HS & HB & TK lui binh , HS gửi lời tuyên chiến [Ngô]EternalFlame

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi TauManhDuc, 11/9/09.

1. Maichi2008

Maichi2008 Donkey Kong

Thế thì chán nhỉ, lấy đâu ra vcoin để mua sẵn rượu thịt tiếp đãi khách bh=((

2. anhsaobuon9x

anhsaobuon9x Legend of Zelda

Mở to mắt ra, đọc cho kĩ. Có từ "tuyên chiến" ko, chỉ là gợi ý thôi mà :-"

3. Minh_Ha

Minh_Ha Youtube Master Race

Mình còn biết chơi chậm hơn, tân thủ còn chưa biết chơi, đánh nhau thì mới gần đây tham gia, nhưng đây là trò chơi chiến tranh, vừa giao lưu vừa đánh nhau có gì đâu mà nhiều người quan trọng hóa vấn đề. Ai thích chiến thì chiến có gì mà nói nhiều, làm nhiều rồi nói người ta sẽ tôn trọng hơn, mình ít có thời gian nên thích trò này mới dành nhiều thời gian cho nó, vừa đánh vừa học hỏi có thua thì mới có thắng quan trọng là có biết rút kn ko thôi.

4. SoNhatSQ

SoNhatSQ Youtube Master Race

yes, đúng là bác HMH có khác, người lớn có khác, nói câu nào cũng chí lý chí tình, cho nên từ cái hồi HB vs EF cũng rất là vui vẻ, chẳng chửi bới chém gió gì, roài, vậy là bác HMH đồng ý rồi nhá, mấy bác chém gió ở đâu gì đó bác với tôi k quan tâm làm gì nhé, cbi giao lưu nào ......

5. htkc0203

htkc0203 Mr & Ms Pac-Man

Bác Hà đúng là bác hà. quả không uổng từ trước đến giờ vẫn kêu bác một tiếng "bác". em cũng giống bác. thích game này nên chơi. đánh nhau thắng thua la chuyện thường. game để giải trí và đấu trí một chút bác Hà nhỉ???

6. multykill

multykill Youtube Master Race

không khí bớt căng thẳng rồi đấy.như vậy có hay hơn không.ăn nói với nhau như thê thì làm gì có chiến tranh triền niên ở Quan Độ....à mà này bác nào pos 1 bài về linh vuong báo tình hình QĐ trong 1 tháng qua đi...cho thiên hạ chiêm ngưỡng đi chớ....cả tháng qua đánh nhau ỳ xèo rồi còn gì.\:D/

7. Minh_Ha

Minh_Ha Youtube Master Race

Chúng ta vẫn chiến tranh đó thôi, mình vừa đánh vừa học kinh nghiệm từ chính các bạn, cái quan trọng tuy là đối thủ nhưng chúng ta nhận được sự tôn trọng của nhau. Mình cũng dặn anh em, tôn trọng người khác thì sẽ nhận được sự tôn trọng lại. Còn khi đánh nếu yếu thế thì lại chuyển HB để phục hồi rồi đánh tiếp, nếu các bạn cần thời gian thì cứ áp dụng.

8. law_plaster164

law_plaster164 Donkey Kong

Như vậy tức là Hòa Bình lui quân để HS vs EF ? ( vừa ngủ dậy nên thông tin chưa nắm bắt đc j anh em thông cảm )

9. yeumforever

yeumforever Donkey Kong

HS vs EF là chuyện ko xảy ra , LH vs HMH thì có . PN ko tham gia

10. chimsuntit

chimsuntit The Warrior of Light

Dễ là LH vs nAkA chứ nhỉ ;))

11. law_plaster164

2 Acc khủng Vs chắc đáng xem lắm hi vọng sẽ post chiến bao sớm ^_^

12. bovami1

bovami1 Donkey Kong

vụ naka vs LH chắc không có đâu :-" .Bọn em bên ngụy giờ farm man thảo phạt qua ngày chả dại gì dính đến chuyện không phải của em cả .

@ caheo : Người trong bang bị đánh thì không xuống cứu lại đi kích đểu thằng ngoài bang đánh thế =)) . hay bên LS sợ sun cả vòi vào rồi =)) . Em thấy mấy bạn lương sơn mà gặp liên minh yếu hơn là hổ báo lắm nhưng mà chỉ cần nhìn thấy mạnh hơn hay bằng mình là bắt đầu xoắn xít tít mù vào rồi =))

13. law_plaster164

Bạn hãy coi tất cả các bài viết của tôi hãy nói nhé ... Cái hay thì bao hay sao cứ phải nghĩ 1 đằng nói 1 nẻo
    Với lại ng ta đã muốn thì có cản cũng chẳng cản đc

14. PhụcLong.ỶThiên

PhụcLong.ỶThiên Mr & Ms Pac-Man

ơ bác Trym Sụt Sịt nAkA đâu có so được Đại Học Điện với Lệ Huyền đâu , acc của em làm sao khủng bằng nên em chỉ ở Nhạn môn sống qua ngày đoạn tháng thôi. Acc người khác còn lên 33 hết rồi chứ acc em có vài cái 30 thôi thì đánh đấm gì, ai đến đánh thì cố mà đỡ thôi chứ có đánh được ai bao giờ đâu :(

15. bovami1

bovami1 Donkey Kong

tôi coi rồi và cũng chẳng hiểu bạn ở cái bang Ngô kiểu gì mà gia phong bị đánh thì không cứu giờ EF bị tuyên chiến thì vào nói vu vơ vớ vẩn bảo naka vs LH =)) . Đc cái là lsb bị đánh thì hăng hái hổ báo xuống cứu lắm vì SF yếu hơn mà =)) . Thế thì thà ls out cái bang ngô cho nó lành chứ có ở cũng như không =))

16. law_plaster164

Sặc nhầm ng à . Chỉ dùm tôi xem tôi nói Naka vs với LH chỗ nào nhé ...
    Đọc cùng phải nhìn mới đọc đc chứ . Ông nhìn lại rồi nói nhé

17. bovami1

bovami1 Donkey Kong

sorry viết lộn nói vu vơ vớ vẩn bảo LH vs HMH . Mà trong đó HMH là MC EF của liên bang ngô =)) . khi SF đánh lsb thì bảo lsb yếu nên phải xuống kíu vậy gia phong đánh GVN thì không yếu à còn bây h lệ huyền vs HMH ở đây ai chả hiểu rõ là HMH vừa đánh nhau với hòa bình quân giới cạn kiệt nên ở thế yếu hẳn so với LH chưa kể đại học và 1 số yếu tố khác kém hơn vậy mà không thấy ai đứng ra kíu nhỉ =)) .

18. law_plaster164

Bạn ko đọc mấy trang kia à . PN nói là TMD và HMH solo còn chuyện nhận hay ko chẳng liên quan đến ng ngoài . Còn 1 vài vấn đề có khi cũng ko phải chuyện phải bàn bạc ở đây . Chịu khó đọc lại mấy cái topic cũ cũ tìm hiểu nhé

19. bovami1

bovami1 Donkey Kong

Tiêu đề ls HS gửi lời thách đấu EF kìa . Hay bạn lại lôi ra là LH hay TMĐ đòi solo với HMH chuyện solo không phải chuyện của mình =)) . Nói thẳng ra là acc HMH giờ quân giới mới khôi phục , đại học , đồ man ... đều kém hơn acc lê huyền thì đánh nhau phần thiệt thuộc về ai vậy mà bạn còn nói
    như kiểu là mong cho 2 acc này đánh nhau lắm ấy chả hiểu cùng liên bang kiểu gì . Gia phong bị đánh thì lờ lớ lơ hay nói thẳng ra là gặp GVN thì sợ sun cả vòi vào rồi .

20. law_plaster164

Nhìn đi xem ai nói nhé đúng là các cụ nói ko sai ( có mắt như mù )