[HOT] Tổng hợp hướng dẫn Pockie Ninja - All in One ^^

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi BlackLouis90, 12/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. QuyLe07

QuyLe07 Mr & Ms Pac-Man

claim ở đâu để nhận trứng vậy mọi người? thks

2. ak0sovo

ak0sovo Chú gấu thân thiện

@QuyLe07 hết event mới claim được bạn ạ
    @hellboy rất chán là bản này vẫn bị bug cái đấy bản update hiện giờ của tàu nó fix rồi nên theo dõi được
    @Sanji cái outdoor 18 lần là 18 lần exploration bạn nên chắc chắn mình có thể claim full 290 liveness thì hẵng refresh không phí coupon lắm

3. Cloud2206

Cloud2206 T.E.T.Я.I.S

Các bác cho hỏi tí, đồ 4s có ép cùng với 2 đồ 1s để thành đồ 4s khác được ko???
    Pet của mình có 3 skill AID rồi nhưng toàn cái vô dụng, có học đè skill AID khác lên đc ko???

4. linnux

linnux Donkey Kong

làng wind chơi outfit blue gì thì hợp lý các bác ?? male có mỗi 2 outfit orange + 1 grey mà chơi orange thì sợ sau này ép lên tốn $ quá :(

5. ak0sovo

ak0sovo Chú gấu thân thiện

wind bạn có thể chơi 4th hô kẹc nếu giàu nghèo hơn tí thì naruto sasuke cũng ok nữ thì chơi yoruchi cũng good. male còn có 1 thằng blue u qui ô ra =)

6. linnux

linnux Donkey Kong

sao chơi 4th lại đắt hơn nar ??:-?

7. sorrowdragon

sorrowdragon Legend of Zelda

Làm sao để trade đồ cho nhau nhỉ? Đồ trong chợ thấy toàn bán bằng stone hoặc gold, nếu bạn bè muốn cho nhau đồ thì làm thế nào?

8. RickBe

RickBe Thy Phương Nhi Thảo Lão Làng GVN

item khi đánh quái, clear valhalla machine các kiểu hên xui nhận dc item unbound, chỉ có item unbound mới có thể trao đổi dc, outfit thì chỉ có mở jar bằng gold mới dc unbound

9. [N]umber

[N]umber Youtube Master Race

Oh yeah chơi 2 acc cùng lúc đúng là quyết định đúng đắn, 2 con vừa lên junior 2 tự nhiên refresh lại list arena thì acc kia thấy acc còn lại thế là quyết định feed điểm arena cho con kia, từ trắng ống điểm junior 2 chơi 1 phát chưa đầy 30 phút đã lên đc senior 1 rồi từ nay khỏi sợ thiếu đồ 3s để có outfit cam giờ chỉ còn kiếm điểm medal mở jar tận hưởng niềm vui có outfit cam +:)):)):))

10. duongtung309

duongtung309 Mr & Ms Pac-Man

K hiểu mình chơi làng sét,passive sét,thêm outfit kakashi nữa thì có hiệu quả gì k ngoài cast chance skill sét cao hơn ?

11. †CatD3vjl†

†CatD3vjl† The Warrior of Light

có ai biết thức ăn pet loại Cereals kiếm ở đâu không?. Khổ ghê T_T.

12. linnux

linnux Donkey Kong

sao lên senior lại ko thiếu đồ 3s ??

13. hanlog32

hanlog32 Donkey Kong

Cho hỏi feed điểm là thế nào vậy bạn?? mình cũng chơi 2 acc nhưng không biết cậu làm thế nào mà lên được nhanh vậy có thể chỉ mình không ??? cám ơn nhiều.....

14. BlackLouis90

BlackLouis90 Donkey Kong

Refresh lại list sẽ random ra đối thủ cùng rank :)) nếu bảng con phụ có con chính thì tháo đồ ra challenge liên tục chứ sao.

15. emlaga2507

emlaga2507 Mario & Luigi

Phải đánh cho 2 acc ngang nhau .. refresh arena hên xui thôi , nếu trong list acc phụ có acc chính thì chỉ cần gỡ vũ khí xuống đập với nó .. đấy gọi là feed điểm ấy :)) .. chịu khó ngồi canh refresh thôi
    Mà mình cũng ko hiểu ý bạn ấy .. lên senior 1 thì khỏi sợ thiếu đồ 3s là thế nào ... ko lẽ rank cao tỉ lệ với % rớt đồ à =))

16. duongtung309

duongtung309 Mr & Ms Pac-Man

Không hiểu mở slot rồi ép gem kiểu gì nhỉ ?

17. hanlog32

hanlog32 Donkey Kong

gỡ vk cả 2 acc hay gỡ acc nào bạn nói rõ tí được không?? mà cái đó đánh càng lâu thì điểm rank càng nhiều hả

---------- Post added at 19:01 ---------- Previous post was at 18:50 ----------

Mọi người tư vấn giùm em chả là con pet em nó có 1 kill tăng 10 đánh trúng, em thấy cùi quá muốn học đè lại kill khác nhưng không biết mình được chọn hay random vào mấy kill kia luôn, tại 2 kill kia là 10% att và 100def ngon quá sợ random vào nó thì khổ ( em muốn thay kill +hit = kill +70hp )
    Thêm cái nữa là cái aura của em nó có tác dụng gì vậy mọi người
    Inviolable : Tăng tỉ lệ ra counter atk ( counter atk là gì vậy )

18. [N]umber

[N]umber Youtube Master Race

Ý mình thườnng thì để có outfit cam thì cách thông thường là đập outfit grey hay blue thì rất cần đồ 3s để lên nhưng bây giờ có thể mở jar ra outfit cam rồi khỏi tốn wa' nhiều đồ 3s ra theo cách ghép đồ để ra outfit cam.

19. emlaga2507

emlaga2507 Mario & Luigi

# hanlog32 : theo mình thì bạn đừng đè thêm skill vào passive nữa vì khả năng đè lên 2 skill cũ là rất cao , và như thế thì uổng lắm .. cách hay nhất hiện h là lock 2 skill kia lại rồi mua book của skill rồng còn lại mà học ( khá là thấm đấy : 28x2 + 188 = 244 coupon đấy >:)
    # number : à ý bạn là đập jar của rank Senior đó hả ... uhm reward đúng là có outfit cam nhưng mà vẫn có khả năng ra namecard hoặc mấy cái talisman vớ vẩn đấy =))

20. hanlog32

hanlog32 Donkey Kong

Feed điểm arena thì 2 acc đánh nhau cới hết vk đồ đạc ra rồi gõ nhau đúng không ?? điểm tính dựa theo tiêu chí gì vậy bạn?? có phải thời gian càng lâu điểm càng nhiều không....

Còn cái kill aura Inviolable : Tăng tỉ lệ ra counter atk ( counter atk là gì vậy ?? )

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.