HS & HB & TK lui binh , HS gửi lời tuyên chiến [Ngô]EternalFlame

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi TauManhDuc, 11/9/09.

1. LuuGiaNinh

LuuGiaNinh Youtube Master Race

É hé hôm đó là do mọi người đi offline bia bọt.Lúc chiều nhà mình bị mất mạng nên SMS nhờ mấy anh trong liên minh chạy quân hộ nhưng mọi người đều đi offline hết. Kết quả là bị úp sạch ^^;));)).
    Thôi cãi nhau làm gì cho tốn chất xám. Hôm nào các bạn S&F xuống Dương Châu giao lưu cho vui. Game cũng chỉ là game thôi mà:):)

2. bovami1

bovami1 Donkey Kong

èo đi off thì bên mình cũng đi off game thời gian thực nó thế đấy bạn . Không chơi đc thì nghỉ còn nếu chơi đc thì đừng kêu ca :))

với bên mình game để giải trí nhưng với bên bạn game để cay cú thì phải =)) . cứ đọc lại tất cả các bài viết đi nhất là các bài của cá heo ấy ;;)

@ caheo : tôi không biết là bạn có tướng đo từ bao h tôi chỉ biết là bạn đấu tướng chuyển tướng ầm ầm trên sàn kìa thế chẳng phải là mới kiếm đc mấy con tướng là gì trước có thấy ở acc bạn đâu . càng nói càng hài =))

3. tao)day

tao)day Youtube Master Race

Đeptrai_nhụcnhã đã chót nếm phân của kerro rồi, mà thù thì chưa trả đc.

Nhục - Nhục nhã - Nhục nhục nhã.:))

4. bovami1

bovami1 Donkey Kong

lại thêm 1 bác hó chùa chả biết clone ở đâu ra vào đây hót =)) . vào đây tạo cái clone nói đc dăm ba câu chả biết là thằng nào đúng là chả biết ai nhục =)) . Không ngờ bên lương sơn có cái thể loại này nữa nếu ko phải là bên lương sơn thì cho mình xin lỗi các bạn lương sơn ( ko phải lương sơn thì là clone bợ đít =)) ) . Với tôi game để vui còn thích đánh thì lúc nào đánh chả đc . còn thù cái quái gì ???? nếu mà thù thì nhiều bạn bên lương sơn thù tôi lắm đấy =))

ps : mà cứ thấy lúc nào các bạn lương sơn đuối thì thấy cái thằng hó chùa này vào nói đc 1 câu rồi biến =))

5. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

có gì đâu mà đuối với k đuối hả bác.... đánh nhau thì cũng giết wa giết lại thế thôi đâu có gì mà căng thẳng.... sao bác lại nghĩ acc clone đó là của LS nhỉ... nghe đồn bác ratri ở diễn đàn này thiếu gì thằng k ưa bác ấy nhỉ... bik đâu ^^:D:D

6. law_plaster164

law_plaster164 Donkey Kong

Xin hỏi lại Tôi chuyển tướng ầm ầm ngoài chuyển TST và Tôn Sách ( Vẫn lv thấp chưa sử dụng đc ) Vẫn dùng những tướng cũ HHD HHU VănXu MS QS . Trong 5 tương vẫn dùng bạn thấy tôi chuyển lúc nào vậy

7. bovami1

bovami1 Donkey Kong

tôi là bảo mẫu của bạn chắc mà tôi biết ;)) . Tôi ở ngoài thấy sao thì nói vậy tôi thấy cũng ko ít quan văn đâu ;)) .

ơ thế không phải là người của lương sơn hả bepi vậy cho sorry nhé :| . Không biết cái thể loại clone của thằng nào mà không biết nhục là gì thế nhỉ :-w

8. LuuGiaNinh

LuuGiaNinh Youtube Master Race

Thôi có gì đâu mà cứ phải xoáy vậy. Tướng của anh Cá thì anh ấy chuyển từ những acc phụ sang acc chính thôi . Mà bây giờ có tướng không chuyển thì để đó cho nó làm cảnh ah=))=)).
    @all : Ai có chiến báo post lên cho em học tập với :D:D:D

9. YuHai

YuHai Youtube Master Race

Vào đây chỉ mún xem cb thui à.Các bác chém nhau hay làm gì lập topic khác đi :((

10. bovami1

bovami1 Donkey Kong

Ok thôi stop ko tranh cãi nữa . Các bác cũng vẫn còn chuyện phải làm mà chiến tranh chưa kết thúc đâu ;;) . Các bác có chiến báo nào hay thì post lên anh em tham khảo đừng post chiến báo tuyệt địa mã và thấu giáp thương mất lòng người xem nhé ;))

11. Võ Đang

Võ Đang Mario & Luigi

lại chụyyển sang võ mồm vậy hay thể hiện bằng chiến báo đi cho mọi người ngó nghiêng chút chứ

12. anhsaobuon9x

anhsaobuon9x Legend of Zelda

lão depzai_no1 đúng là no1 \m/
    p/s hiểu sao thì hiểu nha ;))
    CB chak ko còn đâu, vì HMH đình chiến rồi mà thì lấy đâu ra CB

13. bovami1

bovami1 Donkey Kong

không còn chiến báo thì cả quan độ chúng ta cùng sims nào \:d/

14. Võ Đang

Võ Đang Mario & Luigi

lại người người the sim nhà nhà the sim chắc đợi update xong nếu kô có gì mới đến nghỉ game này wa