[Hướng dẫn] kiếm thế đài loan Version 11

Thảo luận trong 'Kiếm Thế' bắt đầu bởi CoThyTho, 16/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BạchHeo

BạchHeo Youtube Master Race

ai có acc 5x 6x 7x 8x cho em với cho mượn cũng dc để farm lb 2 :(

2. hoangcuulang

hoangcuulang Youtube Master Race

Lv đối với chân nguyên phụ ko quan trọng- Cái chính là chỉ số 1 thuộc tính đồng dạng nào đó phải lớn hơn của chân nguyên chính.

3. tung176

tung176 Youtube Master Race

cả nhà cho hỏi tí muốn trả lời từ điển kiếm thế thì phải làm ntn :(

4. hoangcuulang

Nếu bạn nhiều bạc khóa thì có thể mò từng cái, từng cái.

Cách nhanh nhất, là dùng plugin của china nhé. Ctrl+M. Nhưng vấn đề là, File txt chứa câu trả lời phải tương thích với loại chữ trong game của bạn. Ví dụ: Trong game hiển thị Chữ Phồn Thể - thì File text phải là kiểu chữ Phồn Thể.

5. xudu87

xudu87 Youtube Master Race

thêm đc mấy k đk làm gì hả bác. Mệt người:(

6. hoangty090

hoangty090 Youtube Master Race

sao chân nguyên có skill Tuyet sát + dc 500 rồi mà sao ko thấy lên chí mạng ?

7. hoangcuulang

cái này mình không biết.

Bạn bật F1 xem chí mạng lúc có chân nguyên - so với lúc ko có thử coi.

- Mình dùng plugin china, nên thấy nó tính ra giá trị thực của cái thuộc Tính Tuyệt sát lúc + 9xx ( tức là câp độ gần max = 1000) chỉ là 27 thôi.

8. BạchHeo

9. nhoksraiks

nhoksraiks Youtube Master Race

vl quá long ơi tao lên 4 món +16 hôm nay :)) 222k tp rồi không gì hết mai tao lên nón truc lôc 1 luôn :))

10. kangchitq

kangchitq Youtube Master Race

Tụi bay hay thật, mới bị Ds( ac phụ ai ma` bit được) 1 cái là kêu váng trời,rùi quy chụp cho người ta thế này thế nọ,còn minh` là tốt tuyệt vời.
    Mà tao ***** Ds thằng nào trong bang nha. tao cũng ***** chưi thằng nào một câu j`.tao vô tội :-w. " anh Vũ ơi kick' no' khoi bang đi " ui sao tao lại ở cai bang có 1 thằng như mày kia chứ.

11. nhoksraiks

nhoksraiks Youtube Master Race

mày thix ds anh em vn sao không ds tao ne ;))

12. thaikhang0907

thaikhang0907 Youtube Master Race

bạn có thể viết 1 bài hướng dẫn cách xài plugin TQ được không, mình mò mãi mà chẳng ra được gì!!!

13. BạchHeo

14. longdepzai1234

longdepzai1234 Youtube Master Race

mày nhầm rồi,tao thề cha tao chết là tao chưa nói với anh vũ là: anh vũ ơi kích nó khỏi bang nhá, tao chưa pm kênh bang kêu kích mày nhá,mày thấy đứa nào bảo tao kêu kích mày mang ra đây đối chất,tao chỉ viết trên 4room là tại sao anh vũ lại cho mày vào bang,mày lấy acc phụ mày cừu sát acc chính tao,mày lấy acc chính mày đồ sát acc phụ tao,đừng nói mày ko nhớ nhé.ngẫm lại xem là tao đặt điều hay là mày gây lêna. tao cũng ***** chưi thằng nào một câu j`.tao vô tội :-w. " anh Vũ ơi kick' no' khoi bang đi " ui sao tao lại ở cai bang có 1 thằng như mày kia chứ.[/QUOTE]mày nhầm rồi,tao thề cha tao chết là tao chưa nói với anh vũ là: anh vũ ơi kích nó khỏi bang nhá, tao chưa pm kênh bang kêu kích mày nhá,mày thấy đứa nào bảo tao kêu kích mày mang ra đây đối chất,tao chỉ viết trên 4room là tại sao anh vũ lại cho mày vào bang,mày lấy acc phụ mày cừu sát acc chính tao,mày lấy acc chính mày đồ sát acc phụ tao,đừng nói mày ko nhớ nhé.ngẫm lại xem là tao đặt điều hay là mày gây lên

15. Bi đừng sợ

Bi đừng sợ Youtube Master Race

bán acc dmtt ff9 222k tại HN
    3 món tdlt + 1 món vũ uy
    ful đồ 2 ( lưng + nhẫn + liên + bội ) PCP 7k/10k còn 40v đồng khóa đủ lên PCP 2
    quan trọng là max điểm vlct hệ mộc rồi
    a e mua vK boss hệ mộc ở LA tẹt có 40v/phát thui
    đã có VK tụ tiễn luyện hóa TL max opt trong rương ( mới 109 3-4 ngày nữa mới đeo đc )
    khuyến mại > 10 acc đủ UD đổi bạc ff 7-8 lv 10x-11x
    giá 800k pm YH longpvt10211 or sdt 0975522552
    tks
    P/S : ai cần tiền vạn pm nhé giá 50k = 150v gd trực tiếp ở HN or thẻ ZIng Vngame

16. maihatrung

maihatrung Youtube Master Race

Thằg rr đó thì nói làm thik thì ds tiếp tao xem .. Bữa nay đi làm th đừg gặp tao ... K khỏi làm vs tao.. Cùg mang acc phụ đi làm cùg đánh quái dkm acc mày nhạt ở cây kia thì tao nhạt ở cây khác cũ rág đs...

17. lehuyet

lehuyet Youtube Master Race

bi dung so pmm yahoo lehuyet ngay gd nao

18. longdepzai1234

longdepzai1234 Youtube Master Race

và tao chưa thấy mày tốt cái gì ngoài việc mày đứng đồ sát anh em làm thương hội nhé,mày lại còn bảo: lần sau ai muốn làm thương hội thì pm mày là anh ơi em làm thương hội đừng đánh,mày cảm thấy mày làm là đúng thì mày cứ làm,còn việc người ta chửi mày thế nào thì đó là việc của họ,tao cũng nhắc mày lên viết có dấu kẻo mới tạo nick bị ăn thẻ thì khổc phụ mày cừu sát acc chính tao,mày lấy acc chính mày đồ sát acc phụ tao,đừng nói mày ko nhớ nhé.ngẫm lại xem là tao đặt điều hay là mày gây lên[/QUOTE]và tao chưa thấy mày tốt cái gì ngoài việc mày đứng đồ sát anh em làm thương hội nhé,mày lại còn bảo: lần sau ai muốn làm thương hội thì pm mày là anh ơi em làm thương hội đừng đánh,mày cảm thấy mày làm là đúng thì mày cứ làm,còn việc người ta chửi mày thế nào thì đó là việc của họ,tao cũng nhắc mày lên viết có dấu kẻo mới tạo nick bị ăn thẻ thì khổ

---------- Post added at 17:29 ---------- Previous post was at 17:27 ----------

đ.m dạo này comment làm sao ấy nhỉ cứ bị lặp từ

19. mrkutels

mrkutels Youtube Master Race

og fam cùng tôi không..................

20. Samurai*Jack

Samurai*Jack Youtube Master Race

mua tiền vạn đây ai bán pm inbox nha :):):):) (khoảng 400v)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.