắc lại, ko ai cần bạn đấu tranh vì dân tộc kiểu đó

3. Vì sao mới chửi 1 vào câu là bị block acc, ko phải lỗi của bạn mà là hậu quả của các bậc đàn anh đi trước bạn. Thì bạn cứ nghĩ đi, 1 người có tiền án tiền sự, có dễ dàng lấy lại lòng tin của nhưng người xung quanh ko? Vì vậy bạn chơi đẹp đi, mình tự trọng thì tức khắc mọi người sẽ tôn trọng mình. Chúng ta, dân tộc chúng ta còn phải làm lại mình trên nhiều lĩnh vực lắm bạn à, game chả là gì đâu, bạn nhé

4. Ko phải forum ko cho người sống ở nước ngoài tham gia mà ở đâu có luật ở đó, bạn làm việc theo luật, ko ai làm gì được bạn. :)

10. namtuoc06

namtuoc06 Guest

Vào Guardian có cả Teamspeak, vui wá trời :D còn cha Leader thì thu tiền làm thành ;;) tội nghiệp đếm từng vàng một coi còn bao nhiu ... hỏi lại nói còn 700v là có thành xD

11. dusaigon

dusaigon Youtube Master Race

Chơi ko nạp card thấy cực thiệt :>

12. squall2710

squall2710 Donkey Kong

có 18v mà đóng hết 15v roi :D
    thằng Barret nó làm gì mà kiếm tiền nhanh the nhờ

13. audition

audition Mr & Ms Pac-Man

^^^ hơi bị mỉa mai người việt đấy nhá.
    :-w

14. squall2710

squall2710 Donkey Kong

mỉa mai gì, cậu ta nói đúng đấy
    bàn tay ta làm nên tất cả, có sức ng sỏi đá cũng thành cơm \m/

15. phananh1988

phananh1988 C O N T R A

:)) Không biết bọn Mỹ ép ngọc cấp mấy nhỉ?

16. Zell Dinch

Zell Dinch Gloria in excelsis Deo Lão Làng GVN

Mấy bác fake ip thì làm sao chơi nỗi nhỉ. Mình fake ip lướt web thôi là thấy chán nản rồi. Các bác có nguồn nào tìm proxy-sock tốc độ cao ko?

17. MrLonely123

MrLonely123 Mr & Ms Pac-Man

Còn 140 keys mà sao không thể nào lấy được nhỉ :-o

18. lucky_star1

lucky_star1 Youtube Master Race

anh chị nào còn key cho e xin đi :(( gữi qua tin nhắn đó :( ại cho e thì tks nhìu:)

19. audition

audition Mr & Ms Pac-Man

T.T bao h ra open thì chơi. Thực ra cũng muốn thử xem cái 0.5 nó khác gì 0.3 ở Việt:|

20. viet phat

viet phat Legend of Zelda

bạn có thể lên game thủ xem những cãi tiến khac biệt của từng phiên bản:)hoặc vào xem những thảo luận của anh em gamevn trong topic này.phiên bản chiến thần đó