Hướng dẫn chi tiết để chơi NFSMW Online ! Hot !

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Boy_Just_Married, 10/3/06.

1. Boy_Just_Married

Boy_Just_Married Moderator

Đc ! Anh chờ chú Linh nhé ! Kg vào đua với anh , anh đến đốt cửa hàng :D !

Vừa đua với bạn DieuHuyen xong , cứ tưởng là Girl , ai ngờ là Boy :D !

2. Fear83

Fear83 C O N T R A

Chài, ai biết Audi của ông thế nào :D , trước khi ông chạy con Clio biến thái của ông thì tôi cũng thắng ông mấy ván còn gì.

3. Boy_Just_Married

Oạch ! Có cần phải chê xe tui thảm vậy kg ? Hê hê ! Để tôi cho wa bên Triển Lãm xe xem có ai chê kg :D ! Đêm nay đua tiếp nhé , mà hôm wa tổng số trận ông thắng tôi là 2 , híc , hôm nay tôi tỉnh rượu rồi , sao đua đc đây ???

4. Fear83

Fear83 C O N T R A

Chài, biến thái nghĩa là khủng đó pa, ai bảo là chê.

5. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Ai biết cách làm cho PS2 nối mạng vào được để mà chơi thì chỉ giùm .

Đua trên PC không phải là thế mạnh của tui , và cái PC nhà tui thì ... It's a shame , don't mention it man .

6. dieuhuyen

dieuhuyen Mr & Ms Pac-Man

chao cac pac em là dieuhuyen đây có lẽ em là gởl duy nhất ở việt nam khoái chơi dua xe các loại nên pác alton gì đó tưởng em là boy nhưng sự thật em làDIEUHUYEN con gái 25 tuổi o có người yêu o có bạn gái chỉ có toàn bạn trai thôi em rất đẹp như :MIA và có phần hấp dẫn hơn nếu có ngày các pác thấyem ngoài đời kính báo các pác mê đua xe

7. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

ha ha, kết quả đua đêm 13 sáng 14/3: KOR ( tui ) và Hiếu( Boy_Just_ ) đua lúc nào về đích cũng chênh nhau ko đến 1s, kỉ lục là chênh nhau 0.02s và tui toàn thắng, hehe , hôm nay lấy lại phong độ ngày xưa rồi :D

8. Boy_Just_Married

Oạch ! Chẳng wa hum nay tui chưa đc 1 ngụm rượu nào thôi ! Mà tui cũng thắng mấy trận chứ bộ :D ! Có liên tiếp 3 ván cuối là ông thắng liên tục thôi :D ! Nhớ đó , mai trc' khi đua chạy xuống nhà tu hơi Vorka , lên cho ông bít tay ! Mà cái quả hơn nhau 0.02s đó khiến cho tôi ức sặc máu , tý giật bàn phím ném ra ngoài cửa sổ :D

*Sau đây là 1 vài đoạn Drift đẹp mắt gửi tới anh em !

Các file đính kèm:

9. dieuhuyen

ok
    đúng vậy 2 pác toàn về nhứt nhì ....còn em sẽ có 1 vài HACK Ý: CÁc pác có piết ta ị sao nsfmw lai hay và có nhiều nguòi chơi???? đó là vì nsfmw Là 1gamDUA XE MÔ PHỎNG GIỐNG ĐỜI THỰC. con em sau hon 12 giờ dồng hồ canh me chơi online hâmchi thì thấy thất vọng óa vì cả phòng có 4 người thí mấy pác toàn chơi xe HACK mà thôi CHẠY NHƯ ĐIÊN ĐÂM NHƯ KHÙNG mà vẫn về nhứt....nhối các pác có piết gam này EA thiết kế....KHI XE ĐỤNG TƯỜNG HOẶC VẬT CẢN thì xe sẽ giảmtốc dộ nặng thì xe quay ngang nhưng vì mấy pác chơi xeHACK nên chạy xe lung tung vẫn cứ về nhức nhối là phải thôi chứ chưa chắc gì đã là GỎI điều này em đã kiểmchứng nhiều lần đua cùng cácpác (em chạy xe toàn 130 140 miler mà không hề cho đụng vào vât cản đi truớc các pác 2 vòng rưỡi lận còn nửa vòng cuối gần về đích em cho xe đụng vô tường và chèn các pác tung vẵng xe vậy mà các pác vẫn cứ chạy như điên về nhức nhối là sao vô lí quá zay đơn giản thôi XE HACK MÀ chứ không phảil là.......đâu nha ??????/ bởi vậy hãy tạo 1 cuộc ĐUA XE HACK thi mới hay còn chay xe bình thuờng do chính mình làm nên với trình độ thật của mình mà thắng thì DIEUHUYEN em đây mới cảm phục 1 vàI TỐI KIẾN CỦA EM xin các pác ĐỪNG TỨC TỐI mà hảy CƯỜI LÊN ĐI CÁC PÁC ÔI CƯỜI CHO HẾT NHỮNG CƠN BUỒ ĐAU (em nhái lời 1 bài hát gì đó đấy) thôi vài dòng thư giãn cho vui cùng các pác CHÀO THƯƠNG MẾN YÊU CÁC PÁC KHOÁI NFSMW. Á QUYÊN ỄM 24/24 SẼ ĐUA HẦU CÁC PÁC NHỚ CHO EM VỘNHA MẤY PÁC. :cool: :cool: :cool:

10. king_of_racing

oạch, bà chị đua kém thì cứ nói, sao bảo tụi tui hack, ông boy đưa cái soft quay phim lên cho tui dùng với, quay luôn cảnh lúc đua để pà chị xem xem có hack ko, hay là đua ghê wa' :D

11. dieuhuyen

ok nếu đúng vậy thì 2 pác quả là SIÊU SIÊU SIÊU : ĐỐT CHÁY LÒNG ĐƯỜNG CHỨ KHÔNG ĐỐT CHÁY TRÁI TIM PÁI PHỤC PÁI PHỤC

12. dieuhuyen

em không đua kém chỉ tại 2 pác chạy quá cao siêu he he he he he he

13. dieuhuyen

ủa mà sao các pác lao thẳng vào tường mà tại sao xe không giảm tốc độ lại vẫn cứ lao đi bình thường nhủ đi xuyên tường vậy????????? chỉ giáo cho em mánh này nha

14. dieuhuyen

nếu chạy kiểu nầy có lẽ chỉ trỏng 3 giờ đồng hồ là các pác hoàn thành làm thịt ZAROS????????

15. king_of_racing

hix, hông giám, đâm thẳng vào tường lúc nào đâu , đâm hông vào thôi :D, sơ xuất nên mới thế, còn giữ nguyên tốc độ à, đâu có, giảm đấy, nhưng đâm xong thì NOS phải xả sạch thì mới về tốc độ cũ, chứ làm gì có chuyện đâm thẳng vào tường mà ko giảm tốc, mà khuyên chị lúc vào cua nên sử dụng hợp lý cả phanh và NOS , sẽ cua dễ hơn nhìu đấy, con Razor hả, nếu bắt đầu vào đua với nó tính từ vòng đầu tiên đến vòng cuối thì hạ trong khoảng gần 1 tiếng.... còn nếu đua lại từ đầu thì......... hông biết bao nhiu cho đủ

16. dieuhuyen

ok sir KOR đúng là VUA sir ở đâu vậy nếu ở saigon em và pác sẻ đi nhậu 1 chùi xả láng qoảng cáo về mình đi ok

17. king_of_racing

rất tiếc là em ở tận Cao Bằng cơ ạ, cách HCM City trên dưới 3000Km, :D, mà quảng cáo làm giè, chị vẫn thấy có nhìu người đua khủng mà, như AnhTuan nè, Boy_just_... nè, và còn nhìu cao thủ khác nữa, em chưa phải ác nhất đâu :D!

Mod jacky ơi: sao anh ko vào đua cùng bọn em cho vui, rồi tổ chức giải đua online luôn, ko box speed dạo này chán wa'

18. Boy_Just_Married

Oạch ! Bà chị làm em hơi bị ức chế đấy ! Xin lỗi bà chị : thế nào thì bà chị cho là Hack ? Em chưa nghe đến Hack trong Games Simulation , bởi vì đây là Game thực tế ảo ? Mà Game thực tế ảo thì tất cả mọi thứ đều diễn ra trên thời gian thực , kg thể Hack cái này đâu ! Híc ! Bà chị kg bít rùi nói linh tinh làm anh em buồn ! Kg tin thì để bữa nào tụi này đua với nhau thì quay phim rồi Post lên cho bà chị xem ! Tại bà chị chạy kém , thế nào bà chị gọi là chạy kg chạm tường ? Chạy 10km/h kg chạm tường thì cũng gọi là Pro sao ? Hơi bị cay đây , vừa làm 1 chai Vorka to xong , ức chế với bà chị lắm đấy ! Nếu bà chị cảm thấy bất mãn vì đua thua thì chỉ nên PM riêng tụi em thôi ! Viết lên đây khiến cho công chúng đọc , họ nghĩ gì về tụi em ? Còn xin lỗi bà chị ! Tụi này chơi thế nào thì tụi này tự cảm giác với nhau , mỗi đêm lên đua , tụi này cảm thấy rất hứng thú vì có đối thủ ngang cơ , còn xin lỗi nhé , nói kg phải điêu toa hay bốc phét , cái bọn NPC như Razor , Minh , Ronnie hay bất cứ thằng nào trong nhóm 15 Rival , chẳng thằng nào là đối với bọn tôi cả , chỉ cần nhìn Status của tui hay bất cứ anh tài nào trên đất Box Speed này là rõ ! Híc ! Hết sức xin lỗi cả nhà ! Hôm nay uống nhiều wa' , lại cãi nhau với vợ nên hơi bức xúc , tâm trạng , lên Box để tìm niềm vui thì ăn ngay quả bài của bà chị Diệu Huyền này ! Híc ! Xin lỗi cả nhà lần nữa nhé ! Thật ra bà chị thấy những cảnh khó hiểu , pó tay . com thế là vì máy bà chị lag wa' ! Em và KOR đua với nhau còn nhìn thấy những cảnh pó tay hơn , ví dụ em chạy xe bằng trần xe (xe lộn ngc.) thì sao ??? Chỉ KOR thấy thế còn em thì kg ! Tất cả là do Lag thôi ! Chắc do PC em lởm wa' , kg nuôi Host cho cả nhà đc ! Vậy thế nên ngay từ đầu em đã bảo máy ai trâu thì làm Host đi , nhưng chẳng có ai nghe , em muốn mọi ng` vui nên làm Host thôi ! Ức chế , mai đem cắm ĐTDĐ Up máy lên trâu hơn !

19. king_of_racing

http://www.thanhcb.5gigs.com/Movie.rar <=== clip của tui đây, pà chị cứ việc xem xem hack chỗ nào, chạy map này tui còn chả cần dùng nos nữa ý, đua online cùng anh em nos thêm vào nữa nên mới khủng, còn dưới đây là kon xe trong clip mà em đua:

20. Fear83

Fear83 C O N T R A

Hạ hỏa nào, nói chuyện với chị em làm gì mà gân thế, pót bài rõ dài. Các ông đua giỏi rùi thì chơi handicap với bà ấy đê, chạy xe lao động đường phố chẳng hạn.