Hướng dẫn khá đầy đủ của "PHONG VÂN" đây !!!

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Vi Tieu Bao 16, 29/3/03.

?

Có cần thiết phải viết hướng dẫn Game này không ?

1. Duoc do, viet tiep di...

127 phiếu
    91.4%
  2. Dep di, viet do ma cu viet hoai

5 phiếu
    3.6%
  3. Thoi, game nay co ai them choi dau ma viet...

7 phiếu
    5.0%
  1. dark04

dark04 Youtube Master Race

Có ai giúp chỉ giùm nơi có con rùa và quả cam ko?
    Tôi xin cảm ơn !

2. hiep_si_tai_ba

hiep_si_tai_ba Mr & Ms Pac-Man

các bác ơi, chỉ tui khúc mà hướng dẫn kêu mình đi tìm miếng vàng thứ ba: ở bến thuyền. nhưng sao tui tìm hoài mà không thấy vậy. tui nghĩ chắc là có bến thuyền khác nhưng tui cũng đi tìm rồi, đâu có gì đâu. có bác nào biết rõ vị trí của nó nằm ở đâu thì chỉ tui nha. cảm ơn nhiều.

3. hiep_si_tai_ba

hiep_si_tai_ba Mr & Ms Pac-Man

SAO TUI HỎI MÀ KHÔNG BÁC NÀO CHỈ TUI HẾT VẬY. chỉ tui khúc mà hướng dẫn kêu mình đi tìm miếng vàng thứ ba: ở bến thuyền. nhưng sao tui tìm hoài mà không thấy vậy. tui nghĩ chắc là có bến thuyền khác nhưng tui cũng đi tìm rồi, đâu có gì đâu. có bác nào biết rõ vị trí của nó nằm ở đâu thì chỉ tui nha.

4. lovelegfr

lovelegfr Youtube Master Race

hahaha....Hướng dẫn chỉ đúng rồi đó! U cứ theo hướng dẫn mà làm thi sẽ thực hiên được thôi! chỉ có điều là , các tuyệt chiêu của các nhân vật thì phải tuỳ vào từng nhân vật và tuỳ vào từng thằng mà nhấn nhanh chậm khác nhau đó! ví dụ như: nếu leve của U mà thấp thì khi nhấn tuyệt chiêu chậm hơn khi Leve của u cao và với các nhân vật khác nhau thì U phải nhấn các phím nhanh chậm khác nhau! như đối với nhíp Phong thì thường là 2 phím cuối phải nhấn nhanh hơn bình thường thì mới có thể ra chiêu một cách dứt điểm mà không bị hư chiêu do! thanh ra U phai nhìn vào dòng chữ hiện ra đó mà nhấn phím ! khi nào chữ trên biến mất thì phải nhấn chữ tiếp theo đó! nhớ là chú ý dòng chữ hiện ra khi u nhấn phím đó! mà khi sử dụng chiêu nào thì U phải nhớ những phím của chiêu đó cần đó! U phải nhớ trong đầu để khi sử dụng không bị bỡ ngỡ thì chiêu sẽ sử dụng dễ hơn do!
    chúc U thành công!
    tam biệt!

5. myloveloveyou

myloveloveyou Youtube Master Race

day la file save lay mieng mau vang thu ba gi do ma trong bang chi dan ghi la vao lang co may chiec thuyen lon xe gap thang cam dao ma co thay ai dau day la file save cua tiu cam on ai da giup do rat nhieu

Các file đính kèm:

• save.zip
      Kích thước:
      31.4 KB
      Đọc:
      127
  6. maojindo

maojindo Mr & Ms Pac-Man

Trích dẫn:
    Mọi người ơi!
    Sao moi người đang hướng dẫn đên chổ điều khiển thằng Bộ Kinh Vân và Thằng mặc áo có vảy đi tìm ngôi làng có cái tháp có 4 tầng mà trên tầng cao nhất có bộ xương đó, thì lại không hướng dẫn tiếp vậy mà lại chuyển qua thằng hướng dẫn đi thằng Nhiếp Phong là sao?? ai đó có thể nối 2 đoạn đó lại giúp tôi với được không?? tôi đang bí chổ đó đây? mong mọi người giúp tôi với.
    mà tối đến cái tháp có bộ xương đó thi đánh với 3 thằng có 2 thằng biến hình và sau đó thì xem phim (mấy đoạn phim lân) rôi màn hình chuyển Bộ Kinh Vân đến vùng đất gần đó, tôi khám phá hết thì đến một khu có sương mù (nơi có 2 cái hòm ấy) và tôi gặp một thằng đội mũ mặt xấu xí đó , nói chuyện với nó xong thì không biêt đi tiếp theo như thế nào nữa đó, mọi người giứp tôi với!!!
    xin cảm ơn nhiêu!!!
    người mong đợi sự hồi âm

Lúc đó you phải đi tới chỗ ngôi làng có tuyết đó, lúc đó sẽ có một đoạn movie bạn sẽ đánh nhau nhưng mà tui quên đánh với ai rồi( cái đó tui chỉ tình cờ đi qua đó thế là...). Hiình như sau đoạn đó thì chuyển qua Nhiếp Phong thì phải.

7. bokinhvan

bokinhvan Youtube Master Race

ai chi gium tui lay mieng mau vang thu 3 .cam on nhieu

8. quoc kiet

quoc kiet Youtube Master Race

Các bác ơi , giúp mình với ! Mình đi tới chỗ lấy cái viên màu vàng thứ 2 rồi , bây giờ không biết làm sao lấy viên thứ 3 để giết chùm nữa . Trang hướng dẫn chỉ lả phải đi qua khu rừng có 3 nhánh rẽ , mà mình có thấy khu rừng đó đâu (mặc dù mình đã đi hết cái bản đồ rồi .hic hic) mong các bác chỉ cặn kẽ giùm . Đợi hồi âm của các bác (càng sớm càng tốt) .Thanks you.

9. quoc kiet

10. quoc kiet

::( Các bác ơi ! Giúp mình chỗ : mình đã lấy được viên màu vàng thứ 2 rồi , còn lại viên màu vàng thứ 3 mà mình đã lục tung cái bản đồ lên rồi mà vẫn không thấy :whew: .Trang hướng dẫn chỉ là phải đi loanh quanh trong cái làng thì bạn sẽ gặp thằng cầm song đao nhưng trước khi vào cái làng đó thì phải vào khu rừng có 3 nhánh rẽ .Nhưng khu rừng có 3 nhánh rẽ nó nằm ở đâu vậy , mong các bác chỉ cặn kẽ giúp . Mong dược hồi âm sớm . Thanks you =((

11. quoc kiet

Sao không ai trả lời tôi hết vậy . Tôi cần huong dẫn gấp chỗ lấy miếng màu vàng thứ 3 , sao không thấy ai chỉ gì vậy ::( .Mong các bác giúp cho.Thanks you.

12. shanealus

shanealus Mr & Ms Pac-Man

tui chơi đánh tới tầng địa giới rồi thì bị hư mất không đánh tiếp được, tức điên người. Tui luyện thằng bộ kinh vân tới level68 rồi. Chừ mất công đi lại thấy nhát quá nên chắc đánh bỏ.

13. Harry potter2

Harry potter2 Youtube Master Race

a co ai giúp cái minh không tìm duợc ngôi lang co thă ng cầm đao măc dù đi hết bản đồ rồi ai chỉ vối nhơ nói tỉ mỉ nhé

14. Red Devil

Red Devil -> Ah ! I'm Burning Moderator

Các bác ơi tui đến đoạn Nhiếp Phong vào cái làng thu phục thằng gì đó, chuẩn bị lên Đại hội quần hùng của Tuyệt Tâm oánh nhau thì bị treo, cứ vào làng là bị treo
    Các bác có file save hoặc cách nào qua đoạn ấy ko, đấy là đoạn sau khi Nhiếp Phong nhận được thiệp mời, đánh bại 3 thằng cầm cung ý:(
    Nhanh nhanh cứu em với các bác nhá

15. PhanNhatUyen07

PhanNhatUyen07 Donkey Kong

hi chỉ ra cho mấy huynh chỉ làm mấy huynh buồn mà thôi

khu rừng có 3 nhánh rẽ là khu rừng mà trước khi vô khi hầm mộ đó ( từ phía trên đi ngược lại ) có 2 tên núp ở nhánh giữa cướp đồ chẳng ngờ gặp phải cao thủ

có 3 thứ bơm vô người sẽ tăng 50 sức tấn công
    và phải bơm đồ tăng lượt đánh vào tên ở trần thì mới có thể thi triển tuyệt chiêu cuối ( 17 lần đánh )
    tên trùm thì khỏi nói level 120 ( muội luyện con gái cầm 2 đao) mới đánh có 3 phát trùm chạy mất ( máu 33000)
    không hiểu sao tên trùm về đến động băng lại bị đâm chết nhỉ

16. Red Devil

Red Devil -> Ah ! I'm Burning Moderator

Không ai post cái file save lên giúp tui à:(
    Chán quá đây
    Đang phải chơi tạm NFS

17. yunneg

yunneg T.E.T.Я.I.S

::( Tui không tài nào sử dụng vủ khí được (mặc dù tôi đã mua khá nhiều).
    Và làm ơn chỉ dùm cách bơm máu,HP...(khi không vào trận đánh). :wink:

18. hunter891

hunter891 Youtube Master Race

toi mua vu khi sao ko thay no cam khi danh nhau vay lam the nao de co the cam vu khi ha may ban

19. yunneg

yunneg T.E.T.Я.I.S

tzui cũng như bác Red Devil.
    hay bác cứ gởi file save cho ai đó nhờ đi qua đoạn đó dzùm.

20. hunter891

hunter891 Youtube Master Race

các bác chỉ hộ tôi nơi có toà thap có bộ xuơng ay .tôi tìm mai mà ko thấy mong các bác chi dùm.