- Hot News: Uni 16 Open

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi NupChimSun, 2/3/06.

1. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

@ happ_fogvn : tui chỉ bít là có 1 LM Hmn :'> còn lại chưa thấy cái nào
    @ Bối Bối : ông là ai vậy sao bít Hmn :| nick gì thía :D

2. foolonthehill

foolonthehill C O N T R A

Uni16 thằng cùng khu tập thể nó chơi rồi mới đau T_T giờ chơi nữa là bann IP cả 2 bé liền ... Uni 9 anh em Hmn có chơi ko ? Góp vui một chân ^^ ... Chắc ko có nhìu time fleetsave + chờ resource nhưng mà cũng cố gắng đi raid đc ^^ !

P/s : có ai nhớ tui ko ... hic hic ... nghỉ bao lâu rùi giờ quay về mới nhớ ra có khi anh em quên tiệt thằng bé òi ... ::(

3. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

lão Thái vào chơi đi T_T ... ko ban IP đâu mà T_T ...
    Thái là Kaiser hồi xưa phải ko nhỉ ?
    ò ...
    Uni16 đã có Hmn way lại : Vnt, Godbless, em_tin, policebozz ...
    tag la Hmn ...
    ai la` VN chơi Uni na`y thì join
    lão thái chơi lại đi đấy, kêu lão hiển join Hmn đi X(

4. godblessyoutt86

ko nhớ thật T__T chỉ nhớ hùi trước nick của ông hình con zồng chứ ko phải " con zì có cánh " như thế kia =))
    nói chung là nhìn nick là bít Hmn mem :| nhưng tên thì wên gùi :'> hình như ông với cha jas hùi trước lũng đoạn kinh tế 4rum thì phải :-?
    EDIT : hehehe đúng gùi trí nhớ mình vẫn còn chút thông min =)) lão thái hùi trước cùng với cha jas chuyên gia trộm tiền của Hmn để mua kiếm nhật , di động ... bực nhất là ko cho mình cái gì hít ::(

5. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

hê hê ... tớ là tớ ko trộm tiền ... tớ tự add nhé .. ;)) ... tớ là admin mà =)) ... ai dám nói gì nào :)) ...
    lão thái chơi lại uni16 đi đấy, kêu Hiển với bluesky chơi 2 acc khác nhau đi T_T ... chơi 1 acc khó wa' T_T ... lúc đầu chơi 1 acc nhưng sau chơi 2 acc đi ... T_T ... chơi lại thì join Hmn đi đấy X(

6. Saracova

Saracova Dragon Quest

cho tui dzào mấy :(( ...các bác vào hồi nào rùi mà bắt tui chờ ổng jass nhắn offline mà chẳng thấy gì ....hú hú....uni mấy nhẻy :D
    Nick : Artanister
    Uni : đíu biết mấy xếp Hmn cũ vào Uni lào >.<! ,reg tạm Uni16
    to Vnt: xếp cho em một chân commender nhá ...có gì tui kéo thằng Shery vào cùng luôn cho dzui :D

7. godblessyoutt86

ặc cha shery lâu lém gùi ko thấy :| ông sara có gì kiu ổng chơi lâu dài á nhá như uni6 chơi 1 hùi đi vacation lun ;)) hehe anh em ko làm trùm được thì cũng phải để 1 chút tiếng tăm chứ ^^ như tui là người VN đầu tiên bị óanh nà =))

8. Saracova

Saracova Dragon Quest

sry hùi Vacation ........hị hị :D ...hùi đó nhà chưa mắc net nên toàn phải chốn cha chốn mẹ ra ngoài fleetsave thui ,giờ có net riêng roài nên thoải mái hơn , online nhiều hơn :D
    Còn chuyện thằng Shery thì dạo tui Vacation nó mắc net nên nó online nhiều hơn tui ,và ở lại cho đến thời điểm Hmn "âm thịnh dương suy" :D .Hiện giờ nó đang bận ôn thi đại học,năm nay thi rùi mà ...nhưng chắc là nó sẽ tham gia đó..chỉ có điều là ko prò thui :D

to Hmn :anh em cũ của Hmn Uni6 báo danh lại cái nào...nhìn trong member list có mấy cái nick lạ lạ : megamanxxx ; HunterX ; Acid ; NNK ; per
    Toàn đầu gấu với đại ca cả ...ai dám chơi :))

9. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

oài oài ... đại ca và đầu gấu là tớ set rank đấy ;)) ... ai dám có ý kiến ??
    vào Hmn rồi thì báo danh đi
    Acid là em_tin đấy
    mấy ng` còn lại hình như mới :D

10. godblessyoutt86

ai thì ko bít chứ ông NNK thì chơi cũng hơi bị ghúm đóa :D anh em ráng chơi đi chứ sao tui log vào khi nào cũng of hết vậy :| thấy có vài người on à T__T

11. Tidus KG

Tidus KG Donkey Kong

Trích Hmn Ruler:
    4 - Dont attack our NAPs or ALLIEs / ko ta^'n cong Nap hay Aliies
    5 - Post any requests in the forum / co' ye^u ca^`u gi` thi` le^n forum
    6 - Help each other / giup do~ lan nhau
    7 - If there is any problem with other alliance, be calm and patient to solve the problem: no CRASHING, INSULTING, or watever / co' mau thuan gi` voi ca'c lien minh kha'c thi` bi`nh ti~Nh giai wuyet, ko CRASH, XI? NHUC hoac bat cu*' ha`nh dong lo^~ mang nao`
    Trời ơi, thế này ko được đánh nhau hay sao trời???? ai mạnh thì tiến lên, ai yếu thì toi chứ, "hòa bình" là từ rất khó gạp khi mọi ng tranh nhau phat triển.
    Chỉ có "hòa hoãn" chứ ko có "hòa bình". Nếu cứ HB thì ng thiệt sẽ là chúng ta đó.

12. godblessyoutt86

cái này là chỉ khi mâu thuẫn đó lên đến mức độ ảnh hưởng đến LM thui :D chứ gây thằng nèo thì cứ súc nóa chứ lo wái gì ;))

13. Bad_BadMan.

Bad_BadMan. Mr & Ms Pac-Man

Himanians nghĩa là gì vậy :-?

giờ nick tui còn noob lắm chưa vô được đâu ;))

14. Saracova

Saracova Dragon Quest

Hitmanians do bác Vnt đặt ra...chắc có lẽ ổng điên nặng trò Hitman nên mới đặt ra cái tên này :))
    nghĩa nó là gì thì chịu...đêk biết dịch thế lào cho nó xuôi cả
    nhắc mới nhớ...bác Vnt viết cái Alliance tag thiếu chữ "t" trong chữ "Hit" roài kìa =))

15. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

4 - Dont attack our NAPs or ALLIEs / ko ta^'n cong Nap hay Aliies
    5 - Post any requests in the forum / co' ye^u ca^`u gi` thi` le^n forum
    6 - Help each other / giup do~ lan nhau
    7 - If there is any problem with other alliance, be calm and patient to solve the problem: no CRASHING, INSULTING, or watever / co' mau thuan gi` voi ca'c lien minh kha'c thi` bi`nh ti~Nh giai wuyet, ko CRASH, XI? NHUC hoac bat cu*' ha`nh dong lo^~ mang nao

ơ ... tớ ghi wa' rõ ràng ...
    ko tấn công Nap và Allies là chuyện đg nhiên
    giúp đỡ lẫn nhau là chuyện đg nhiên
    post request vào forum là chuyện đg nhiên để ko spam circular mail :D
    circular mail là chỗ để mem tán dóc ko phải để request =)) ... nhờ VNT nhờ =))
    còn điều thứ 7 là : chính xác : nếu gây nhau ở mức độ cá nhân thì ok tự giải wuyet, nếu cần thì anh em giúp
    còn nếu gây nhau với mem của Nap hay allies thì dù nó có lỗi trc cũng ko đáp trả ... nói chuyện đàng hoàng với leader bên đó rồi tính tiếp.. nếu ko xin lỗi đàng hoàng thì war, còn xin lỗi đàng hoàng thì .. anh dg anh, tôi đg tôi típ tục tiến lên :D
    đg lối của HMN nó rõ ràng thế còn gì ;)) ...
    bi h tớ đang lo lên cargo ... hí hí T_T ...
    register acc mất 3 ngày ko chơi dc do cái wireless nó bị điên, h mới nói so gi godbless :D ... ráng lên 1 chút :D coi như chậm hơn anh em 1 tháng :D

16. em_tin

em_tin The Warrior of Light

Thêm cái NQ quan trọng nữa là cấm Report Insult Cincular mail nếu không là cả đám chết hết =)) -> vi phạm ra đường đá đít :devil:

17. godblessyoutt86

bùn bùn 2 trận đầu tiên blind raid trúng thằng có defence :(( trận thứ 3 típ tục có defence tổng cộng lost 3 small cargo :(( đã nghèo còn mắc cái eo nữa T__T

18. Saracova

Saracova Dragon Quest

hum qua mới có được tý Deu để vô Galaxy ..nhòm mấy thằng quanh nhà toàn ngoại hạng cả :D ...đỡ lo một phần...hy vọng mình sẽ là thằng lên SC sớm nhất :D
    Thằng Shery gửu lời xin lỗi anh em ...nó ko tham gia được ...chúc anh em vui vẻ ::)
    4rum vắng tanh...bác jass với god đâu rùi..vào sì pam nèo :))

19. ThatsLife

ThatsLife Mr & Ms Pac-Man

Ko biết có bao nhiêu anh em VN đang chơi ở Uni 16 nhỉ. Mấy hôm nay, thịt luộc được mấy chú cùng trong 1 solar :x, oánh cho mất cả rank... Đã quá trời

20. godblessyoutt86

sau khi mất 12 pts cuối cùng god cũng kím được 1 chút gỡ lại vốn :(
    One of your fleets (Small Cargo Ship:1 ) returns from 1:166:6 to valleyoflove [1:166:7] . The fleet delivers 2401 metal, 2041 crystal and 196 deuterium
    One of your fleets (Small Cargo Ship:1 ) returns from 1:166:6 to valleyoflove [1:166:7] . The fleet delivers 2843 metal, 962 crystal and 17 deuterium
    One of your fleets (Small Cargo Ship:1 Light Fighter:1 ) returns from 1:167:4 to valleyoflove [1:166:7] . The fleet delivers 2869 metal, 893 crystal and 100 deuterium
    tọa độ nhà em đóa các bác đừng óanh nhá :D