Hướng dẫn Thần điêu đại hiệp 2

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi lythedan, 6/2/05.

1. boyasiandn

boyasiandn Youtube Master Race

sao chieu 2290 ma cac bac noi minh danh con dieu toi 46 lan ma chang thay vay

2. boyasiandn

boyasiandn Youtube Master Race

bac lythedan oi cho em hoi vi sao khi den mat that thieu lam tu., em xoay cai binh do roi thi no hien ra cai cua khac . lam sao de qua ham day<< k danh dc chu co dau vi may k co viet key xin loi>>>>

3. quy_nguyen27

quy_nguyen27 Youtube Master Race

Mình chơi theo lựa chọn 2 "tìm long nữ" sau khi đã lấy đủ 3 tấm bản đồ và đi tới "Nam hải cô đảo" sau đó trở về "Đông hải ngư thôn" và tới "Tế Nhật Lâm" gặp Thanh Linh Tử rồi mình tới "Gia Hưng Trấn" rồi bí luôn. Mình đã đi nát cả map mà chỉ đi được 4 chổ trên. Có bạn nào biết chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều

4. tuG

tuG Mr & Ms Pac-Man

Cho toi hoi tren thi truomg Ha Noi bay gio da co Than Dieu Dai Hiep 2 chua , sao toi toi tim mai ma khong thay . Co ai biet noi nao ban game nay chi gium toi voi!!!

5. tuG

tuG Mr & Ms Pac-Man

Trui ui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Sao Khong ai tra loi tui vay ne . Lau qua troi lun ! Chi gium tui di ma . Help me , tui muon choi TDDH2 lam rui ne ..................

6. gianghophat

gianghophat Youtube Master Race

bạn tới lại chỗ mà bạn đã gặp thanh linh tử ấy , rồi đi thẳng vào gặp một cái cây thật to, bạn nhìn lên đó có đường đi đây<vào đo ban cố tìm đường để gặp lại tên quái nhân nhé

7. gianghophat

bạn ơi là bạn , chưa tìm kĩ đường mà... Trước tiên ban xoay cái binh đo 1 lần rồi trở lai chân cầu thang mật thất chỗ mấy tảng đá ấy bạn quẹo vào đó<có đuờng đi trong đó nhé cố tìm đường để gặp tên hòa thuọng trụ trì nhé

àh nếu ai muốn tới đc nam hải cô đảo thì trc tiên phải tới gia hưng để gặp người hàng xóm của trình anh trc nhé.Sau đó tới phiến đá gần đông Hải ngư thôn<nhớ là ở trên đại địa đồ nhé>trên đó vừa có bí kiếp vừa co cả phânn 2 của hải đồ.còn phan 1 thi vao lai làng chài, đến can phong minh nghi ngơi re chuột vao binh hoa o ben phai dê lấy
    chúc cac bạn chơi game vui vẻ

8. gianghophat

to : tuG
    mình chơi ỏ đà nãng nên k biêt ngoai do co hay k nhung neu ban muon choi ban co the di tim o cac địa chỉ:

Chi Nhánh Hà Nội
    184-186 Bà Triệu, Hà Nội

Chi Nhánh Cửa Nam
    6 Nguyễn Thái Học Hà Nội

Phòng Giao Dịch Kim Liên
    1 Chùa Bộc, Q Đống Đa, Hà Nội

Phòng Giao Dịch Bát Đàn
    46B Phố Bát Đàn, Q Hòan Kiếm Hà Nội

Phòng Giao Dịch Chùa Hà
    44/42 Nguyễn Phong Sắc, Q Cầu Giấy, Hà Nội

Phòng Giao Dịch Ngọc Lâm
    225 Phố Ngọc Lâm, Q Long Biên, Hà Nội

Phòng Giao Dịch Nội Bài
    Khu C, Tầng 1, Sân Bay Quốc Tế Nội Bài, Hà Nội

9. gianghophat

to:tuG
    ban co the vao :những nơi bán game á châu o trang nay đê tìm

10. gianghophat

minh moi choi game nay nên có chỗ mình k biết. Khi minh dánh xong tên dại han cam thanh đao to ở ô nha sơn trang roi , minh tro ve quan tro nghỉ qua đêm nhưng k dc va cung k có vô sắc đại sư nhập bọn cùng mình là sao, minh dang bí ở đó co ai giúp mình k

11. quantan

quantan Mario & Luigi

Chào gianghophat. Game này tui chơi cách đây lâu rồi nhưng vẫn còn tức. Tức vì chưa gặp được cô long và chưa lấy được hết tứ linh. Theo tớ đã từng đến nam hải cô đảo chẳng làm được gì cả vì tớ đã tới rồi, chơi nát nước mà vẫn ko gặp được cô long. Còn về tứ linh thì mới lấy được thanh long do bác lythedan chỉ. Nếu bạn chơi có kết cuộc gặp được cô long thì nhớ chỉ mọi người nhé. Lúc đó tôi sẵn sàng chơi lại.

12. gianghophat

này bác quantan oi nếu bác đã chơi hêt game này rùi sao các bác k làm 1 bản hướng dẫn hoàn chỉnh luôn đi, để ương ương dở dở như trang này thi sao các anh em khác chơi dc chứ<mong bác bỏ chút ít thời gian để giúp đỡ nhũng anh em khác nhé>
    cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn cám ơn

13. quantan

quantan Mario & Luigi

Tôi đã nói rồi. Tôi chơi game này lâu lắm rồi nên không còn nhớ để viết hướng dẫn. Mà khi tôi chơi cũng là nhờ hướng dẫn của bác lythedan nên tôi nghĩ không cần viết hướng dẫn nữa. Mà bạn nên bỏ kiểu viết bài đó đi, muốn vô quan phủ hả? Nếu không tôi kiện lên quan phủ là bạn tiêu đó. Chào.

14. ytdlk2

ytdlk2 Mr & Ms Pac-Man

Ôi trời! Vậy có ai viết hướng dẫn hoàn chỉnh cho trò này không, hướng dẫn của lythedan còn thiếu xót nhiều lắm...Ủa mà duongqua89 có nói là box lên những tuyệt chiêu của trò này mà...thực hiện lời nói đi chứ duongqua89.

15. ytdlk2

ytdlk2 Mr & Ms Pac-Man

Mấy huyng ơi, cứu đệ với.... Đệ tời Hoa Sơn tìm hết rùi nhưng sao không thấy nhân sâm nào cả. Phải Hoa Sơn là nơi tuyết phủ đầy không vậy mấy huynh... Đệ vô chỉ thấy có hai ngôi mộ chứ không thấy cái movie hay small game, cờ vây nào cả, help me.....

16. quantan

quantan Mario & Luigi

To ytdlk2: bạn cần phải đi đúng theo hướng dẫn ở mấy trang trước. Nếu đi đúng rồi thì cứ đi xung quanh Hoa Sơn để tìm nhân sâm, cứ đi vòng vòng thế nào cũng gặp. Tôi cũng có lần ko kiếm được nhân sâm nhưng đi một hồi cũng thấy. Chúc bạn may mắn.

17. ytdlk2

ytdlk2 Mr & Ms Pac-Man

Mình đã đi theo hướng dẫn rùi mà??? À hay là lúc cứu cô gái mình đã chọn tha cho cha cô ta, nem tên gì đó xuống sông, rùi chọn từ chối cô ta (chọn 1) nên không tìm được nhân sâm?????

18. ytdlk2

ytdlk2 Mr & Ms Pac-Man

À sẳn tiện cho mình hỏi quantam kiếm được mấy con tứ linh rùi. Mình kiếm mãi chỉ có mỗi con rồng mà thôi...có ai chỉ giùm mình triệu hồi mấy con khác đi. Con rồng mình triệu hồi mạnh lắm, mình không biết sức công phá của nó bao nhiêu nhưng mình giết con gấu có 4000 mấy hp chỉ một nhát thôi (level của mình chỉ mới 43), nên mình thử mấy con khác xem sao.....thank.

19. gianghophat

ah bạn tới hoa son rồi rẽ liền qua bên trái sẽ gặp nhân sâm, chơi với nớ ván cờ đến khi nào nó thua, rồi đánh nhau với nó... sau đó 1 dji nhân xuất hiện <hp>8000>
    bạn đánh thắng nó thì nó đưa nhân sâm cho bạn.
    ah này bác quantan ơi.Tui kiếm dc hơn 15 quyển bí kiếp nhưng k biết ghép làm sao để có 1 chiêu mạnh cở 1900 cả bác chỉ giùm tui nhé
    Còn phách vương tá giáp tui tới chỗ thác nước tìm khắp mà k thấy, bác chỉ cụ thể cho tui dc k
    còn con rong ma ytdlk2 nói tìm bằng cách nào hay vậy chỉ cho tui với< thank nhiều>

20. quantan

quantan Mario & Luigi

Nếu vậy thì mình ko biết tại sao bạn ko bắt được nhân sâm. Mình cũng chỉ mới triệu hồi được con rồng thôi, ko biết bắt mấy con kia. Bạn bắt con rồng có khó ko, chứ lúc mình bắt khó quá trời. Nó chơi một chiêu là chết ngắt. Nếu bạn kiếm được mấy con khác thì post lên cho mình nhé. Thank.