HuHu ai có cách trị mấy thằng Dhan ko

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi EvilSoul, 15/9/08.

1. kknml001

kknml001 C O N T R A

cậu ơi , bị Silence rồi làm gì mà xài skill dc đâu mà cure hả ????

2. lonelyman45

lonelyman45 Mr & Ms Pac-Man

bật phát hiện tàng hình đi rồi đòi stun =)) với DE với templar thì dhan bó tay :)) nhưng còn class khác ko ngán khi đã max skill, à mà templar có skill giải silence ko nhỉ? ko có thì cũng táng đc luôn :devil:

3. kknml001

kknml001 C O N T R A

hình như bảng 1 của ELF đã có skill cure silence rồi thì phải , mà bị silence rồi vẫn xài dc skill cure hả bạn :-/

4. lonelyman45

thế dragon skin hoặc giải stun khi bị stun có xài đc ko? chiêu này cũng một dạng giống thế, thế nên gì thì gì dhan đâu solo đc với bọn DE =))

5. kknml001

kknml001 C O N T R A

vậy mà tớ tưởng.=(( , vậy cậu trên kia nói đúng rùi

6. Kawatari

Kawatari Youtube Master Race

ờ ờ,thôi em rút lại lời em vừa nói,công nhận là dhan vô .. thiệt ,class nào nó cũn tán dc ,vậy đi nha 8-}

7. lonelyman45

:-" đọc cho kỹ rồi phán , đây chưa bao giờ nói dhan vô đối hay vô *** như bạn đâu =))

8. Kawatari

Kawatari Youtube Master Race

chưa nói đâu có nghĩa là ko dc nghĩ hay là ngụ ý đâu :O , thôi Ờ cái nữa cho vui cửa vui nhà ,ờ thì anh ko nói :-"

9. quaden83

quaden83 Youtube Master Race

Hì hì. Vậy là cậu chưa chơi Dảk Elf rồi. Skill Cure Silent nó 9da4 ghi rõ : có thể dùng khi đang bị silent. Nếu ko thì sao lại gọi là cure silent ^_^.Bởi thế Dhan nó gặp Dảk Elf, chỉ có đem bom tự sát thôi ( như lời bác binhtaquang nói ấy ).

10. kknml001

kknml001 C O N T R A

tại hồi trước nghe bảo bị silence rồi thì không xài skill cure dc , nếu thế thì Dhan đánh với DE và Tem thì không có cửa rùi =((=((

11. thachvu2020

thachvu2020 Mr & Ms Pac-Man

http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=434604 VÀO MÀ NGHIÊN CỨU CHO KĨ NHÉ ROHA BLESS KHÁNG STUN KHÁNG TRÓI.STONE SKIN KHANG DAMGE VẬT LÍ TRONG...,CỦA DEFENDER NÈ ROHAS SHELFTER,BIẾN MỤC TIÊU BẠN CHỌN VÀO TRẠNG THÁI KO BỊ TỔN THƯƠNG,KO BI CHOÁNG,KO BỊ TẤN CÔNG NHẤN MẠNH CHỔ NÀY NẾU ĐANG BỊ NHÉ.

12. Vincent1603

Vincent1603 Youtube Master Race

Nhưng mà vấn đề là bạn ơi skill Roha Shelfter add lên mục tiêu nào là mục tiêu đó sẽ ko bị tổn thương hay bị choáng, nhưng mà mục tiêu đó cũng ko di chuyển đc lun, bị đứng im tại chỗ lun trong .... giây đó :|
    Tui lúc trước có hơi con ranger, đi lủe cho pt về thằng defender trong pt nó add lên người tui thế là tui bị đứng im 1 chỗ lun.
    Nếu nói là để chống dhan thấy ko hợp lý chút nào

13. QuanIsHere

QuanIsHere T.E.T.Я.I.S

sao thấy mấy pac nói mà chả thấy có tấm hình nào Ví dụ hết vậy :|

14. matkinhden80

matkinhden80 Youtube Master Race

Có pác nào thử cho Dẹkan mặc đồ xanh dương phản damage chưa? 5 món sẽ phản từ 125 đến 175 máu, giả sử trunng bình là 150 máu thì với lượng máu của Assassin liệu có sống nổi?:x

15. matkinhden80

matkinhden80 Youtube Master Race

À còn cây vũ khí nữa nhỉ? thêm 7-14% phản damage cũng được khá đấy, ráng ép max opt nha bà con. Tui chưa thử chỉ nêu ý kiến hy vọng anh em nào có tiền thử 1 lần rồi cho anh em biết kết quả :D

16. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

dhan mà gặp DE thì thôi rùi::(

17. FariPlay

FariPlay Youtube Master Race

cái này còn phải xem lại đối với guardian dex chém chay crit thì cũng đủ tét rồi thử cho nó crit 2 3 cái xem đau lắm đấy:whew: bạn nói guard dex ăn mấy crit của Dhan là đi viện thế Dhan ăn mấy crit của guard dex vẫn sống chăc :devil:

18. lonelyman45

thế chém chay crit nhìu = dhan ko? có nhìu stun = dhan ko? có mindexchange ko?

19. Dark_Knight645

Dark_Knight645 Donkey Kong

Dex Guard có 2 skill stun này, có skill tăng & crit này, lao vào rồi bật Crazy Standing +110% atk speed lên chém điên cuồng đừng hỏi :))

20. Keth

Keth Mr & Ms Pac-Man

Nói chung chỉ có DE mới trị nổi DHan (khắc tinh của nhau mà :-" , tất cả các skill của DE đều khắc chế được hết skill của DHan, ngoại trừ skill đánh bom tự sát ra =))). Silence đối với DE vô dụng, cả Elf và DE đều có skill Cure Silence sử dụng được khi đang bị dính Silence, delay hồi lại skill rất nhanh :'> DHan né tránh nhìu cũng = thừa vì phép đánh ko bao giờ miss ^^
    Vì thế khi gặp DE thì tốt nhất DHan nên đánh bom tự sát thôi :'>