HS & HB & TK lui binh , HS gửi lời tuyên chiến [Ngô]EternalFlame

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi TauManhDuc, 11/9/09.

1. bovami1

bovami1 Donkey Kong

thế bác nghĩ là em đang nói cái gì . Bác so sánh thực lực 2 acc HMH và lệ huyền bây h đi sau đó thì xem lại cái câu nói
    rồi xem lại cái vụ gia phong bị HS đánh các bác đứng ở vị trí nào đi .

à quên mất xem thêm cả vụ hòa bình đánh HMH nữa nhé ^^

bang ngô hiện nay có 3 liên minh mạnh là LS , GP và EF thì GP và EF chiến tranh liên miên còn LS thì ngồi chơi xơi nước =))

Cứ đánh trống lảng hoài

2. law_plaster164

law_plaster164 Donkey Kong

Acc LH đặt bán chắc ai cũng biết DHD thể Acc HMH chưa đặt bán ông bít DHD anh ấy ntn à ... Nhìn hộ dàn Văn Võ đi nhé thách ai dám nói lởm vậy chắc là vớ vẩn
    Còn HS hả check LM LS đi nhé rất nhìu Menber cũ của HS vậy là đủ hiểu chẳng phải nói nhìu

3. TauManhDuc

TauManhDuc Mr & Ms Pac-Man

HS về sim chỉ có LH lên phía ET thôi các pác đừng lôi HS vào cuôc nha ^^ chinh chiến nhiều phải dc nghỉ ngơi chứ ^^

4. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Lúc trước đánh Ngụy tại Ích Châu Lương Sơn có đề nghị tham gia cùng GVN đấy chứ. Tiếc là lúc đó chán quá nghỉ hết rồi nên bảo Lương Sơn ko cần :)) Do đó LS vs GVN thì khó xảy ra.

5. bovami1

bovami1 Donkey Kong

thế thì các bác lương sơn vào luôn GVN cho nhanh ở liên bang ngô làm gì =)) .

@ Cá heo : chả cần nói đến dhd chỉ cần nhìn số quân mà anh Hà chết 2 tuần trước cũng đủ biết quân lực nó chênh lệch thế nào rồi . Bạn nói thẳng là thân GVN hay sợ GVN cho nhanh nói vòng vo tam quốc làm gì . Ai ở đây cũng hiểu mà =))

6. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Tóm lại, mình ko có hiểu LS ở trong Ngô làm gì ?

Về cơ bản: Quan độ hiện có vài thế lực đáng kể: Ngụy, Ngô , GVN, TK

Ngụy và EF hay GP ko bem nhau rồi , coi như là ko bem nhau với Ngô nói chung, nếu có thì chỉ là trên tư cách cá nhân với LS

Ngụy và TK cũng là hảo hữu, ko có chuyện bem nhau.

---------------

Ngô vs GVN thì LS đứng ngoài dù là đồng minh cùng liên bang

Hòa Bình vs EF: LS cũng lại đứng ngoài nhìn nốt...

Giờ thì cả Hòa Bình + Lệ Huyền bên GVN muốn đánh bác HMH + EF... GP thì thủ GC ko rảnh tay, LS thì đứng ngoài làm cổ động viên...

--------------

Vậy cuối cùng là LS ko tìm được đối thủ nào xứng tầm? vs với GVN thì ko có khả năng, vậy còn mỗi Ngụy thôi, hay vs với Ngụy nhỉ??? cho thỏa lòng mong ước hồi xưa định giúp GVN vậy....

7. bovami1

bovami1 Donkey Kong

lão ratric on muộn thế ta tưởng lão đi ngủ rồi ;)) .

Giờ mới biết là LS thân GVN hơn là NGÔ =)) . Thôi LS out ngô cho nó lành sang GVN cho mọi người khỏi dị nghị =))

8. TauManhDuc

hình như topic nói sai chủ đề ....

9. law_plaster164

Tưởng chuyện j tùy thôi Dương châu vận ngồi đợi

10. bdt_td

bdt_td C O N T R A

hết chủ đề chính h qua chủ đề phụ

11. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

miệng thì cứ ở nhà sim cho lành...mà lên 4rum thì cứ khích đểu cứ như trẻ con....mún đánh thì bi giờ đến Ngụy phù xuống DC mà đánh em sẽ có mặt góp vui ...;));));)) hay là lại k có time nên hòa bình

12. PhụcLong.ỶThiên

PhụcLong.ỶThiên Mr & Ms Pac-Man

Dương Châu có cái gì dưới đó à mà Ngụy phải Phù xuống vậy vì mỗi Dulybepi à ;))

13. bovami1

bovami1 Donkey Kong

dương châu có 1 đám nửa ông nửa thằng chắc hifi =))

14. PhụcLong.ỶThiên

PhụcLong.ỶThiên Mr & Ms Pac-Man

her em không phải BD đâu tha cho em, em muốn đánh Uy Quốc với Tiên ti :P

15. law_plaster164

Từ cái ngày chơi cái LV này lúc nào cũng thấy nào là Ngụy vs Hs rồi vs GVN cứ thế chẳng nhẽ bất cứ ai ko thuộc GVN là phải vs với HS hay GVN .
    Bản thân tôi ko thích cách nghĩ đó vậy thôi ( Đừng ép ng khác giống mình )
    Còn về chuyện LB thì chưa thấy anh HMH đả động j đến HB ( chẳng thấy bóng dánh trại nào quanh nhà HMH) . Vậy chẳng hiểu ng ngoài thì biết đc những chuyện j
    Nếu biết chỉ thêm tôi với
    Còn vấn đề solo nếu anh HMH nhận lời thì đã là solo thì ngồi mà xem chứ làm j . Còn ko thì anh ấy tự nói . Mà nói thẳng ra solo cũng hay đỡ phải lo nhiều mặt

16. Maichi2008

Maichi2008 Donkey Kong

Cãi nhau nhiều quá, lão HMH thỉnh thoảng lên post 1 bài mà anh em mất thời gian cãi nhau hoài thế. Ai thân thiết với anh ý hỏi giùm xem là anh ý solo vơi Lệ Huyền hay là vẫn muốn giữ lời hứa xuống Vân Nam đợt trước để HS còn biết;;). Lên được hay không thì cũng nên thông báo 1 câu, chứ h cứ đánh nhau là độgn đến HS là ntn? :))

17. kerro

kerro Youtube Master Race

cá heo, ông thừa hơi à, tùy người mà nói chuyện chứ. Bác Hà cần hỗ trợ thì cứ bảo bọn em 1 câu nhé :)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    hí hí, đề nghị từ hồi trận Bột Hải cơ, nhưng đợt đấy đang LMTB, xong LMTB thì cũng vãn cuộc rồi nên ko lên nữa.
    LS vs GVN thì khó xảy ra nhưng nếu EF cần viện trợ thì vẫn phải kéo quân đến thui, liên bang mà ;)
    Dù sao cũng là game, oánh nhau thì cũng vui là chính :D

18. Minh_Ha

Minh_Ha Youtube Master Race

Chưa xuống Vân Nam có 2 lý do, thứ nhất là hồi đầu Tàu Mạnh Đức có pm bảo đánh xong GP thì sẽ solo với mình, thứ 2 là đang chiến với HB. Còn Tàu Mạnh Đức mua được acc LH bây giờ muốn solo anh nhận lời không thành vấn đề. Còn khi đánh xong với LH vẫn xuống Vân Nam như đã nói, ko phải băn khoăn. Nếu mình có nhiều thời gian hơn nữa thì đã mang acc khác xuống để chiến rồi, còn ai bảo ko có thời gian thì chơi làm gì thì cứ đánh nhau đi thì sẽ hiểu. Cảm ơn LS nếu cần hỗ trợ tùy mức độ anh sẽ đề nghị.

19. TauManhDuc

ông lên cứu đi , mỗi ng` có lập trường riêng , 1 ý nghĩ riêng..... chỉ giỏi ở ngoài chém gió , HS thách EF nhưng thực ra chỉ có mình tôi lên thôi chẳng ai lên cả ......và cũng chẳng cần ai lên, còn có ai lên phụ thì tự hiểu vì ng ta có tư thù cá nhân voi EF. tôi chỉ đảm bảo la HS chỉ có mình tôi thôi con các chuyên khác ko liên quan[-X[-X[-X[-X

20. Maichi2008

Maichi2008 Donkey Kong

Ok, thế thì anh em ngồi xem hai acc khủng solo nào;;). Q rếu đâu, trả lời anh Hà đi kia, đánh nhanh rồi vê đi uống rượu nào:))