HuHu ai có cách trị mấy thằng Dhan ko

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi EvilSoul, 15/9/08.

1. kknml001

kknml001 C O N T R A

Dhan chỉ mạnh khi những skill quan trọng dc nâng lên lv 7 thui , chứ không thì cũng khó mà pvp lại các class khác dc . Mà muốn mạnh thì phải có money :'>:'>:'>

2. ZeroO88

ZeroO88 Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

He he đương nhiên rồi . Mới đầu tui cũng chơi dehan agi . Về sau đuối quá nên chuyển sang De . De kiếm tiền vô đối ^^ .bây giờ chơi lại dehan cầm katar 4% crit +con cop đánh sướng qua' trời ^^!

3. Kawatari

Kawatari Youtube Master Race

dhan max skill lv 7 vậy HE ko biết max skill chắc?Vả lại bao nhiu đứa up lên dc skill lv7?Dhan có trói + chạy nhanh ,HE chắc ko có quá :-" .Dhan có skill silence lv 7 :O,HE nó dư point chắc nó ko biết up detect lên quá ;)).Nói theo kiểu phiến diện 1 bên mạnh thì đúng là....... chơi bao nhiu game gòi mà vẫn cứ thấy mấy lão đại này......Hồi đầu chơi rohan với mấy game khác cũng nghe nói dòng buffer chả giết dc ai.Giờ thì thấy bà con chơi templar hơi nhìu đấy nhể,chả hỉu tại sao :-" .Pvp quan trọng là có kỹ thuật+1 chút may mắn(trường hợp ngang lv ngang item nhá) còn mấy cái vụ class này trùm class kia best of best thì ....... em xin =))

4. lonelyman45

lonelyman45 Mr & Ms Pac-Man

thôi bạn đừng có mang HE ra hù dọa làm gì =)) 9x đi rồi thấy HE bèo :-" cái trò chạy tung tăng của bạn thì nó bật chạy lên rồi kéo vô silence rồi nhốt chuồng thì bạn có max skill của chả làm đc gì :-" dhan 9x máu 10k rồi đừng có hòng bắn vài hit chết nhưng mà HE máu 10k thì vài crit là chết đó :)) HE sẽ làm gì trong 40s silence, 15s stun, 50s nhốt chuồng và các skill cooldown chỉ 60s ? chưa kể mindexchange:-" dkan full vit 9x đánh với nó cũng nhức đầu chứ đùa, tuy nhiên gì thì gì nó cũng chưa phải vô đối ::) đã nói dhan khi max skill thì ghê gớm lắm :-" chứ ko phải muốn nói có bao nhiu thằng max skill......

5. kknml001

kknml001 C O N T R A

cho mình hỏi mấy skill stun nào + lại dc đến 15s vậy bạn , mình thấy heath với mana burn là hết rùi mà , max lv 7 2 skill dc có 12s . Dhan còn skill nào nữa đề stun đâu

6. pik3men123

pik3men123 Mr & Ms Pac-Man

skill kéo lại có stun đấy. max là 4 hay 5s gì đấy. dhan max skill ít có đối nhưng có mấy ông train được như thế :))

7. binhtaquang

binhtaquang »

Death Call :hug:

Con dhan có rất nhiều skill quái dị và khó chịu =))
    Nhưng mà nghĩ tới nghĩ lui Dhan đánh nhau với Wiz với Temp kiểu gì đây vẫn chưa nghĩ ra ngoài suicide :devil:

8. thachvu2020

thachvu2020 Mr & Ms Pac-Man

Xem tình hình mấy ông dehan tự cao gớm nhỉ defender nâng 90% vit max buff vit lv 7,max skill hồi hp,max skill change mind,max skill stun tập thể,max roha shelter,giết được mới sợ,nếu = lv = đồ thì ko đáng ngai lắm cứ đứng đấy cho giết đánh khi nào mêt thì nghĩ,nghĩ hết mệt ra đánh tíêp.Chưa tính guardian srt melee khoảng 4k thội attack speed,khoảng 4 skill quan trong còn lại đễ lv6, đừng quên guardian có biến đá nha tới 50s dehan chạy vào làng đứng à

9. kknml001

kknml001 C O N T R A

nói như bác cứ dựa vào skill là mạnh sao ? tùy vào trình pk nữa chứ , với lại Dhan nó đứng nhìn cho bác xài cho skill sao ? lúc mới vào nó đã silence rồi . Dhan chỉ mạnh khi nó silence nó dc lv 7 thôi , chứ không thì cũng khó mà pvp ăn mấy char khác dc :hug:

10. lonelyman45

lonelyman45 Mr & Ms Pac-Man

thấy dkan sage full vit máu 50k mà bị silence 40s đánh với nó cũng phải khóc chưa =))

11. Devil1224

Devil1224 Youtube Master Race

Thế còn Dekan Int, với Crit immue, Mana guard, cũng đủ chưởng Dhan mấy hit rồi.

12. binhtaquang

binhtaquang »

DS int mà bị silence thì đánh bằng cái gì ? :hug:

13. MrAngry83

MrAngry83 Youtube Master Race

Nếu bị dính Silence của nó thì chạy vòng vòng. Vì lúc này ko xài skill được thì giết nó bằng niềm tin. Chờ hết silence cho nó ăn quả skill, không cho xài máu trong vòng 25s. Cố gắng dồn toàn lực trong 25s này giết nó bằng skill.

14. kknml001

kknml001 C O N T R A

mình nghĩ sau khi Silence thì Dhan sẽ nhốt chuồng + stun liên tục ^^ . ~15s stun chắc cũng bem dc dekan :hug:

15. Devil1224

Devil1224 Youtube Master Race

Nếu trúng Silence thì chạy vòng vòng, Dragon wings buf 30% mobility ở lv 5, không tin không chạy nhanh hơn nó (Dhan buff mobi có thời gian mà,buff lên chưa chắc chạy bằng mình). Khi hết Silence thì tới phiên mình diễn trò, Crit Immue, Managuard giảm dame nó tối đa trong khi mình đánh bằng dame phép, CD skill cực nhanh, lợi nhất là CD stun chỉ có 15s lại còn eliminate def của nó nữa, nó có bật cái chuồng lên thì chạy vòng vòng quanh cái chuồng, nhìu khi lag hình nó còn bị ko target được. Mình dùng cách này chưởng chết thằng Dhan trên mình 4 lv, skill mình chỉ toàn lv 5 trừ evolve.

16. pik3men123

pik3men123 Mr & Ms Pac-Man

đấy là thằng dhan gà lv thấp chưa đủ skill thôi. dhan đủ skill buff chạy lên tầm 1xx% thì chạy bằng niềm tin à. silent xong thì việc gì phải stun cho khổ. nhốt vào vòng rồi hấp diêm dần dần. gần hết silent thì stun tiếp không cho tỉnh đến turn silent thứ 2.xui xui ăn cái mind exchange thì 10s không nằm hơi phí :)) cái chuống lv 7 cast liên tục được thì chạy đi đâu xD
    Quan trọng là giờ chả có thằng dhan nào đủ skill thôi. con cũ của tôi chả cần silent thì các bé dkan vẫn nằm liên tục rồi =))

17. kknml001

kknml001 C O N T R A

Silence xong nó nhốt bác liền rồi còn đâu ? không thì nó stun rồi nhốt xong Silence cái thì cũng thế à :wink:

18. thachvu2020

thachvu2020 Mr & Ms Pac-Man

nói như mấy ông tui đứng yên cho nó slince chắc tui ko biết stun nó trước à với lại,trước khi pvp guardian mellee hay dex mở skill stone skin lên mấy ông dehan giết nó bằng cách nào nên nghien cứu kĩ các skill đi nhé vã lại HE ko hề bị nhốt chuồng nhé.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    skill rush của guardian srt ko hề miss nhé.Vã lại damge của guardian srt melle cao attack cao vã vào dragon còn 1k hp thì dehan là bao nhiu,sống nỗi trong 10s crazy stading ko nói ma ko biết suy xét máy ong thữ nghĩ con guardian crazystading lv7 attack buff lên attack speed =0 mà dè chừng nhé

19. chuoivt

chuoivt Youtube Master Race

Ối vô đối hã...hã... thế chuyển char chơi Dhan thôi.......ối em ko tiền úpkill,thôi vậy em là chuối mà ::( các bác có char nào vô đối mà ko mất time hay vnd ko chỉ em plzzzzzzzzz <--------- VÔ ĐỐI :cool::cool:

20. quaden83

quaden83 Youtube Master Race

Em là Wiz ^.^
    Trừ phi em bị hội đồng, Dhan nhảy vào ăn ké thì em chịu.
    Còn solo 1 vs 1 thì , hehehe
    _ Tàng hình à ? Dark Eye, đừng mơ.
    _ Silent lv 7 à, ghê nhỉ. Cure silent , nâng có 1 lv à, cd có 5s, he he he.
    _ Dhan crit mạnh à ? Cũng ngại thật. Group Immun Crittical thì crit dmg = 0.hí hí.
    _ Dhan né cao à ? Magic ko bao giờ miss ^.^.
    _ Dhan nhiều self buff lém, để em debuff 3-4 phát cho nó yếu yếu bớt ^.^.
    _ Nghe nói máu của Dhan cũng ko nhiều, để em nuke thử mấy phát xem sao.
    Nhưng mà nói chung, dhan có thể kết liễu khá nhanh, nếu trở tay ko kịp thì nguy thật, có khi chết ko kịp ngáp.