Hướng dẫn chi tiết để chơi NFSMW Online ! Hot !

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Boy_Just_Married, 10/3/06.

1. HG 2GETHER

HG 2GETHER T.E.T.Я.I.S

cứ mỗi lần chạy với love là mình toàn được chạy một mình
    vì nó lag văng ra ngoài, haha
    chắc mai phải đi lắp CATV về nhà để chạy cho ổn định vậy

2. tarrega

tarrega C O N T R A Lão Làng GVN

box speed giờ tưng bừng quá hen :D , chẳng biết chừng nào nhà em mới lắp được cái ADSL để chơi Hamachi đây T_T (chờ gần 1 năm rồi còn gì), đua offline hoài chán quá T_T (Giờ đang quay lại chơi CMR04 :D nhưng mà chưa unlock hết xe nữa T_T )

3. Boy_Just_Married

Boy_Just_Married Moderator

Để tránh trượng hợp có wa' nhiều Nicks trong Network Hamachi (Có nhiều cái mình chưa thấy Online bao giờ , hoặc 1 ng` nhưng sài nhiều máy tính để vào) làm Full hết Network khiến cho nhiều anh em khác muốn vào chơi cũng kg đc nên mình quyết định để :
    -Network : nfsmw1985 dành cho những anh em nào thường xuyên tham gia , có thể để lại 1 Nick cố định .
    -Network : nfsmw1984 dành cho anh em kg có điều kiện tham gia thường xuyên .

Mong cả nhà cùng làm theo nhé ! Ngoài ra mình sẽ ngồi để lọc đôi khi vào giờ cao điểm thì ai đã Log Out thì mình sẽ Evict Nick luôn để ng` khác vào thay ! Ok man !

4. Fear83

Fear83 C O N T R A

BJM!! Mấy tuần nữa tui mới có mạng lại, đừng xóa nick tui trong 1985 đó, hoặc xóa thì sau nhớ chừa một chỗ nhá.

5. lamda_us_beta

lamda_us_beta Mario & Luigi

trong box có pa ilove choi mạng dial up, làm lag ko chịu được...đua với ổng mà xe chạy trên trời hết rồi xuống đất, nhấp nháy hoài...bùn cười !

6. iloveea

iloveea T.E.T.Я.I.S

ặc ặc ặc, dial-up mà vẫn gán chơi vậy mới là một kẻ suy game Love đây, không biết học hỏi mà ở đó cười hả pa, lúc trước mình củng adsl nhưng bây hết rồi, bây giờ mình củng đang tính kiến cái băng thông rộng nào để chơi thôi, ráng chờ mình nghe các bạn. rôi một ngày kia sẻ có thiên hạ đê nhất NFSMW - nguy mô Box-Speed của Gamevn.com tái xuất giang hồ

7. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

làm gì mà ghê dữ vậy ông, thử quay clip ông chạy offline xem ông chạy thế nào mà ghê đến mức thiên hạ đê nhất NFSMW ::(

8. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Em hoi that,sao em đíu thể nào Creat Sever và Join được thế,em làm y hệt như bác Just married ý,mà có được đâu.Bác nào chỉ giúp để em đi đua cái nào :((

9. Boy_Just_Married

Híc ! Làm theo chính xác hướng dẫn của mình thật kg ? Kg có lý nào ! Mọi ng` đều làm đc mừ ? Ngay cả bà Điêu Thuyền còn làm đc ???

10. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Ơ thật mà,em bật cái Hamachi 2.2 lên,rùi chọn Join Server,rùi game NFS bật lên,em cũng vào phần chơi LAN,nhưng có thấy cái Server nào đâu.Mà cái Hamachi của em tải về có đâu chưa đến 1MB :(
    Chẳng hiểu cái quái gì,bản patch 1.3 em cũng lấy ở trên đĩa game luôn!

11. HG 2GETHER

HG 2GETHER T.E.T.Я.I.S

ông nói thế thì còn gì là mặt mũi của người ta nữa
    người ta còn phải giữ giá chứ, kiểu gì cũng phải để 1 phương để lấy chồng chứ ha haha haha ha haha

12. Tani1301

Tani1301 T.E.T.Я.I.S

Mọi người cho tui hỏi là yêu cầu cấu hình của máy như thế nào để chơi được NFS MW vậy và nhân tiện cho mình xin luôn cái link download luôn nha . Thanks very much

13. tiensnorlax

tiensnorlax Mr & Ms Pac-Man

Các bác dành cho em 1 chỗ với :D mà phải chơi hết blacklist thì mới có xe ngon hả,em mới chơi đến con thứ 5 đã bỏ sang cày game onli chắc xin ai cái save vậy chứ ngồi chơi đên unlock hết chắc anh em bỏ đi hết

14. iloveea

iloveea T.E.T.Я.I.S

Chả biết câu này ý gì,

15. Ferrari Enzo

Ferrari Enzo Mr & Ms Pac-Man

Chiu khó mà chơi,ai lại cứ đi xin save ,cheat thì còn zề là game nữa chưa chơi đã có tuốt rùi,mất hay.

16. yo_yo

yo_yo Mario & Luigi

bò dần đân mà chơi cho đã!! chơi chong Blacklist đi!! hay lém đấy!! ráng mà luyện tay nghề!! Chứ bây giờ save file saved cho bắc có xe "Phân khối nhớn" mà đua thì dễ xẩy ra tai nạn lém :D :p :p

17. skynap

skynap Guest

Bác boy ơi bác xem hộ em với, em vẫn join hót để đua đc nhưng tao host thi lại ko thể đc, em đã làm theo cách cua bác nhưng nó toàn hiện ra thông báo : your connection to the lan server has been lost. bác xem hộ em thía là thía nào. cố gắng giúp em nha, thanks bác trước

18. blackdoor

blackdoor Donkey Kong

bác tiensnorlax sao lại mất lòng tin vào chính mình thế nhỉ phải tự unclock thì mới thích chứ .xin save thì đâu còn ý nghĩa gì nữa .tuy nhiên hình như là bên box hỏi đáp có ông nào cho save đó chịu khó wa đó kiếm đi . Hè cũng sắp tới rồi .anh em trong box chắc cũng rảnh hơn .hay là tổ chức giải Box Speed racing cup đi .bác boy có nhiều kinh nghiệm trong vụ này .bác thấy sao :;)

19. tucoi1992

tucoi1992 Youtube Master Race

anh hiếu ơi cái file speed.exe anh gửi cho em bị lỗi rồi .cho lên thảo nào bị lỗi .Anh gửi cho em cái khác đi nhé .OK

20. Boy_Just_Married

Hì ! Tại anh kg biết em sài bản NFSMW nào nên cứ gửi cái file speed.exe mà mọi ng` hay sài ! Anh gửi thử cái của anh cho em nhé !

http://www.4shared.com/file/1272489/6e721b73/speed.html

Cả nhà đón chào thành viên mới của Box đi nào ! Con gái đó , Cute dã man luôn ! Mời em sang bên Box Lưu Bút và tự giới thiệu về mình đi em gái !

http://www.gamevn.com/forum2/showthread.php?t=51870