Hướng dẫn làm 1 số passive skill trong Dota

Thảo luận trong 'World Editor' bắt đầu bởi A.G, 20/7/08.

1. doan_hao15

doan_hao15 Youtube Master Race

Ùm! Có ai biết làm skill unti "Eye of the storm" của con Razor trong dota ko - bản Dota 6. trở lên ấy."Tạo ra một đám mây sét trên đầu con Razor khi Razor sử dụng skill này thì đám mây sét đó sẽ xuất hiện và tấn công random 1 unit or 1 hero địch đứng gần Razor trong khoảng 200 hay 300 AOE" gí đó (không biết rõ). Em nghĩ nát óc vẫn không tài nảo hiểu được làm cách nào để đám mây sét nó yên vị ở trên đầu con Razo kể cả khi con Razo di chuyển. em rất mê skill này. Ai biết thì chỉ em cách làm với. Em cảm ơn nhiều! Có máp demo thì cang tốt.

2. lightray1310

lightray1310 Legend of Zelda

Một hướng dẫn rất hay , để thử cái nào ........

3. cerberrus

cerberrus Youtube Master Race

các huynh có thể cho tiểu đệ biết cách làm skill wavefrom của Morphing , model qua cầu Xanh của skill Chronosphere của Void, Juxtapose Skill 3 của Phantom Lancer và cho đệ xin link các map cua anh Tôm ^^(Tham Khảo Mà hehe))

---------- Post added at 11:38 ---------- Previous post was at 11:35 ----------

Skill 3 Của Tiny ấy Thay x 6 = 20 % thôi cách thay mở demo map pasive skill mà xem ^^

---------- Post added at 11:41 ---------- Previous post was at 11:38 ----------

A.G ơi mình thử hoài không được

4. maixuanem

maixuanem Mr & Ms Pac-Man

có ai bik làm skill Xoay Ngọc (skill 2 ý) của con lo trong DotA ko chỉ với

5. blackovercoat

blackovercoat Youtube Master Race

bác nào giúp em với em làm theo hướng dẫn trên tạo skill với Trigger như thế này [​IMG] nhưng khi tét thì sét truyềng sang cả unit của mình mong các anh sửa giúp

6. frostwyrm_9x

frostwyrm_9x Mr & Ms Pac-Man

lỗi ở phần object chứ ko phải do trigger, sửa lại skill chain lightning max unit lại thành 1