[HOT LINE]Giải Đáp Thắc Mắc Chung - Ưu Tiên Giúp Đỡ Lính Mới ver3 !

Thảo luận trong 'Dragonica' bắt đầu bởi Con Nít, 20/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangthienthanh

hoangthienthanh Legend of Zelda

Class của bạn thì không có trong game online đâu (mình ko đá xoáy đâu).All GO h đều có kiêu war dmg to ,máu bình thường,def thấp ,còn K9 or pala thì dmg thấp def to máu bự=> rất công bằng mà.
    Còn nữa nếu thích kiều bị đứng tank boss thì nên chơi Aco đó ,có shield + cả đống skill buff máu nên tank boss đc.Mà theo mình thấy nha thì tank là những cả class fải có skill hate/aura hate or taunt thì mới là tank ,chứ pala/dk trong dragonica là dạng warrior late (full skill + đồ ).

2. quay253

quay253 Donkey Kong

Mọi người cho mình hỏi , mình thấy hình ảnh vũ khí , cái móng vuốt có 1 loại 3 móng , 1 loại 1 móng , vậy là sao
    Cám ơn

3. Tín.Đồ

Tín.Đồ T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

cho mình hỏi class nào dễ giết người nhất mà không phụ thuộc vào đồ nhiều nhỉ :))

4. crazyman1212

crazyman1212 T.E.T.Я.I.S

2 loại vuốt dành cho 2 job khác nhau, loại 3 móng (claw) là dành cho jester, loại 1 móng (katar) dành cho assasin :D
    mình nghĩ là K9 :))

5. newsky88

newsky88 Youtube Master Race

game này chưa phát hành mà sao chơi rồi àh, chơi ở đâu vậy?

6. hoangthienthanh

3 móng là claw của jester .còn 1 móng là dual dagger của assasin

---------- Post added at 18:25 ---------- Previous post was at 18:22 ----------

Không có giết người đâu,đây là 3d mặt phẳng ngang,nên câng giải quyết ân oán gì thì dual or click vào pvp lập phong oánh .

7. Tín.Đồ

Tín.Đồ T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

phát hành ở nước ngoài 3 năm rồi bạn
    thì ý mình vậy đó :D
    mà game này sao vũ khí thương lại là vk của pháp thuật vậy dè ngay món vk mình thích @@ mà dòng này mid late game thì lúc nào thịnh nhất nhỉ giúp mình với nhé hihi

Chỉnh sửa cuối: 6/5/11
  8. hoangthienthanh

Bạn giống mình rồi,mình chỉ hận sao nó lại cho con BM cầm cái spear mà không fải cho con gla chứ :((,thêm nưa game này mấy cái khiên xấu kinh :(

9. oldman2101

oldman2101 Dragon Quest

Ai có cái hướng dẫn làm quest hok nhĩ..có mấy quest ko biết làm thế nào :((

10. MrBinBin

MrBinBin Generalissimus

tự chơi, tự nghiên cứu, tự làm q thì nó mới khá bạn à, chơi hướng dẫn hết thì ko ai làm nổi đâu :)

11. cdthang12

cdthang12 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Lv 20, chưa biết change quest làm sao hết :(. Mình chơi Magican, hướng dẫn mình với.

À, ngoài ra có 1 nv phụ là "Kill Big Bad Wolf (lv4...)". Mình đi khắp bản đồ mà tìm hoài k ra ở chỗ nào. Nhờ mọi người chỉ dẫn

Thanks

12. MrBinBin

MrBinBin Generalissimus

Big Bad Wolf là đi MM ( mission map ) ban đầu ấy bạn ơi @-)
    bạn train lên 20 ko làm hết hero q thì làm sao mà change job dc 8-}

13. GauNhoiBombi

GauNhoiBombi Mr & Ms Pac-Man

Cách change job lvl 20: ( mình cố gắng viết ngắn gọn :P )
    1. Bạn đến thành phố " port of wing ", bạn có thể kiếm tra bản đồ bằng cách nhấn M
    2. Bạn đi tìm con bé phù thủy ( như trong link này :http://www.google.com.sg/imglanding?q=dragonica+job+change+lvl+20+mage&um=1&hl=en&tbm=isch&tbnid=d4PtqNmoCHhK-M:&imgrefurl=http://forum.iahgames.com/dragonica/showthread.php%253Ft%253D16459&imgurl=http://img5.imageshack.us/img5/8868/pic01elb.jpg&w=1018&h=799&ei=S0LETZnuB4-GvgO0qdSUAQ&zoom=1&iact=hc&page=3&tbnh=139&tbnw=177&start=38&ndsp=21&ved=1t:429,r:17,s:38&biw=1366&bih=627
    3. Nhận Quest [Hero] :) Bạn xác định sẵn mình đã chọn đường nào nhé : Acolyte ( bơm máu ) hay BattleMage ( phù thủy )
    4. Bạn ra bãi biển đánh bất kì con nào để đủ 20 mê-đay rùi về nhận job :) ... có gì bạn khám phá thêm nhé :D

Game này ko train như ngoài như những game khác mà train bằng cách đi Mission Map (f1 f2 f3 f4 f5 (story mode) f6 f7 (defend) ). Theo như bạn nói thì bạn đã miss Story Mode khi bạn lvl 4 rôi ^^. Hero quest rất quan trọng trong game nhé.

14. Vô Số Đối

Vô Số Đối C O N T R A Lão Làng GVN

Hic! Bùn quá! C.Card giờ ko còn nhận dc thông qua làm Q nữa rồi! :((

sao càng ngày "họ" lại càng bỏ đi nhiều thứ thế này :(( giờ C.Card đội giá lên ~1500G và 5~7k cash rồi :((

15. nogameno

nogameno Mr & Ms Pac-Man

cho tớ hỏi làm sao để có medal good like control tớ có cái medal 2000 combo rồi :D

16. kinhkodeu

kinhkodeu Mr & Ms Pac-Man

Medal god like control có được khi bạn từ khi tạo char đến khi chuyển job không chết lần nào . Medal này + acc , là chỉ số quan trọng mà bất cứ class nào cũng cần .

17. MrBinBin

MrBinBin Generalissimus

có đứa nó treo 15k g anh ạ ^:)^
    4rum IAH cũng có nhiều người than trời vụ này, nhiều đứa hên làm q cái bùm là ra, mình làm hoài chả thấy cái gì cả :((

18. vumuoi

vumuoi C O N T R A

Thì ngày trước nó cũng thế mà :)) đến chap 3 mới ra lại, giá lại giảm như bèo, giờ thì fix lại lần nữa rồi à :))

19. cdthang12

cdthang12 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Cám ơn bạn đã hướng dẫn nhiệt tình ^^!

Nhưng mà có 1 chỗ là NV đánh wolf lv4 chứ k phải nv mình bỏ qua, mình đều đánh complete misson mà. Cái nv này có tên More Secret Places :-?

20. MHP2ndG_Ken

MHP2ndG_Ken Guest

con Big Bad Wolf đó trong Chaos Windia Flats đó bạn, vô đó nhớ sài cái shield of the Void để đánh nhé :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.