Hướng dẫn chi tiết chơi NavyField !

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi hatuan1983", 23/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

uh dạo này thấy đông VN lắm rồi ,ko khổ công tui viết bài hướng dẫn bao tâm huyết, chuẩn bị lập clan VietNam nha, tui sẵn sàng đóng góp 50k credit hì hì !

2. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

các bạn mới chơi vô đây điểm danh nha ! cần box cho game NavyField !

3. Beggar

Beggar Youtube Master Race

nay bay gio tui thay rat nhieu VN con yeu lam.................. online gio nao tui cung thay 3 ~5 nguoi lan,......................
    hêhhhe VN ca nhieu thi se choi hon nhung nguoi khac.......... tai vi VN choi game good hon nhung nuoc BAN

4. VUA TRO CHOI

VUA TRO CHOI T.E.T.Я.I.S

nick:vietnamese-tàu: VNS-291989 loại DD level: kô bít
    làm sao để chọn nation mình mún theo ảh mí bác:
    em có 1 thằng radio man của Mỹ, 1 thằng radio man của Anh nhưng kô qua được mí shipyard nước khác!

5. MKL

MKL Mario & Luigi

có ông nào level cao thương tui cho tui giết 1 lần đi ^^ , tui mới có nick mới , fisherman , add dzo giúp tui đi

6. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

Muốn chọn nước thì sailor của bạn phải ở lv 12, sau đó ấn vào chữ CLS ở phía dưới sailor của bạn, bạn sẽ được chọn 1 trong 4 nước ! sau đó thì có thể chọn job cho sailor có 4 job : BO (thuyền trưởng), armement(vũ trang), support(hỗ trợ), special (đặc biệt, chưa quan tâm vội) . Để có thể vào cảng 1 nước nào đó, bạn cần có BO của nước đó . Ví dụ bạn thích USA, train 1 sailor thành USA sau đó chọn job thành BO, để thành BO thì sailor đó hoặc phải ở vị trí BO hoặc là ko ở trên tàu (ở cửa sổ phía dưới ) ! Tôi sẽ cập nhật phần này , làm sao vô cảng nước khác ! trong phần hướng dẫn ! Radioman là thẳng để chat chit , nên chỉ cần 1 thằng, lv 6 là có thể chuyển job thành Radio man, còn để chuyển thành lính các nước thì phải lv 12 !

7. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

Tin mới nhất nè, tui đã được cho 100k credit vào mỗi account, tui đã hướng dẫn rồi đó, hình như sự kiện này còn tiếp tục, anh em cố gắng, nếu ai chưa được thì tuần sau sẽ được ! chỉ cần lv trên 20, vào download.com viết review về game, sau đó gửi thư cho NF team, ghi rõ ID trong NF và ID trong download.com ! ok ! tui làm được hi vọng mọi người cũng làm được ! tui cũng chỉ đọc cái thông báo của NF mà tui đã post lển rồi đó, ai có thắc mắc thì hỏi nha !

8. VUA TRO CHOI

VUA TRO CHOI T.E.T.Я.I.S

ông làm giùm tui đi hen!ID: Vietnamese

9. Beggar

thong tin moi game navy nay co nguoi choi HACK nhu o biet co bi block o ................. ong hatuan ong vao fỏum coi thong tin nhe roi bao lai cho anh em ok ?

10. Beggar

* *
    ╱◥█◣ *. ﹒.? ★﹒*
    ︱田︱田 ★ ﹒● ● ?. ﹒★.
    ╬╬╬╬   /█\_/█\_ ?. ╬╬╬
     ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄√√ √√ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄
    ※☆※☆※☆※☆※☆※☆※☆※☆※

11. Beggar

nay bay gio co cai vu mua ban SHIP nua do............ nhu tui o ro lam.
    ong vao fỏum coi ky di nha....
    o biet ban ship nhu the nao va mua nhu the nao
    buon re

12. VUA TRO CHOI

VUA TRO CHOI T.E.T.Я.I.S

bà con lập guild đi!Cho em vào!
    Ai cho em xin 30k đi==>thiếu tiền nâng cấp Ship của Đức rùi!

13. MKL

MKL Mario & Luigi

bà con ơi cứu em hu hu hu, em lên level 12 , em change class cho 1 thằng thành BO , còn lại thành arm .... , của cái nước kế busan , xong rồi em sell ship , nhảy wa shipyard của nước mới , nó nói ko có ship , sau đó về Busan mua lại ship cũ , xong rồi mua gun nó báo unmatched national , vậy là phải chơi lại từ đầu hả ????

14. VUA TRO CHOI

VUA TRO CHOI T.E.T.Я.I.S

bạn phải nhấn vô CL của BO để chọn kiểu tàu sau đó mới qua shipyard của nation thằng Bó mua được!

15. MKL

MKL Mario & Luigi

sau khi mua được chiếc thuyền mới thì tui lại gặp vấn đề là ko có đủ tiền để mua engine nói chi mua gun , trở lại shipyard cũ thì ko xài thuyền được , phải lèm seo , đừng nói phải chơi lại à >_<

16. VUA TRO CHOI

VUA TRO CHOI T.E.T.Я.I.S

bạn mún làm 1 ship có natin thì bạn ít nhất phải có 80000 credit===>vậy đành chơi lại thui!Tui cũngh bị m1i lần nè!Có gì được con Bo có level 20 qua dơnlaod.com viết review về NF được 100k credit đó!

17. Beggar

mua lap CLAN VN ah............ tui thi co the lap ne.............. nhu phi wa phai tong 200k de lap cai CLAN tui da co con radioman lv 26 roi............ nhu kho cai o co tien .......... voi la VN con yeu wa., khi nao VN manh tui se LAM CLAN VN lien..........
    chac tui phai choi the 3 4 cai acc moi lv 20 wa. ^_^ dang thieu tien ....... ^_^
    good luck

18. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

trời các pa này ắn nói lung tung quá trời, muốn có tàu national ship thì chỉ cần ít nhất là 50k (nghĩa là chỉ cần bán hết tàu đi rồi, login lại là xong), ví dụ tàu Z51 hay Fletcher giá 37k, mua động co 7500, FCS khoảng 4k vậy là còn khoảng 300 credit, mua được 1 khẩu súng (giởm nhất), rồi vô battle, chạy lăng quăng, ko chết, nếu may mắn team win, thì được khoảng 600-1000 credit-> mua súng ... Cứ vậy sau 1 lúc sẽ có đủ súng ! Nhưng tui ko khuyên anh em chơi theo kiểu này ! tốt nhất có khoảng 59k là đẹp nhất ! Bạn sẽ mua được thuyên, FCS,engine và 5 khẩu súng loại tốt nhất bạn có thể mua ! Tất nhiên nếu chơi lần đầu thì rất khó để có thể đạt đến 59k khi sailor của bạn đạt lv 12, vì vậy tôi khuyên các bạn ko nên change sailor ngay lv 12, hoặc nếu change rùi, thì vẫn tiếp tục dùng thuyền neutral, có điều lúc đó thì phải dùng súng của nước đã change còn ngư lôi thì tuỳ nước, chưa chắc đã lắp ngư lôi nước khác trên thuyền neutral được ! Còn súng thì chắc chắn lắp được ! Tui đã từng lắp súng Đức trên thuyền ở Busan rùi ! thuyền trước Đức cũng lái được thuyền Busan !

19. Beggar

chan chet di duoc
    moi ngu vay tin vao choi game va buon ban ....... nao ngo no bao la (( Unauthoized entry )) buc minh o ..................................
    lai o biet cho toi khi nao moi login duoc day ............
    hy vong NF de bu cho moi acc 50k > 100k ( 100k thi ca tot ^_^ ) ve nhung loi nay hehhehe
    nghe noi la NF dang check coi nhung ai co choi HACK hay gi gi do.......... o biet ro lam
    phat hien chi co nuoc DIE hay BLOCK ACC 100% hahhaha
    VN thi o co CUA choi HACK roi ,,,,, neu co thi cung chi 1 minh ah ( kidding )
    vi VN dau co ai biet game nay nhieu ....... voi lai tui vao forum cua china tim hoai cung o thay cai HACK ve NAVY voi ai cung o thich choi hack ........... choi hack rat chan ........ va de die nua......... vi trong do ai co SHIP xin thi ca cai sever biet den ong lien vi game nay khac voi nhung game khac,va MOD Master check ong lien . check song roi bb cai acc luon ............. tui noi vay co dung o nao .............
    song game thu VN chan wa.. moi vao choi 1 chut la o muon choi roi . cu hoi nay (( game nay co hack o )) gamer vn la tui buon wa......
    game nay chi co tui va hatuan1983 la choi LAU NHAT ..... noi vay dung buon nha. tui chi co sao noi vay thoi ..... tui rat rat rat la hy Vong co ca nhieu gamer vn .........
    bay gio gamer vn tin tren dau ngon tay ......... tin di tin lai tui thay nhieu lam 20 ten,,,,,, chan chua ?
    moi choi duoc lv 15++ la da chan sao ky vay .........
    chac o con ai thich tau chien giong tui wa,,,, trong phong tui co 12 chiec tau MO HINH ........... tui co 1 chiec yamato cua JAP rat dep ( bi US cho an Air Torp 1 trai ) la dang SUNK roi hehhehhe

20. gà_con_lon_ton

gà_con_lon_ton Youtube Master Race

anh hatuan1983" anh lap ra rôm khac ban luan ve navyfield di room nay chan qua

rnghe noi anh choi lau rui dung ko khi nao anh cho em vai k mua tau voi vu khi nhe em moi choi con ngheo lam.tot nhat anh co em han 100k nha anhdan vn ca ma

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.