Hướng dẫn toàn tập Cổ Kiếm Kỳ Đàm.

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi hoaphungnhi, 20/2/15.

1. huyenmydj

huyenmydj Youtube Master Race

Bạn ơi cho mình hỏi, lúc chỗ vào lăng Tần Thủy Hoàng hệ thống có nói :"Đại địa đồ đã mở ra, có thể đi thẳng đến Đào Hoa Cốc", nhưng mình k biết đi đến đó kiểu gì? Tìm mãi ko thấy nút dùng

2. huyenmydj

huyenmydj Youtube Master Race

Ở dưới chỗ thủy cung quỳ ngưu thanh long trấn có một đoạn đường ko biết đi cách nào để qua, mọi ng chỉ với

3. konokowu

konokowu Mr & Ms Pac-Man

Hồi đó mình cũng bí như vậy, dưới thuỷ cung chỗ mấy con sứa chở đi.
    + khi vừa vào map bạn luôn phải di chuyển hướng về bên trái màn hình.
    + Nếu bạn đã tới chỗ cuối nhảy lên con sứa sang bờ bên kia nhưng gặp đường cụt thì hãy vòng ngược lại, tìm đường đi xuống thật sâu vì đoạn đường này đi theo hình xoắn ốc, mà thuỷ cung nằm tận dưới đáy. Nghĩa là giờ bạn lại đi ngược về hướng phải màn hình.
    + Tới góc cụt mà bạn nghi là có sứa chở đi thì hãy chịu khó chờ ít nhất cũng phải 1 phút, bởi đoạn đường này con sứa di chuyển khá dài nên thời gian chờ cũng lâu hơn.
    Mình ko có chơi lại nên ko chụp hình được, chỉ có thể hd bạn vậy thôi, good luck. Còn một đoạn cũng oái ăm lắm, nhưng phải sau này mới gặp, lúc đó lại nói sau.

hoaphungnhi thích bài này.
  4. hoaphungnhi

hoaphungnhi Mr & Ms Pac-Man

Tất cả mình đều ghi ở phần nội dung cốt truyện rồi đó, b có thể chơi đến đâu đọc đến đó thì sẽ k bỏ sót nhé. Còn đánh boss thì bạn nên tìm hiểu kháng của quái và bản đồ sẽ dễ đánh hơn nhé. Tinh uẩn có thể tẩy đi cộng lại tùy boss nếu k qua đc ~^o^~

5. langtubk05

langtubk05 Youtube Master Race

Bạn ơi cho mình xin lại link Crack được k? Link trên die rồi hic.

6. percy1105

percy1105 Youtube Master Race

bạn nào up dùm crack 1.7.1 dùm đi
    cám ơn