Hướng dẫn đầy đủ Need For Speed (Undeground) ! Hỏi đáp gì vô đây luôn

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Keilyna, 5/7/04.

1. otkieng

otkieng Youtube Master Race

có ai biết download need for speed underground 2 trên gameboy advance khong vậy

2. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Bác vào GB mà hỏi,ở đây đâu ai rành cái này

3. babybao

babybao Youtube Master Race

Cho Hoi Mot Ti Khi Ma Minh Dua Xe Mua Duoc Cai Cua Boc Len Troi Khi Dua No Khong Co Mo A Chi Vao Gara Xe Minh Bam Mo Thi No Moi Mo Thoi Sao Co Ai Biet Mo Ngoai Duong Khi Chay Hay Khong Lam On Giup Gium Cam On

4. Heardless

Vào option/keyconfig tìm nút đi bác trai.

5. babybao

neu ma tim co thi minh dau can hoi cac ban dau

6. Heardless

Trời! tìm cái nút nào nó ghi chữ Hyra.. đó

7. babybao

khong co ban a ban co the tim roi chi minh khong vay co boc dich thi duoc thoi ah

8. Heardless

Bạn đánh ko dấu chẳng hiểu nói gì,làm xe nhảy chỉ có 2 nút ,1 nút là nhấc đích và 1 nút là nhảy.Chỉ nhớ đến thế thôi vì xóa game lâu rồi

9. babybao

khong phai boc dich hay boc dau ma la canh cua mo nguoc len troi do ban a xin chi giup nha o trong gara xe thi mo cua nguoc len troi duoc con o ngoai duong sao lai khong mo duoc vay cac ban

10. @game@

@game@ Mr & Ms Pac-Man

Sao tui không kiếm thấy fordel save của NFSU vậy,tui làm theo chỉ dẫn của ông gì ở trang 1(quên nick rồi)nhưng không thấy fordel save đâu cả.Ai còn biết chỗ nào khác chỉ tui với.

11. MasterAssasin

MasterAssasin Youtube Master Race

cái cánh cửa mở ngược lên trời của NFSU2 hả bạn.Nếu đúng thì rất tiếc là khi bạn lái xe ở ngoài đường thì không thể mở cánh cửa đó.Chỉ có thể mở khi đưa xe vô gara hoặc khi bạn lái xe làm nhiệm vụ (hình cái máy ảnh và ngôi sao đó).Khi làm nhiệm vụ này người ta sẽ cho bạn chụp ảnh con xế hộp của mình.Lúc đó thì muốn mở bao nhiêu cửa cũng được

12. [Hunter]

[Hunter] Youtube Master Race

File save của NFSU2 nằm ở đâu hả bạn?

13. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Hình như nó nằm trong C:\Documents and Setting\All User\Application...\. Vào đó tìm đi, nó không như GTA --> không nằm trong My Documents.

14. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Các bác cho em hỏi một câu hơi ngớ ngẩn:D. Với NFS Music Extractor ta có thể extract các bản nhạc trong NFS Underground, vậy có cách nào ............ import những bản nhạc MP3 của mình vào NFS Underground để nghe trong lúc đua không nhỉ ? Mấy bản nhạc trong NFS chỉ có vài bản là em nghe được, còn lại là mấy bản nghe muốn điên đầu >_<.
    Sẵn các bác cho em hỏi, sao ở nhà em NFS Underground 2 em không crack được vậy, đã copy file crack qua rùi nhưng khi kích hoạt game thì nó vẫn đòi đĩa 2, làm em buộc phải tạo đĩa ảo ::( . Thêm nữa là cứ đua khoảng 30' thì tự động game thoát ra khỏi Desktop, không biết nó bị gì nữa? Các bác có ai biết thì chỉ em với, cảm ơn các bác nhiều !

15. HG 2GETHER

HG 2GETHER T.E.T.Я.I.S

muốn nó không đòi CD thì tìm mấy cái crack NoCD mà chạy
    còn hiện tượng đang chạy mà nó nhảy ra ngoài thì chắc là tại máy nó nóng quá
    thế cấu hình máy thế nào ?

16. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Vậy bác có cái cracknoCD đó không, cho em xin với, crack trong đĩa hầu như vô tác dụng, mặc dù đã chép đè file crack lên file speed2.exe gốc nhưng khi chạy game thì nó vẫn đòi đĩa 2.
    Em đang dùng con vid 256MB EN6600TD PCI 16x
    CPU 2.8GHz
    RAM 1GB 400.
    Vậy mà chơi vẫn bị lỗi thoát ra như thường. Đang chơi thì bị thoát ra Desktop giống như ta nhấn Alt+Tab vậy đó, nhưng cái nì thì nó tắt luôn, làm em phải chạy game lại.

17. HG 2GETHER

HG 2GETHER T.E.T.Я.I.S

máy tớ cũng bị y hệt vậy đó
    đi mua thêm 1 con cooler cho VGA, 1 con cho HDD, thay hẳn case khác để lắp 3 cái quạt nữa, lúc đấy nó mới hết giở chứng, mất hơn 40$ cả đống
    còn crack thì tớ chơi xong quẳng đi mất rồi, chịu khó hỏi người khác vậy nhé

18. caigithe2

caigithe2 Youtube Master Race

Cho em hỏi cái này: Tại sao đua đến thằng Backlist 10, nó bắt đua 2 chặng: Chặng 1 thì em qua rồi, nhưng chặng 2 thì cứ vào là chết máy đua không được, các bác giúp em với !!! Em đổi xe mới rồi, cũng rất xịn nữa, Help me now !!

19. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Ặc, máy em quạt thì chỗ nào cũng có, thậm chí em tháo nắp thùng máy ra luôn, HDD, VGA, Case chỗ nào cũng có quạt, vậy mà vẫn bị lỗi. Các bác có ai có cracknoCD của NFSU2 thì thương tình cho em xin với, cảm ơn các bác nhiều:D

20. kensai_nodachi

kensai_nodachi Mr & Ms Pac-Man

cho em hỏi cái ở đây có bác nào có mấy cái nhạc trong game NFS underground (bản cũ í) tìm mãi mà ko thấy. bác nào có thì share cho em cái, cám ơn nhiều nha