Hướng dẫn bằng hình ảnh cách log KDBotLite 0.xx

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi dkrongkon, 14/1/11.

1. locphamqn

locphamqn Youtube Master Race

em bot rat muot co dieu ko nhat duoc do ai da co cach fix thi huong dan em voi em cam on nhieu .chu topic oi vao huong dam minh fix cai di.

2. ngoclm1

ngoclm1 Youtube Master Race

sao em choi tren vista k dc bạn nó cứ loding data kill khi chay KDBotlite

3. onlylove020993

onlylove020993 Youtube Master Race

chủ thớt xem lại dùm mình cái nè!!! sao quái gần nv nó không chịu đánh rồi lại đi đánh quái xa, thế là quái nhiều quá nên die. có cách nào đánh quái yếu trước ko vậy

4. dkrongkon

dkrongkon Mr & Ms Pac-Man

Bạn thử cách setting Conection chưa? để mặc định tự dò tìm IP và DNS - 80% mình nhặt đồ và đánh bình thường bằng cách này! Nhất là máy ngoài phòng net!

Lỗi loading data: Run Loader và BOT bằng quyền Administrator nhé bạn! Không biết trên Vista run bằng cách nào nhưng trong XP thì chuột phải chọn Run As đó ^^! Bên 2pic của Dư có C/tr Run as thì phải ^^!

Bản trước là chưa Update bạn àk, thử bản này xem? ^^! [0.99]

---------- Post added at 19:21 ---------- Previous post was at 19:17 ----------

hihi, tks bạn đả ủng hộ BOT anh DƯ nhé! Vấn đề nhặt LKD thì bạn phải nói rõ là đồ đạc tiền bạc vẫn nhặt bt không? Nếu nhặt bt thì confic bạn có chỗ sai! còn nếu không nhặt thì nên bỏ check nhặt chìa khoá và đồ vật NV - bỏ check nhưng đồ NV vẫn nhặt bạn àk :):)

5. mrraff

mrraff Youtube Master Race

Bot này là cho pet nhặt đồ hay tự nhặt vậy bạn? Mà sao set bán kính train lên cao mà nó không thấy quái xung quanh nhỉ.

---------- Post added at 21:42 ---------- Previous post was at 19:50 ----------

Bot chạy good rồi. Mình ấn chọn đồ phải nhặt rồi ấn apply nữa nó mới chạy ^^. Mà sao nó nhặt đồ chậm quá. Có cách nào cho nhanh hơn dc ko bạn.

6. locphamqn

vấn đề của mình là ở chổ. mình dùng pet nhặt đồ và gold. giờ mình chỉ muốn nó nhặt LKD đã thử mọi cách trong phần nhặt đồ và đã test như chủ topic noi nó vẫn ko nhặt nhiều lúc bấm qua xem lủ nhóc đứng nhặt lkd mà mình bo tay =))=)). Fix lai giúp mình nhé dạo này bot ngon ơ đến 4 tiếng có hôm cắm từ 2h chiều đến 10h đêm ko dí chẳng hiểu vì đâu nên nổi thế heheheh.

7. pipboys

pipboys Youtube Master Race

Có 1 vấn đề nho nhỏ mà cũng ko nhỏ lắm đó là: mình bot chung với 1 pt EU, bọn nó dùng vsrohelper mình vào bot là bị dis liên tục, khi bot đơn lẻ thì ok. Có cách ji khắc phục ko vậy

8. locphamqn

vấn đề của mình là ở chổ. mình dùng pet nhặt đồ và gold. giờ mình chỉ muốn nó nhặt LKD đã thử mọi cách trong phần nhặt đồ và đã test như chủ topic noi nó vẫn ko nhặt nhiều lúc bấm qua xem lủ nhóc đứng nhặt lkd mà mình bo tay . Fix lai giúp mình nhé dạo này bot ngon ơ đến 4 tiếng có hôm cắm từ 2h chiều đến 10h đêm ko dí chẳng hiểu vì đâu nên nổi thế heheheh.

9. AngelLoveWing

AngelLoveWing Legend of Zelda

Các bạn cho mình hỏi là bot này có auto buff máu với skill hỗ trợ của Mục Sư được ko vậy:) ?

10. taa3st

taa3st Youtube Master Race

Xem giúm m lỗi này với :(
    IMG]http://cC8.upanh.com/23.553.30611787.oop0/adasd.jpg[/IMG]

---------- Post added at 02:10 ---------- Previous post was at 02:03 ----------

up lại hình

11. emlanoob12

emlanoob12 Mr & Ms Pac-Man

Bác chủ topic ơi ! Bot của Bác không buff 2 vũ khí được àh,

12. dkrongkon

Bạn cài thư viện vào là hết. Nếu bạn down BOT ở Topic mình thì mình đã tích hợp C++ 2008 C+2010 và thư viện vào trong 1 link down duy nhất! Theo như trong picture thì bạn down bên link anh Dư! Thân! Link mình nặng 19Mb scan kỹ trước khi dùng! Thân chào!

---------- Post added at 11:42 ---------- Previous post was at 11:41 ----------

Xin nhắc lại 1 lần nữa BOT này không phải mình viết :)) buff 2 VK thì wa FreeBot nhen!

13. MrHot

MrHot Youtube Master Race

Nếu bạn log KD ở Bot01, thì cái loader bạn nhập là 10001. Nếu bạn log ở Bot02 thì cái loader bạn nhập là 10002 rồi start thì ok. Bạn làm ngược lại thì sẽ xãy ra tình trạng trên.

14. locphamqn

huong dan em cach bot de nhat dc lkd di em lam du moi cach nhu da huong dan nhung sao van ko nhat dc. bot thi muot lam nhung ko hiu sao apply phan nhat tat ca lkd ma no ko chiu nhat. dang dau dau ko co thoi gian canh day:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

15. trungvip10b1

trungvip10b1 Mr & Ms Pac-Man

Bạn ơi giúp mình với mình bot bãi quái cấp 27 28 30 ở gần Đôn Hoàng là bị "Không tìm thấy mục tiêu" rồi "Mục tiêu không hợp lệ" :((. Thế là char đứng im và bị cắn đến chít luôn :((. Bạn nào có kinh nghiệm xử lý giúp mình với

16. locphamqn

cau tick vao cho select mob before attack ben tab protection. roi bot tiep di thu ok ko

17. emlanoob12

emlanoob12 Mr & Ms Pac-Man

Các Bác cho em hỏi, Bot này nhặt tay là ko thể được rồi.Vậy Bot+Pet thì Bot êm không ?

18. Alexanderdai

Alexanderdai Youtube Master Race

Ai hướng dẫn cách viết script chạy runas của KDbot với, hồi trước nhớ có thấy post mà sao kiếm hoài chưa ra..
    Còn một chuyện nữa là bot cứ hay bị tắt khi tới bảng đăng nhập,khắc phục như thế nào??

19. dkrongkon

Sr cac ban minh onl bang iPhone nen k Tra Loi cac ban dc hic hic

20. haitac900

haitac900 Youtube Master Race

kô nhặt đồ, nhặt mỗi đồ nhiệm vụ thui