--Hướng dẫn hoàn chỉnh Kingdomhearts II

Thảo luận trong 'Kingdom Hearts' bắt đầu bởi ro_t3, 3/5/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mimisakaki

mimisakaki Youtube Master Race

trời bà đó nổi tiếng lắm đó .Có coi channel [V] ko vậy .Bả được phỏng vấn tới 2 lần được đé chán ghê^_^

2. doquyen1989

doquyen1989 Legend of Zelda

vậy là u chưa chơi kh1 ah` uỗng thế tuy hơi khó mà rất hay mua chơi thữ sau khi phá băng trò kh2 đi đãm bảo cũng rất thú vị đóa tui pháo băng kh2 gùi cũng còn mún chơi lại kh1 lắm đó diệt trùm của kh1 hơi khó nhưng khó mới hay đúng ko

3. doquyen1989

doquyen1989 Legend of Zelda

tuy kh1 ko có paradox cup nhưng cúp trong đo wa ko dễ đâu nha nhất là đánh với shephirod ui tui đánh nó cực lắm đó nha chết 10 lần mới đánh thắng nó 1 lần đó

4. dat_squall

dat_squall T.E.T.Я.I.S

Sep trong Kh2 tôi đánh 4 lần thì thắng nó, còn các lần sau thì không thua trận nào cả.
    Trong Hades Paradox còn phải đánh nhau với 4 nhân vật của FF nữa là...

5. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Hix, cấp expert bên KH1 chỉ bằng cấp Normal bên KH2 , thành ra KH2 khó hơn KH1 , nhưng tui thấy cốt truyện và hình ảnh bên KH1 thì hay và hồn nhiên hơn KH2 nhiều. Chơi KH1 đến 7 lần nhưng KH2 chưa muốn chơi lại lần 2 >< .

Với lại ko hiểu sao SE lại cho ít trùm phục và Minigame như vậy , KH2 thì chỉ có 1 em tạp nham , còn KH1 thì minigame như dành cho mấy thằng mẫu giáo vậy , chán nhất chỗ đó .

6. final f....

final f.... Youtube Master Race

ac ac ko bit phai giet con serphiroth lam` sao voi lv 75 nen tui cu summon con thu 7 ra :-/ (yojimbo) zan no' 1 cai la xong do met
    ay' ay' dung xuc dong wa em gion thui ma` may bac nong wa

7. dat_squall

dat_squall T.E.T.Я.I.S

Ngừng cái vụ sáng tác Summon mới này được rồi đó, không thì thể nào cũng mọc ra con Anima cho xem....

8. Amingo

Amingo Youtube Master Race

@ro_t3: chơi KH1 tới 7 lần kia à :D ... tui mới chơi có 2 ... điều kiện kinh tế ko cho phép =.= hồi đó chơi ngoài tiệm :((. Có lẽ phần nào là do tìm đường của KH1 đã hơn KH2 :D

9. final f....

ro_t3 ne` sr minh` ko viet tieng viet duoc hu vietkey rui` nhung mun noi voi ban cai nay thuc ra trong KH2 ko phai co 7 cai ocariuhlm ji` do wen ten rui tat nien la ko tinh O+ minh lay duoc 10 cai O do

10. Amingo

Amingo Youtube Master Race

Ủa ...hình như có nhìu hơn nữa cơ mà :-/ ... cũng ko nhớ rõ nhưng hình như là hơn 10 :P

11. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Nếu là Orchalcum thì vô khối , vào Syn là có , nhưng còn cái Orchalcum + thì cả game chỉ có 7 cái thui ....

12. Hoang_de_kieu_hanh

Hoang_de_kieu_hanh Youtube Master Race

Tui nghe nói là có thể dùng Form để kill Sephiroth,có thật như vậy không???
    Nếu có thể thi` làm sao để được như vậy???

13. dat_squall

dat_squall T.E.T.Я.I.S

Không thể dùng Form khi đánh nhau với Sephiroth, nếu có thì chỉ là cheat thôi. Hay là bạn đang nói đến Limit "Trinity"?

14. Roman1111

Roman1111 Legend of Zelda Lão Làng GVN

kỳ quá các bác ơi sau khi tui hóa master from ở bài phá đảo thì biến thành anti from sau khi trở thành người thì tui vào from thì thấy 4 bộ valor, wisdom,master,anti ai biết cách lấy bộ final from thì chỉ cho tui với

15. Soroxas

Soroxas Mr & Ms Pac-Man

to :ro_t3
    Ừm , trong cái hướng dẫn hoàn chỉnh Kingdom Hearts 2 của bạn , có chỗ lên cấp 99 nhanh cho Sora , Donald , Goffy .
    Hình như có 1 cách lẹ hơn : Cũng vẫn trang bị cây Gulwing , Exp Boost cho Sora .
    Chạy đến Pride Land , làm cho ống máu xuống thấp ,trong tình trạng nguy cấp , rồi chạy lại chỗ đánh nhau với con Scar , khu vực bên trên King's Den , ở đây , có 1 đống mấy con Thruster , rồi , ừm , chạy ra giữa, chơi phép Magnetga , chơi cỡ 3 lần là hết lính , chạy ra khỏi đây , rồi quay lại , tụi lính lại có lại , và làm như cũ , lên cấp 99 rất là nhanh.

16. final f....

bác ro_t3 nè tui còn thiếu cái forst stone mà ko bít kím nó chỗ nào nữa bác chỉ tui với à còn nữa bác liệt kê tất cả các metarial (ko bít có đúng ko) dạng như là đánh con nào để có đựơc và con đó ở khu vực nào (nếu thông tin bác có được chưa đủ viết cái này thì chỉ tui cách lấy Forst stone nha) tui có nhớ con quái tên là icy gì đó mà ko nhớ nó nằm ở đâu

17. Soroxas

Soroxas Mr & Ms Pac-Man

Cái Frost Stone đó nếu tui không lầm thì vô Timeless river đánh mấy cái con Heartless trên máy bay đó . Gắn lucky lucky nhiều vào , 7 cái càng tốt .

18. dat_squall

dat_squall T.E.T.Я.I.S

@Roman 1111 : chỉ có cheat mới có thể có được anti form thật sự (tự gọi được, có thông tin về form đấy). Còn Final Form mới có thể có được như các form Valor, Wisdom, Master thui. Hay bạn lấy được Final Form chứ không phải Anti Form? Lúc bạn hóa thành "Anti Form" thì thì người bạn thành màu bạc hay màu đen?

19. Leon Kenshin

Leon Kenshin Leon S. Kennedy Lão Làng GVN

Vậy chắc là Final Form rùi , có đủ 4 dòng Form mà .
    Mà mấy Form này đánh trùm cuối hay Sephiroth đều ko cho dùng => thấy chán seo ấy !

20. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Hix, Anti Form là form ngẫu nhiên, ko có trong danh sách Form đâu, còn cách lấy Final Form thì đã có trong hướng dẫn rồi đó ...

Tuyệt lắm, sẽ đưa cách này vào hướng dẫn , và 1 cái credit cho cậu , thanks alot...

Ok, sẽ sớm hòan tất phần này và sẽ Post lên đây , chờ há ...

Nghĩ rộng hơn đi, nếu cho xài Form thì phải có Donald và Goofy , lúc đó đấu cũng ko còn hay nữa , nhưng nếu ko có tụi nó mà đã luyện lên Max Form hết thì các kĩ năng của các Form đó vẫn còn mà , vậy là chỉ thiếu cái đánh mù trời của Final Form thui , đúng ko ...vậy tui lại thấy hay hơn đó ^^...

Mà dạo này ko có ai phá kỉ lục của mình nhỉ :p ...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.