Hướng Dẫn Cụ Thể cách Log Nhiều acc

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi G8andChip, 12/11/09.

1. _BungPhe_

_BungPhe_ Youtube Master Race

mình chi log dc 2 acc bot + 3 acc thường =5 acc. ko đc hơn, tai sao vậy các bạn

2. killfriend

killfriend Youtube Master Race

Mình cũng vậy ko phải do máy cùi. Máy mình ram Kington 4 G Cạc đồ họa 1 G thé mà chỉ log dc 5 acc. Ko hỉu vì sao nữa. ai chỉ dum minh với. Minh tao 4 Use:((

3. tranghoai432

tranghoai432 Mr & Ms Pac-Man

Các bác cho hỏi cái, ở nhà mình xài phần mêm diệt virus SymanTec Antivirus free, sao down cái crack_client về xả nén ra nó báo có virus vậy, không biết có nguy hiểm gì không, nếu mà muốn xài chương trình này thì phải tắt phần mềm virus, em thì em sợ dính key log lắm

4. Mr Pipachi

Mr Pipachi The Warrior of Light

Tin thì dùng, ko tin thì đừng dùng :)

5. tranghoai432

tranghoai432 Mr & Ms Pac-Man

móa, ở đời ghét nhất cái thể loại này, người ta không biết thì người ta hỏi, biết thì chỉ ko biết thì nín, vào phán 1 câu xanh rờn, đời còn lắm thằng bựa, vãi quá >.<

6. G8andChip

G8andChip T.E.T.Я.I.S

Nhân đây Mình Cũng chỉ thêm luôn cách chơi các game khác cùng vi dụ như bán CF,Ongame,Au..... Các Bạn Cũng Lập 1 User riêng để chơi.Nó sẽ không ảnh Hưởng gì cả không dis acc :D

7. minhkaka

minhkaka Mr & Ms Pac-Man

G8andChip cho mình hỏi, mình làm y như vậy, click vô nó mở được 2 cửa sổ game, nhưng log vào bị lỗi C8. Có thể giúp mình ko?

8. Mrs_Tiger

Mrs_Tiger Youtube Master Race

mình làm giống bạn rồi nhưng chạy sro thì nó báo lỗi là sao ai biết chỉ giùm nek

9. G8andChip

G8andChip T.E.T.Я.I.S

Bạn muốn hỏi cách mở 2 game khác nhau hay cùng game sro :-w

10. minhkaka

minhkaka Mr & Ms Pac-Man

Cùng là game SRO, nghĩa là mình tạo user thứ 2, copy SRO ra 1 folder khác, down cái patch về để ở folder game vừa copy, patch, xong chạy sro, khi log in thì bị lỗi không thể kết nối (C8). Giúp mình nhé.

11. boylove198

boylove198 Youtube Master Race

G8andChip giúp mình ,với mình tạo user thứ 2, copy SRO ra 1 folder khác, down cái patch về để ở folder game vừa copy, patch, xong chạy sro, chạy đc cái x-trap đc 2s thì nó biến mất . :)

12. o0_Ku_Huy_o0

o0_Ku_Huy_o0 Donkey Kong

Her her.2 acc vẫn Ổn.Đang yên đang lành down cái link trên của chủ thớt vớ vẩn mất acc như chơi......tốt nhất cứ chờ từ VH...toàn các chú lính mới lên post bài.....Có ngày mất acc :))

13. G8andChip

G8andChip T.E.T.Я.I.S

Các bạn có thể đọc kĩ lại phần chú ý giúp mình được không rồi làm theo.Nhưng vấn đề các bạn hỏi mình đã có trong phần " chú y' "

14. bennycz

bennycz Youtube Master Race

hay wa, thanks nhiu! lại log được nhiều acc, hix khổ rồi. Nhận taxi từ 75 đến 95 tại sv Bắc Đẩu đây. LH Linhkidssss :D:D:D:D

15. minhkaka

minhkaka Mr & Ms Pac-Man

Đã xem kỹ lại phần chú ý của chủ thread và đã làm lại, báo cáo chủ thread là đã thành công. Thx nhiều nhé. Have fun!!

16. Mrs_Tiger

có cần dow cái 4shared về không làm sáng giờ mà vẫn không chạy được dù đã đọc kỹ hướng dẫn và chú ý

17. Mrs_Tiger

patch quài mà vẫn không chạy được sro nó báo lỗi hoài ai biết giúp mình cái làm sáng giờ không hiểu lý do

18. G8andChip

G8andChip T.E.T.Я.I.S

Download tệp tin đính kèm vì link download có thể bị die Các Bạn Bấm vào tệp tin bên dưới :-w

19. Mrs_Tiger

1 user mình chạy 1 acc được không không cần phải log 2 acc , mình chạy 1 acc vào nó báo lỗi hoài trong khi đó mình đã log 2 acc vsro rồi

20. boylove198

boylove198 Youtube Master Race

híc . mình lam hoài mà ko đc , user 1 mình lock 2 acc = vsro , user2 log = clinet thường thì bị bão lỗi ko thì cũng hiện x-trap khoảng 2s là biến mất :((