Hot hot........Translate RTK9

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi roninvn, 19/5/03.

1. sharkonsea

sharkonsea Youtube Master Race

Crew nói đúng đó, tôi thử mấy lần đều như vậy cả. Nhưng nếu cho bản 1.2 chạy sau thì các tên của thành nhỏ đều biến mất và thay vào đó là tên P127 hay gì đó. Mấy tác dụng hay của 1.6 đều bị 1.2 lấn át hết vì chạy sau thì phải.

2. Funing

Funing Mr & Ms Pac-Man

Bà con cho em xin cái địa chỉ để download cái bản 1.6 của ronin đi,em tìm mãi mà chả thấy đâu cả

3. [H][K]

[H][K] Persian Prince

Ủa. Vậy là nếu mới chơi thì phải down từ patch 1.1 tới patch 1.6 luôn hả các bác ? Sao tui down cái 1.6 rồi mà nó hiện lên chỉ có mấy cái tên chỉ số là tiếng ANH thôi. Helpppp. I'm newbie. Big one :( :( :(

4. quangmach90

quangmach90 Mario & Luigi

Tui thì lâu lâu nó báo lỗi run time.Còn bình thường thì chơi quá đã luôn,vừa thu phục xong ngũ hổ tướng và tên lữ bố lì lợm.Tưởng tên lã bố giỏi lắm chứ ai dẽ ngu như con bò.Chỉ có được cái mạnh thôi.Còn ngũ hổ tướng khỏi chê luôn.Có là chơi đã luôn.

5. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Bác Macay, tui trả lời bên topic kia rùi đó. Bác khoái Cam Ninh phải không? Cái hình avatar của bác là ở trong chú bé rồng.

Lũ Bố mà đòi thông minh thì trời sập giống thằng Lưu Thiền đần độn vậy. Tui tống cổ cái thằng này đi rùi, không hiểu Lưu Bị chết thì ai lên thay.

6. [H][K]

[H][K] Persian Prince

Bác có link không vậy bác SM ? Tui chỉ down được cái patch 1.6 của romin thôi, còn của bác kia tui kiếm không thấy. Trời ơi, sao tui ghét mấy thằng Tàu quá, làm game gì mà chơi tiếng trung thế này :( :( Helppppppppppppppp ghiền quá rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

7. quangmach90

Ra trang chủ của gamevn mà lấy path về,có đủ hết đó,trong phần download đó

8. Dark-Knight

Dark-Knight The Warrior of Light

Nhưng ở đó không có patch 1.6 ! Ai có thì chỉ chỗ cho mình nha ! THANKS

9. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

:lol: 8O Tui đang xài bản patch 1.6 của roninvn và bản 1.2 của vngamedev,nhưng sao chỉ dịch được tên thành và tên tướng thôi,sao tui thấy mấy bác post hình trò RTk9 này lên toàn tiếng Anh,ai biết chỉ giùm tui cách làm vậy với,chứ chỉ có tướng tiếng Anh còn bao nhiêu là tiếng tàu thì cũng bằng không....CẢM ƠN NHIỀU

10. quangmach90

Lấy bản dịc menu trong cái bản dịch 1.5 của rovinvn đó.Tr6n trang chủ gamevn có đó.Kiếm đi,chứ trong path 1.6 của rovinvn ko có path me nu đâu

11. LacLac

LacLac Legend of Zelda

Tội nghiệp bạn quá! Bạn quay lại trang 25 có một cái link đó. Cón ở trang 28, 29 có mấy cái link để down bàn 1.2 của bác vngamedev. Bạn thử xem nhé!

12. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

8) :lol: :cry: Tui vừa cài cái bản Patch 1.5 của bác roninvn về,nhấp vào thì hiện ra 3 cột,khi chơi ALT+TAB thoát ra nhấp vào patch thì không có gì xảy ra.Thấy có chữ RTK9_menu_patch 1.5,nhấp vào thì nó hiện lên cái bản có chữ “crack it!” khi nhấn vào nó thì hiện ra một cái bản có chữ “open” mục “san9.exe”,khi nhấn vào thì mục báo lỗi như sau:
    PatchFX v1.20
    Opening San9.exe……Failed
    Locating file manually……OK
    ERROR:Access denied.Maybe the file is write-protected
    ERROR:Patch could not be applied

Tui đang xài hệ điều hành là window me,ai biết nó bị lỗi gì thì chỉ giùm tui với

13. tuta

tuta Mr & Ms Pac-Man

Đấy đâu phải bản Patch 1.5, đấy là cái crack để chuyển menu đầu tiên ra tiếng Anh, chỉ chạy 1 lần duy nhất là đủ. Bạn hãy chạy nó trước khi chơi thì mới không bị lỗi Access Denied.

14. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

To improssible theo tui nghĩ là có thể cái San9.exe của cậu có cái Read-only đó cậu chỉ cần click chuột phải vào đó chọn Propities rồi bỏ read-only là xài được Menu Patch thôi

15. Lmman

Lmman Samus Aran the Bounty Hunter CHAMPION ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

đâu đâu bản 1.2 và 1.6 đâu có bác nào tốt bụng cho tớ xin cái link với lùi về gần muời mấy trang tớ hết tiên và kiên nhẫn mất, ai biết chỉ dùm còn ữa bản 1.5 hình như có dịch sang Anh vài câu như khi mời được tuớng có tên nói :"Us" hổng hiểu nổi !

16. tuta

tuta Mr & Ms Pac-Man

Khổ thân
    1.6 này:
    http://roninvn.free-host.com/3k9_ep_v16.zip
    Chạy cái này trước sau đó chạy tiếp 1.2:
    http://www.vngamedev.com/Inventory/downloads/RLPatch2.zip

17. Funing

Funing Mr & Ms Pac-Man

Sao tui chạy bản 1.6 mà có thấy lỗi gì đâu
    Ờ mà hôm trước tui chơi năm 19x nói chung là cái năm thứ 2 thì chạy patch 1.6 tự nhiên nó cứ đơ đơ ra,còn chạy cho năm 20x thì vô tư,hình như cái bản này có liên quan đến năm chơi hay sao ý

18. lyloc

lyloc Mr & Ms Pac-Man

sao mà em không làm được vậy , download rồi nhưng không làm đươc vậy . anh có thể chỉ rỏ hơn được không .

19. Chisttin

Chisttin Mr & Ms Pac-Man

Choai, khỗ mí bác ghê, cần chi phải đi kiếm, mấy bác thấy dòng:

Trang chủ | Diễn đàn | Hình ảnh | Download | Chuyễn mã | Album

Co thấy dòng đó ko ? nhấn vào chữ Download đó, rùi vào phần của RTK9, trong đó có dầy đủ các bản patch luôn đó, tha hồ mà mí bác download về.....hì hì !!!!

20. kysirong

kysirong Youtube Master Race

Tui xài win XP SP1 chơi năm 19x xài 1.6 và 1.2 thấy tốt ghê có gì
    đâu tự nhiên nhảy sang 20x tui tưởng chưa dịch bấm cái atl+tab patch hiện lỗi là 3000000 rùi từ đó nó cứ end turn là đẩy ra ngoài luôn làm hết chơi luôn buồn hông