[HOT] Tổng hợp hướng dẫn Pockie Ninja - All in One ^^

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi BlackLouis90, 12/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tan3dead

tan3dead The Warrior of Light

đã thích chơi speed thì nên chú trọng agi + speed
    dodge với crit tùy hứng vì Jiraiya là hệ lửa,outfit hỗ trợ hệ lửa,đc đánh giá là dân speed,mà giờ chơi speed ko đc 1.3 thì đánh dấm với mấy tên speedter cứ gọi là cả ngày chờ balsam dốt chết chúng nó

mà quên mất,ngoài 4 skill hệ lửa phải thêm vào liquor nữa,nó bonus burn effect nên rất cần thiết

nhưng đừng có chơi subs kẻo lại chết mệt,hôm này gặp thằng chơi Jiraiya lại dùng fireball,liquor với subs,đánh Mob xong bị nó chạy ra quật,burn theo nó luôn =))

hệ fire cũng ko đc sử dụng CB nữa,nên nói thật là giờ chơi thuần fire 1 thì chú trọng phải nói là 100% vào chỉ số atk sao cho atk của mình phải cao cũng ít nhất 1,5 lần đối thủ,mà như thế chỉ có nước đập ngọc vào mới ăn đc,tốn tiền

mà Jiraiya chơi speed thì ko ăn đc 4th Hokage với Haku đâu,kiểu gì cũng khó thở :))
    do đó khuyên bạn là chơi Fire thì chơi Hollowed Ichigo,chơi speed thì chơi 4th Hokage
    còn nếu chơi Jiraiya thì tùy hứng,nó ko huộc dòng thuần nào cả,nên build thế nào cũng thấy khó =))

2. kaoru4791

kaoru4791 Donkey Kong

khi mình ép outfit+2 với 2 outfit cùng loại + 0 nhưg nếu fail thì nó vẫn là +2 hay về +0 vậy :-s
    Acc phụ của mình chơi 4th hokage, speed 1.45, làng wind, build skill là : GS, CB,Double step, Windstorm array, Dead demon, Gale Palm Nhưg khi đánh vs player khác thì rất ít khi đánh thêm turn và rất hay đánh chay (_ __")...là sao vậy mọi ng...hay do số mình đen qá T_______T (Cũng vừa ép 2 lần blue + 3s + 3s vẫn ra blue T__________T )

3. Mr.Jupiz

Mr.Jupiz Youtube Master Race

anh em ai bít cách chơi Haru chỉ mình zới ;;) <3

4. KG.Noon

KG.Noon T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

^
    Haru hay là haku thế bạn ?
    Haku tuy là blue nhưng lại là speeder nhanh nhất ;;) Nhưng nhược điểm lại là damage thấp hẳn so với bọn speed khác . Nên về gear bạn cố gắng đập vũ khí + cao lên và đồ trên người có +% att nhiều 1 chút là tốt nhất . Về skill thì mình không dám nói nhiều vì bộ skill cơ bản của speeder chắc bạn cũng biết rồi :> . Sv mình chơi ít người chơi haku quá nên sang chap 2 chưa biết haku speed 2. + GB nó ra làm sao :-"

5. kuboz

kuboz Mr & Ms Pac-Man

newbie . choi pockie nịna dk 2 tuan. cay nen h cung 4x xD. con` vai` cai' thak mak. ae chi~ gium:
    1. cai' enhaced weapon de len atk: tu` 0-8. phu. thuok hoan` toan` vao luk hay co' cach nao` enhanced vs high rate khong
    2. pet skill: e mo~ 3 skill cho 3 con pet. vak mah toan` skill cui`. tai e mo~ sai hay so' den wa' vak. co' cach nao` mo~ ra skill xin khong. 3 con ep len +9 vak mah khong co' skill danh'. :))
    tksss . bai` dau tien

6. dangdat0078

dangdat0078 Youtube Master Race

cho mình hỏi mình theo hệ wind thế mình build thế nào đồ đạc nên mặc những gì

7. zPainz

zPainz Youtube Master Race

cái echan thì phụ thuộc luck,nhưng tớ thấy mình ấn echan từ từ có vẻ dễ lên:)), hình như sau này đi val lv 56 trở lên nhặt đồ về đổi phù echan cấp cao chắc tỷ lệ cao hơn
    còn con pet thì do cậu đen thôi, cứ kiên trì mở skill đè lên skill cũ thôi.:))

8. bhtv28

bhtv28 Mr & Ms Pac-Man

hic ai giúp em với nay em syns pet +8 với 2 con pet +0 mà nó failed em làm vậy 2 lần rồi nó đều bảo sai công thức :(( em ép con Vulture á có ai biết hok chỉ em với

9. kuboz

kuboz Mr & Ms Pac-Man

doi sao the^' hom*. minh` khong bik chi~ minh vs =]]. doc cai ták cua enhanced thi` phu` enhanced lvl cao chi~ de enhanced do` level cao thui mah` =]]

---------- Post added at 13:00 ---------- Previous post was at 12:58 ----------

tks nha. nhung mah lay do lvl cao doi~ phu` enhanced o dau the ban. chi~ minh vs.

---------- Post added at 13:09 ---------- Previous post was at 13:00 ----------

cho minh` hoi~. neu pet full skill neu tip tuc dícorver thi` skill mo~ ra se~ de` len^ skill dau tien^. hay dk chon skill ma` minh mun' doi

10. kid2110

kid2110 Moderator Moderator

ghi dấu tiếng việt đi bạn ơi .

11. kuboz

kuboz Mr & Ms Pac-Man

cám ơn mod. edit liền. mod sao post rep đôi khi chậm quá vậy

12. LukatZ

LukatZ Youtube Master Race

các bạn chơi trước cho mình hỏi, liệu có hướng build nào cho byakuya ko... mình chơi outfit này chỉ vì sở thích thôi nhưng thực sự có vẻ 15% passive ninjatool không hiệu quả cho lắm :((...

13. Mr.Jupiz

Mr.Jupiz Youtube Master Race

cho mình hỏi bộ skill của speeder --" val, arena XD ... hjx

14. TakaDevil

TakaDevil Donkey Kong

bình thường mình thấy nó hay đè lên cái đầu tiên, tuy nhiên nếu sau 1 lượt cho ăn mà discover 2 lần thì lần sau nó đè skill sau :))
    btw, lúc nó +0 thì cố mà kiếm skill ngon ngon đi, + lên mới tìm cách đổi skill thì tốn tiền thức ăn qá =))

cái bùa enhan cao cấp thỳ xem xét ở demon city xem, mềnh thì mềnh cũng chưa thấy bao h =))

15. tan3dead

Chỉnh sửa cuối: 30/5/11
  16. zPainz

zPainz Youtube Master Race

17. enijini

enijini Dragon Quest

ăn ở thôi bạn ạ =)

18. tan3dead

19. kaoru4791

kaoru4791 Donkey Kong

Trả lời giúp mình cái :D

....................

20. kid2110

kid2110 Moderator Moderator

fail thì giữ nguyên trước khi ép. Ví dụ + 2 fail thì vẫn + 2 , +10 thì vẫn + 10

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.