[HOT LINE]Giải Đáp Thắc Mắc Chung - Ưu Tiên Giúp Đỡ Lính Mới ver1 !

Thảo luận trong 'Dragonica' bắt đầu bởi The_Angel, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. I'm ggbond

I'm ggbond Legend of Zelda

đc thế thì imba quá bạn ạ =))

cánh rơi ra như đồ bình thường, theo mình nhớ là tỉ lệ rơi cánh thấp hơn vk :D

bạn kiểm tra lại còn phần mềm nào nữa kô :-/ tốt nhất là báo lên diễn đàn của IAHgames :-bd

xóa đi cài lại chưa chắc hết đc vì nó là xung đột với HS, phải biết là cái nào bị HS block để còn tắt khi chơi DGN :)
    bây giờ kô drop cánh nữa thì lấy gì xài =='

---------- Post added at 11:10 ---------- Previous post was at 11:09 ----------

hình như lên cấp thì nó tự mở thêm :D

2. VenomInGG

VenomInGG T.E.T.Я.I.S

Tất cả các back sau paris patch ko rớt nữa đấy là điều chắc chắn ghi rõ trong patch note rồi chứ ko phải có rớt mà rate thấp đâu.
    Sau này có ice island thì sẽ có lại back nhưng là craft ra chứ ko phải rớt như đồ bt,ko co def, ko có special op nhưng có op như kiểu drakos weapon ý.

3. lucifer293

lucifer293 Mr & Ms Pac-Man

4. xxxyyy

xxxyyy Mario & Luigi

Ở trên không, bạn ấn nút nhảy + phím mũi tên là có thể bật dậy trên không được. Bạn sẽ rớt từ từ xuống như mới nhảy lên và có thể sử dụng cut down/shot down/ meteor fall hoặc đánh trên air. Điểm khác là bạn không thể dash trên không như khi nhảy và bạn vẫn có thể bị anti-air shot hoặc storm blade hoặc sky penetration. Cách bật dậy dưới đất tương tự như ở trên không, tuy nhiên bạn sẽ lộn vài vòng theo hướng mũi tên mà bạn ấn trước khi bật dậy. Ở dưới đất bạn ấn nút nhảy thì có thể bật dậy tại chỗ. Cách bật dậy trên không cũng như dưới đất cần phải làm nhanh nếu không sẽ rớt hoặc bật dậy lâu như bình thường.
    Macro thực chất là 1 tổ hợp skill để mình kích hoạt nhanh chuỗi combo chỉ bằng 1 nút. Điểm trừ của macro là cooldown lâu hơn việc mình ấn liên tục các skill và mình không có thời gian nghỉ giữa các skill để nhắm cho trúng đích, do đó heo khuyên bạn đừng bao giờ xài macro vì tự tay mình spam skill sẽ tốt hơn vì macro độ chính xác không cao bằng tự mình làm. Jump là 1 biểu tượng để mình chèn hành động jump vào chuỗi macro của mình thiết kế. Mấy chuỗi macro bị khóa bạn có thể vào cash shop mua item để mở macro (quên tên item rồi) nhưng thực sự nó chỉ tốn cash của bạn thôi. Macro là 1 trong những thứ bạn không cần phải biết sự tồn tại của nó.
    PS: ggbond nghỉ chơi lâu rồi hay sao mà trả lời câu hỏi sai tùm lum vậy? :-?

5. Con Nít

Con Nít Legend of Zelda

Ông ggbond tinh tướng ăn khoai nướng ;)) trả lời 4 câu sai hết 3 =))

6. virgin_killer

virgin_killer C O N T R A

xóa win cài lại thì đc :(

giờ fomat cái win gòi ... mà sao vào game nó lag kinh thế ? chém 1 con ng` gỗ mà cả phút vẫn ko chết => mình chết
    ai cũng thế hay là sao a ?

7. Con Nít

Con Nít Legend of Zelda

Tình hình là mạng VNPT khả quan nhất, ko lag. Viettel là hopeless nhất, siêu lag :))

8. shivemon

shivemon Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi cách lấy medal "fly like a butterfly" trong phần medal nó đã nói là đi MM mà không nhận bất kì dam nào vào người nhưng có bắt buộc là MM cùng cấp hoặc ko quá giới hạn lv ko và đi hết từ f1>> hay chỉ 1 màng thôi!!!

9. I'm ggbond

quê quá :">

10. xxxyyy

xxxyyy Mario & Luigi

Chỉ cần đi f1 không mất giọt hp nào là đủ. Còn chuyện MM cùng cấp hay không thì heo không rõ lắm, bạn thử đi MM Big Bad Wolf coi thử có được không :D

11. hmaster_Chris

hmaster_Chris Mr & Ms Pac-Man

chưa bao giờ được cái medal đó,có lẽ tại mình làm k9 lại khoái tank nên... :"> mình thấy nếu char đánh xa thì dễ lấy cái medal đó hơn các char cận chiến đó ^^

12. Stry203

Stry203 T.E.T.Я.I.S

tớ cũng k9, khoái tank mà lại có cái đó, mới chơi đi cái MM big Bad Wolf được, được xong mà còn chẳng biết sao lại được :))

Tiện thể cho hỏi luôn là mọi người bảo pala imba pvp lắm, nhưng mình vẫn chưa biết đánh thế nào cho ổn, lock đối phương bằng sword dance hay hammer crush nữa, mà sau lvl 40 có nên dùng Storm Balde nữa ko, hiện tại lvl 40 mình thấy pala dùng chiêu đó cũng ko mạnh như Myr, nhưng ít skill farm nên...

Chỉnh sửa cuối: 7/11/10
  13. kinglion05

kinglion05 Mr & Ms Pac-Man

Tiện thể cho hỏi luôn là mọi người bảo pala imba pvp lắm, nhưng mình vẫn chưa biết đánh thế nào cho ổn, lock đối phương bằng sword dance hay hammer crush nữa, mà sau lvl 40 có nên dùng Storm Balde nữa ko, hiện tại lvl 40 mình thấy pala dùng chiêu đó cũng ko mạnh như Myr, nhưng ít skill farm nên...[/QUOTE]

k9 skill storm blade sài đến hết đời luôn đó bạn

14. shivemon

shivemon Mr & Ms Pac-Man

Ah thì lấy được rồi nhưng đợi có cái Uber Combo xong thì mới được nhìn đi nhìn lại lấy cái Uber ngon hơn :D
    Tiện đây cho mình hỏi để lấy được cái The Last BoyScout thì phải pvp 1000 lần mà mình ko biết tìm đâu ra cái chổ để pvp nữa!!

15. virgin_killer

virgin_killer C O N T R A

đang xài SCTVnet mà ? ( medianet )

16. lucifer293

lucifer293 Mr & Ms Pac-Man

ai vít bài hướng dẫn + skill k9 pvp đi @@

17. onepeace

onepeace Youtube Master Race

CHo mình hỏi làm thế nào để đồ của mình có chữ [OLD] ờ đầu vậy,mình ép đồ hoài toàn xịt nên cũng ko thể biết được T_T,mong các bạn giúp đỡ.

18. xxxyyy

xxxyyy Mario & Luigi

Để được medal này thì bạn pvp chắc phải cả tháng mới có do đánh 1 trận tốn khá nhiều thời gian, ngay cả khi có người đứng cho mình đánh nữa thì vẫn lâu.

19. I'm ggbond

kô rõ giới hạn tn nhưng mình lấy cái này gần như đầu tiên, chỉ sau 100 combo =))
    nếu giới hạn thì bạn đi mm kém kô quá 10 lvl (cho chắc :p), nên đi F1 cho ngắn :D

góc phía dưới bên tay phải bạn ạ :">

20. hmaster_Chris

hmaster_Chris Mr & Ms Pac-Man

hì hì,gần đây sau khi chấp nhận để người khác chửi mình locker thì combo đúng ra chỉ cần catch bằng 1 skill bất kì rồi hammer crush >> sword dance >> hammer crush >> broomjab >> (trở lại từ đầu :))) ngoài ra có thể thêm mắm muối tiêu chanh vô như Spin it bear + stormblade v.v... >:)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.