Hot hot........Translate RTK9

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi roninvn, 19/5/03.

1. sao_lai_the

sao_lai_the Mr & Ms Pac-Man

hehe

cám ơn bác saviolazin nhé, để tui về thử luôn coi có ổn ko.
    HSV là ai đấy bà con ơi? cám ơn nhé!

2. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

ah, cái này dùng ổn, nhưng dùng cái patch của gamv trc để dịch mấy cái key, sau đó dùng cái này dịch tướng và thành :)
    hek, HSV là Hải sư vương, lúc đầu cứ tưởng HSV :)

3. Chisttin

Chisttin Mr & Ms Pac-Man

maldini84, ông muốn tạo tướng thì xem wa các bài trước đó, trong đó đã có chỉ rùi đó, nếu mà nút ok cứ bị đen là do tên của nhân vật đó, nó phải là tiếng Hán trước rùi sau đó sử dụng WinHex sửa thành tiếng anh theo ý bạn, còn muốn tướng ngon nữa thì dùng san9edit

4. Chisttin

Chisttin Mr & Ms Pac-Man

à, còn muốn gửi tướng thì u send mail wa cho tui đi, muốn tướng bạn tên gì, tui làm dùm cho

5. trungthan

trungthan Youtube Master Race

Nhờ ai biết cách tạo dùm cho vài tướng trời, tên là HeadHunter đi! Thank you!
    Xin gửi vào [email protected]
    @};-

6. maldini84

maldini84 T.E.T.Я.I.S

à mình tạo tướng được dzùi , phải đổi sang kiểu gõ Taiwan và cả bộ Unicode Taiwan nữa , đã thế khi gõ tên xong phải bấm phím space nó mới hiện chữ ra rồi bấm enter thì nó mới dán chữ vào ô tên họ nữa , mệt wé trùi
    nhưng mà có được tên tướng cũng fê thiệt , nó oánh wé trùi luôn.
    to Chisttin : ông biết cách chỉnh cho tướng tự tạo có hết item ko chỉ tui với, vì đang tìm item thí oải wé trời luôn hic

7. Rong ngu gat

Rong ngu gat Mr & Ms Pac-Man

Dung editsave, load savegame len roi chinh trong lop thu ba se co duoc 120 tem

8. maldini84

maldini84 T.E.T.Я.I.S

à ra làm thế là đã có đủ item rùi hở , tui đâu biết , ở nhà làm xong rùi mờ chỉ có khoảng 120 món nên tui tưởng là chưa đủ chứ . À mà tìm mí cái ông Sima Hui như thế nào Rong ngu gat có thể chỉ tui ko , tui gặp ông ở Tương Dương vậy mà đưa hết trụi mí thằng tướng , quân sư tới gặp ổng đều bị đuổi về , hic buồn thiệt ,
    nhân tiện ai đã unclock mí cái nhân vật như Sima hui hay Điêu thuyền và chị em Đại Kiều , Tiểu Kiều ... thì có thể cho tui xin cái file chứa mấy nhân vật nì ko , nếu được thì xin cám ơn nhìu nhé, mail tui là [email protected]

9. gachienxu

gachienxu C O N T R A

gửi tôi 1 bản với, tôi liên lạc với mấy người mà không ai cho tôi hết á. [email protected]
    120 item không có phải như thế đâu. chỉ có 119 item thôi trong đó hết 10 con clones của ngựa xích thố rồi ( tôi chỉnh bằng san9edit ) các con ngựa này dùng để tặng làm tăng chỉ số trung thành là hết ý luôn.

10. Rong ngu gat

Rong ngu gat Mr & Ms Pac-Man

Mấy nữ đó mà đi unlock thì mệt lắm. Theo tui nếu thích thì lúc làm game mới xong cứ dùng edit save lôi hết mấy cô nữ về, cũng chẳng ảnh hưởng gì vì mấy người đó yếu xìu lại chẳng sẵn của ai cả

11. maldini84

maldini84 T.E.T.Я.I.S

thế u có thể cho mình biết số thứ tự của mí con đó ko , mình ko biết nó số mí nên mò mệt wé , mới biết bọn lưu bị , quan vũ , trương phi thui ,
    à mà mấy bạn có thể chỉ mình về vụ đưa hình ảnh của mình vào nhân vật tự tạo ko, chỉ giúp mình với

12. Jindo

Jindo Mr & Ms Pac-Man

Có thể gửi Item cho nhau đưọc không. Nếu được có thể gửi cho mình với.
    Nhân tiện gửi cho mình cái Edit Save được không. Cái san9edit ấy! :-& :-/

13. maldini84

maldini84 T.E.T.Я.I.S

cái nì thì chắc bạn phải tìm ở những trang cũ nói về ROK9 thui vì mình đang đi học , ko có ở nhà nên ko gửi được , bạn có thể hỏi rong ngu gat í , hình như bạn ấy có đó, còn về item , nếu bạn dùng San9edit thì ko cần lấy những file nào khác nữa đâu , vì trong San9edit có thể chỉnh được mọi item rùi mờ

14. newbiez

newbiez Youtube Master Race

Ai co the cho minh biet cai english patch nao la tot nhat. minh xai patch cua Ronin cu bi kick out hoai. RL patch cung vay. :(

15. crew

crew The Warrior of Light

mấy cái bản patch mới sư dụng như thế nào? nó đổi những cái nào vậy? Cái patch của Hải Sư Vương dùng như thế nào?

16. maldini84

maldini84 T.E.T.Я.I.S

bạn dùng bản 1.5 của ronin đi , cái path menu dùng để chỉng menu tiếng anh , còn cái path còn lại thì khi chơi game sẽ ấn Alt+Tab ra Win rồi kích hoạt , sau đó vào chơi
    Bản path của HSV thì dùng để chỉnh cho những câu nói của mí tên quân sư và mấy cái ải do mình xây sẽ có tên chứ ko là những con số như bản của ronin nữa
    bạn load game xong ra chạy path của HSV trước rồi tới của ronin sau là xong

17. dreamweaver

dreamweaver Mr & Ms Pac-Man

Bác roninvn,HSV,RL không làm tiếp RTK9 nữa à ?

18. shaolin_boy0812

shaolin_boy0812 Youtube Master Race

các bạn cho mình hỏi sao mình sài winme dùng mấy cái của bác ronin và vn thì không được vậy toàn bị đẩy ra ngoài

19. Jindo

Jindo Mr & Ms Pac-Man

Ai gửi cho mình cái San9edit hay save edit đi. @};-

20. kaler

kaler Mr & Ms Pac-Man

cac bac oi xin hay cho tui dia chi tai phan path 1.6 cua bac rovin voi tui vao dien dan vao muc download khong thay co
    ah san cac bac cho minh dia chi tai phan crack qua end turn le do' mong cac bac cho dia chi con khong thi cu upload len download di
    cam on cac bac nhieu lam