Hướng dẫn Dragon Ball-Z Budokai 3 (ai chơi nhiều rồi thì giúp tớ một tay với)

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi mắt quỷ kyo, 23/1/05.

1. sonsonson123

sonsonson123 Mr & Ms Pac-Man

hjx hjx nếu chơi dc lần 3 như ở đầu 2pic thì cần gì đăng bài lên dây hỏi =.+!
    Trong lần 3 khi diệt xong mabu và lấy dc ubuu thì end game lun, làm đúng trong hướng dẫn >.< chắc hướng dẫn viết thíu gì đó >.<
    Mình đã tìm dc gogeta từ vegeta rồi còn gogeta từ songoku thì chưa tìm dc.VỚi con trùm cuối dragonball GT cũng chưa tìm dc lun

2. Ky_Kjske

Ky_Kjske Mr & Ms Pac-Man

Ặc ặc bố ơi.... Ko thíu... Bố chỉ đúng lần 1 thui.. Lần 2 trước khi chơi vegito đấu super buu phải tìm 2 điểm ẩn xung quanh điểm đỏ mà :| :| :|............ Bó tay ông nội lun =)) =)) =)) =))

3. sonsonson123

bác đọc ko kĩ thì có, đúng là có tìm 2 đĩm xung quanh đĩm ẩn nhưng mà vẫn có thể tìm kid buu để tiu diệt như hướng dẫn ở trên nói, mình cũng đả thữ 2 cách mà ko dc :(, nếu bác dả tìm được thì up cái memcard lên dùm mình :)

4. Ky_Kjske

Ky_Kjske Mr & Ms Pac-Man

Bạn chơi trên PC hay sao mà đòi up memcard lên :| :|... Vấn đề ở chỗ thay vì gặp kid buu thì gặp Broly =)) =))... Có lần 3 là hơi khó :) :)...

Có điều chưa bít viết câu chuyện cho đoạn goku gặp ss vegeta tại namek ra sao =)) =))... Chẵng nhé nói thằng vegeta biến thành ss và tiêu diệt freez , và cooler đến trả thù b-) b-)

5. man of the matrix

man of the matrix Youtube Master Race

Ra bản mới của DB trên next gen rùi anh em ai chơi chưa:|

6. Ky_Kjske

Ky_Kjske Mr & Ms Pac-Man

Đây kho phải là chỗ để hỏi về các bản DB mới đâu nhé =)) =)), nơi đây chỉ bàn luận vè DB Budokai 3 thui... Còn không thì dẹp :P :P

7. sonsonson123

đồng ý là khi tiu diệt freeze xong thì đi đến chấm đỏ gặp vegeta,típ đó thay vì đấu kidbuu thì sẽ đến gặp ông santa rồi gặp tie và nhảy vào đánh broly, xong broly thì đến võ đài dc gogeta đánh với lichten nhưng mà đánh xong lichten thì hết truyện lun rồi

8. Ky_Kjske

Ky_Kjske Mr & Ms Pac-Man

Trước khi đến võ đài oánh Gotenks thì bạn ra west city lấy dragon radar, là ok ^^.. CÒn nữa complete story lần 2 của vegeta thử xem... ^^

9. kidred1110

kidred1110 One United ! Forever United ! Lão Làng GVN

bác nào chỉ mình cách làm cho thằng Cadic có chữ M với , mình có tất cả chiêu rồi

10. Ky_Kjske

Ky_Kjske Mr & Ms Pac-Man

Xài cái green abilty có chữ babidi dành cho cadic... Khi chỉ còn 1 bình máu là hóa thành.... OK?

11. kidred1110

kidred1110 One United ! Forever United ! Lão Làng GVN

thanks nha , hèn chi mò cái bình đỏ hoài =)) .

12. cuong5

cuong5 Youtube Master Race

BÁc nào biết cách unlock broly bảo mình với, mình làm theo hướng dẫn ở trên nhưng ko biết hướng đông bắc ở đâu cả
    Mã:
    hãy nhớ sau khi đánh với Majin Buu xong Goku sẽ về trời và gặp Gohan..sau đó Goku lại xuống trần gian với đôi bông tai Porata..bây giờ nhiệm vụ là đi cứu Gohan nhưng Gohan lại bị nuốt sau khi nói xong hãy đứng yên và quay sang trái tìm 1 điểm ??? và nhảy vào để gặp Hercule Santa.Sau đó bay từ từ về hướng điểm đỏ sẽ xuất hiện điểm Mountain gần đó nhưng khoan vào hãy hướng về góc đông bắc và tìm một điểm ??? (để chắc chắn hãy Save lại trò chơi đã kẻo vào lầm chổ) nhảy vào và gặp Tien sau đó hãy trở về Mountain gặp Kaioshin rồi vào đánh với Super Buu

13. jgray

jgray Mario & Luigi

Sao tui chơi ở cái phần đầu tiên đi kiếm ngọc ròng thì di chuyển kiểu gì thế ah` tui toàn phải đánh đi đánh lại cái chỗ mấy thằng mầm cây thui chứ nó không đi đâu cả ai chỉ tui với !!!!

14. www_pftmclub_vn

www_pftmclub_vn Fire in the hole!

Ở đây ko còn ai hoạt động đâu bạn.. Mún hỏi thì lên Ym hoặc gửi tin nhắn.

Kiếm cái Dragon Radar... Sau đó đi tìm 2 viên ở màn đầu... 2 viên ở màn tiếp theo.. 1 viên ở màn android ... và 2 viên ở majin saga... ( nếu là goku )

15. TuanBi

TuanBi Persian Prince Lão Làng GVN

ai chỉ mình skill với mình chỉ bik đánh thường ==" yahoo là crystal_ngoccanoc ai pro add dùm mình hỏi cái bản của mình tiếng giun =="

16. www_pftmclub_vn

@TuanBi:
    - Nếu bạn đến từ HN.. Xin nhiệt liệt chào mừng ! Bạn sẽ có thông tin bạn cần :x
    - Nếu đến từ nơi khác - Xin lỗi và tạm biệt

17. TuanBi

TuanBi Persian Prince Lão Làng GVN

trọng Hn khinh dân TP à :-? bạn nói thế ý đuổi à

18. San Goku

San Goku Mario & Luigi

Hà , lâu wá mới trở lại game VN , h này vẫn còn người chơi Budokai 3 sao :D Trò này mình phá băng từ năm nào rồi :D Mún xài skill thì gắn skill vào rồi xài , skill lấy đc từ mấy màn chơi hoặc mua trong shop ấy :D

19. www_pftmclub_vn

Mình chỉ chào tạm biệt chứ có get out of my way đâu =))?
    Với lại bạn từ HN cơ mà? sợ gì chứ :>

20. mr.kid_lonley

mr.kid_lonley Youtube Master Race

sao ban mình chơi toàn tiếng Nhật thế nhỉ
    chọn t.a thế nào vậy bạn
    ah chỉ cho mình mấy cái skill với