[HOT] Open Beta sever GameVN ngày 26/11/2011 - Version 1

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi Srand Ngố, 22/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. GaiQue88

GaiQue88 Donkey Kong

cái này đúng à nha. ;))
    lại còn 30 char nữa

2. Srand Ngố

Srand Ngố °✧✯Kanie Seiya✯✧°

X_X đã thông báo hôm nay bận rồi mà
    Tầm Chiều tối nay mình về , rồi liên lạc với bên Vô Song để nắm rõ tình hình !
    Sẽ thông báo cho các bạn sau vậy !

Chỉnh sửa cuối: 27/11/11
  3. QUYNHLONG0000

QUYNHLONG0000 Youtube Master Race

Với những đồng chí đã nạp thẻ rồi thì sao mod?

4. max_ms

max_ms Persian Prince

^
    đọc hiểu có vấn đề ah
    mod đã biết gì đâu mà tl :| .

5. Srand Ngố

Hiện tại đang không ở nhà , nên không giải quyết cho các bạn được !
    Đang online bằng = dtdd X_X
    Vì thế mong các bạn bình tĩnh , tối nay mình về , rồi sẽ giải quyết hết cho các bạn !

6. zjnno

zjnno Mr & Ms Pac-Man

Anh Em Ơi Cứ từ Từ Đi nhé :D . Nh0kbaby còn đi làm . bận nên ae mình chờ :-* . tạm thời chơi trò khác đi / tối sẽ được giải quyết thui mà

7. easport1991

easport1991 Mr & Ms Pac-Man

hajzzz đã thế thì đề nghị tuyển thêm nhân sự đi... chứ mod cũng bik tình trạng cung ko đủ cầu cho game thủ thì như thế nào rồi đấy

8. Srand Ngố

Tình trạng sever thì theo thông báo thì đang bị DDOS dữ dội , gây nên tình trạng không kết nối được với máy chủ !
    Nhưng ở đây mình cần nắm rõ hơn là , có khắc phục được hay không ? bao giờ sever có thể online trở lại , hướng khắc phục , hỗ trợ như thế nào trong thời gian bị DDOS .....
    Những thứ trên thì cần phải về nhà , ngồi máy tính và liên lạc với bên đối tác thì mới có thể giải quyết được !
    Mong các bạn thông cảm , vì bên đội ngũ Mods chỉ có 2 người là mình và Mods Joy , mà Joy thì ở US nên thời gian online lệch ! Cho nên mọi thứ đều do mình phụ trách , có thể giải quyết nhưng không thể nào 1-2 phút là có thể giải quyết hết cho các bạn được ....

P/s : Tầm khoảng 6h~7h thì mình về tới nhà ! sau đó sẽ giải quyết sau nhé :d

9. Đại Bàng Đen

Đại Bàng Đen Legend of Zelda

đúng là Vạn Sự Khởi Đầu Nan mà Gian nan thì anh em đều nản :))

10. easport1991

thế nên mình mới góp ý là bạn nên kiếm thêm nhân sự giúp đỡ.... và theo như bạn nói thì có lẽ chùng ta ko nên vào đây trách móc làm gì mà hãy góp ý hay giúp đỡ dc = hình thức nào đó
    và mong là tối nay mod onl và giải quyết được để anh em sớm bik tin

11. tranduckhoa

tranduckhoa Mr & Ms Pac-Man

Mod Baby đã nói vậy thì đành chờ thôi chứ biết làm sao,có điều mất 1 ngày nghỉ mà vô ích quá.Mai mốt đi học lại rồi đâu còn thời gian chơi nhiều,đua top tiếc gì được nữa :(.
    Mong mod lầ sau tổ chức sv cho anh em chơi thì nên chọn sv nào có GM đủ trình độ tí,chứ với GM Vô Song thì tình hình bi quan quá,mất hết uy tín rồi.
    Thân!

12. easport1991

uhm... mình cũng đang là sinh viên chủ nhật ở nhà vào chơi mà bị thế này... chỉ mong là mod + GM nhiệt tình, chất lượng.. chờ ngày mai vậy

13. phuong16

phuong16 Mr & Ms Pac-Man

bác nói thế mất tình cãm quá.sever bi ddos thì ko ai mún mod vô song đã cố gắng khắc phục rồi đâu phải đem con bỏ chợ đâu.anh em mình nên kiên nhẫn tý đợi khắc phục dừng phát biểu làm nãn lòng người khác

14. cheeky1

cheeky1 Youtube Master Race

anh em cứ bình tĩnh..cần thông cảm với adm và mod không nên kêu ca oán trách thế..làm mọi người nhụt chí...vấn đề DDos đâu phải anh em chưa từng thấy.. Mãi mới có 1 sv private có chế độ cày cuốc phù hợp. anh em ko nên đáp gạch thế. Mình thì mình vẫn ủng hộ sv này.:)

15. dnbclubS

dnbclubS C O N T R A

cã tháng nay bon chen qua 2gvn =)) , giờ kiếm nhà mới:D ,hy vọng xong ddos ,MOD hay GM sẽ x2 toàn sv vài ngày để cày cho nhanh^^

16. phuong16

phuong16 Mr & Ms Pac-Man

rs sever lại là tốt nhất phục hồi điểm tặng #1

17. boydlat

boydlat Mr & Ms Pac-Man

Ủng hộ vấn đề rs da ta sever , bắt đầu lại cho ổn định .

18. phamkimoanh1990

phamkimoanh1990 Youtube Master Race

:-* các anh Gm vo song cố gắng nha :) hy vọng tối nay sever mở lại

19. xMshax

xMshax Youtube Master Race

đối vs bạn là tốt còn đối vs những người mất cả ngày trời cày cuốc thì thế nào??? Chỉ bít nghĩ đến mình mà k nghĩ đến công sức người khác. Tình trạng lag ser, mất kết nối, dis lên dis xuống, out ra liên tục ko phải chỉ có 1 mình bạn bị, trong khi bạn nản ko vào tiếp thì cũng có rất nhìu người như bạn nhưng vẫn cố gắng đăng nhập lại cày lv, kết quả của cả 1 ngày vất vả là lv họ cao hơn bạn. Chả có ai cho không bạn cái gì đâu, tất cả đều có cái giá của nó, và cái giá cho sự tích cực là lv hơn nhiều người khác.

Bạn onl muộn, onl sau, bạn có lý do, nhưng bạn ko thể phủ nhận 1 điều, Mod và Ad đã thông báo mở server chính thức vào ngày 26/11 từ trước đó mấy hôm, bạn ko onl đc sớm là do bạn ko tự chủ động được thời gian của mình vì vậy đừng nên nói đến chuyện bất công hay j` j` đó ở đây

Ko có bất cứ 1 điều gì gọi là "ủng hộ rs server" để lấy lại công bằng !!!

Mong bạn và nhiều thành viên khác đang có suy nghĩ rs ser để lấy lại công bằng, hãy nhớ rằng, tất cả người chơi trong ser gamevn lúc ser mở cửa đều gặp 1 tình trạng như nhau. Đề nghị mod và ad vô song khắc phục lỗi, và giữ nguyên những j đang có, đừng để công sức vất vả cả ngày của gamer bị đổ sông đổ bế, đấy là điều bất công lớn nhất với những gamer chăm chỉ :-w

20. dnbclubS

dnbclubS C O N T R A

ủng hộ ,mình xin phép lấy bài này qua 1 forum khác ,nó hay và ý nghĩa

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.