Hướng dẫn tự tạo auto luyện skill cho riêng mình

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi nht2003, 25/10/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nuoc Lanh

Nuoc Lanh Donkey Kong

Hic. tui cung bi vay, ko giai nen duoc, nguon file marco ko chay dc, sao dzayyy..., ban co the gui lai nguon file marco kô

2. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

Khá nói quá. Chư bị nên ko hình dung giải quyết ra sao. Có 1 số trường sợp sao:
    1. Cái amr lúc trước mặt dùng đã remove nhưng vẫn còn rải các các file rác. Thử xóa kỉ xem.
    2. Chắc là key trong registry vẫn còn. Tìm và xóa nó nốt.
    3. Thử chạy window bằng tài khoảng Administrator, hoặc safe mode nếu cần. Cài thử xem được ko.

3. littlestorm

littlestorm Youtube Master Race

_Tui làm được rùi auto đc lun nhưng bây h nó đòi đăng kí vì hết hạn chỉ tui với

4. haybiethayko

haybiethayko Mr & Ms Pac-Man

các anh!
    Em post bài hỏi về cách nếu em muốn nó nhanh em muốn nó auto cả nuốt sách sao chẳng anh nào trả lời em thế?
    em có post bài ở tren nhưng hình như chẳng ai đọc hoặc đọc chẳng hiểu gì :(

5. DuongKyMinh

DuongKyMinh The Warrior of Light

Sách thì mỗi cuốn 1 ô, ko thể dùng thao tác lặp. Dùng cái khác thì có thể auto cắn sách, dùng MacroRecord thì e là ko thể trừ khi hoạch định sẵn vị trí từng cuốn sách.

6. johnnovi

johnnovi Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

@greenhope: lần đầu sau khi install vào amr chạy rất ok, nhưng khi chạy lần 2 thì amr pro ko hoạt động, nhưng amr thì vẫn hoạt động bình thường. Đọc từ đầu đến cuối trang vẫn ko suy nghĩ ra tại sao? lại như thế (đã copy bản crack và xài thử , và thử chạy file arm pro ko cần cài đặt từ greenhope) . Mong đc hướng dẫn

7. TrueCandy

TrueCandy Mr & Ms Pac-Man

Acclaim nó không hiền như VNG đâu, bắt được là block account liền, hiện giờ mới close beta mà nó đã block account nào phát hiện đang dùng auto rồi. Mình và 2 đứa bạn nữa đã bi block ::( ::(

8. -MiYuKy-

-MiYuKy- The Warrior of Light

sac ...... giờ này còn close beta gì bạn ơi ....... OB roài đó

9. kittycat

kittycat Youtube Master Race

như đã nói hiện tại đang là CB sô lượng người chơi chưa đông ( vài ngàn )nên dễ bị block với lại các bác auto lộ liễu wa'. cứ đứng ngay mấy cái cổng ra vào mà auto có mà chít. cần 1 chổ kín ko người lui tới . các bác bị block là do người chơi tố cáo đó. do vậy, cẩn thận lần sau nha. Nếu cần tốt nhất wa mấy cái map cấp cao hơn như thế rất an toàn.

10. kittycat

kittycat Youtube Master Race

còn CB đó.... OB đc thông báo là end ò NOV ...đang chờ nè ^^

11. nfgroup

nfgroup Youtube Master Race

ai viết giúp tôi cái auto cho Bí Cung với được không :D ma giáo chạy tốt nhưng sang bí cung thì .... sau 1 lượt ấn 1-2-3-4-5 +P thì nó không replay nữa #>:)

delay(5000)
    loop(999)
    KB_CLK(u)
    loop(20)
    KB_CLK(1)
    delay(3000)
    KB_CLK(2)
    delay(3000)
    KB_CLK(3)
    delay(3000)
    KB_CLK(4)
    delay(3000)
    KB_CLK(5)
    delay(3000)
    loop(20)
    nextloop()
    KB_CLK(p)
    nextloop()
    đây là code tôi đang sử dụng , Ma Giáo replay ngon lành , nhưng Bí Cung thì tịt ngòi , ai có hảo tâm thì giúp nhé :x :x :x

12. greenhope

greenhope The Warrior of Light

Ở server nước ngoài nó khác VN, GM phát hiện hay có người khác tố cáo bạn auto cho dù có luyện skill = software hay hardware là bị ban ngay thôi, đội ngũ GM của nó chuyên nghiệp và thường xuyên in-game để xử lí vi phạm hơn VN, VN với VNG phương châm càng auto nhiều thì càng tốt...

13. Marechal

Marechal Youtube Master Race

mấy bạn cho mình hỏi, mình bấm F9, chọn auto9d rồi, nhưng khi vào thì nó báo là "syntax error, please check the script"? bản auto của mình như sau:
    delay(5000)
    loop(9999)
    KB_CLK(u)
    loop(31)
    KB_CLK(1)
    delay(3000)
    KB_CLK(2)
    delay3000)
    KB_CLK(3)
    delay(3000)
    KB_CLK(4)
    delay3000)
    KB_CLK(5)
    delay(3000)
    nextloop()
    KB_CLK(p)
    nextloop()

14. ha-trang

ha-trang Youtube Master Race

híc, các bạn cho hỏi với. Mình down về, cài đặt và crack đúng như trong hướng dẫn, chơi bình thường. Nhưng được 30 chục lần nó báo cần Serial, híc. Tháo ra cài lại cũng kô được, đi lên Nét, tìm các trang khác, down lại, cả Setup và Crack, down từ nhiều nguồn khác nhau, kết quả, cái nào cũng bị đòi Serial, cho dù đã copy file carck cho nó đè lên file cài đặt rồi đó. Bi giờ tính sao đây.

15. giobien

giobien Youtube Master Race

dùng được 5 hôm xong cũng bị vậy luôn à,nó đòi đóng tiền :D mà mình cung copy crack đè lên rồi

ai biij vậy không

16. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

Dùng auto dù là luyện skill ha train lv chỉ làm vua sứ mù thui. Ko chỉ rêng 9d mà hầu hết những game global khác đều rất khá bot, hack. Ngay cả Mu (1 thời lừng lẫy bị hack) giờ cũng hết rồi. Tui thử dùng amr làm auto cho Hero Online (vì khá dễ: Hero có sẵn tắt V để xác định target), gặp phải rất nhiều vấn đề: ks thằng khác, ở vùng lv cao tụi nó pvp, pk tá lả, auto thì chỉ có chít. Tụi nó thấy nghi mình auto là bụp, ngày mai ban nick. Quà game bây giờ phát triển theo kiểu đánh lan, tức là dụ thành 1 đống rồi dùng chiêu đánh tỏa. Auto thì làm ăn được gì. May mắn thay là giờ 1 số game tạo ra cái luyện skill mà ko cần kill quái chẳng hạn như Cabal (có Training Dummy), 9D có tự luyện skill. Cho nên cái auto này còn đất sống.

Còn về vụ reg amr thì mấy bác toàn nước đến chân mới nhảy, ko chịu cài crack sớm. Bây giờ phiền chưa. Thử các bước tui nói ở trang trước xem sao.

17. kibo1919

kibo1919 Youtube Master Race

sao thấy nguy hiểm quá mọi người có người bấm vào chưa:devil:
    bấm rùi nói em nha:D

18. SlimMarshall

SlimMarshall Mayor of SimCity

bữa giờ chắc cũng có trăm cú clik ấy chứ...hông sao đây cứ clik..9D có virtual kb để log in mà..lo gì..tiếc là forum mình hông có bộ count file download hen..có là biết ngay

19. greenhope

greenhope The Warrior of Light

Có chứ, trang đầu cái file crack không thì có 4.2k lượt download, bộ hoàn chỉnh ở trang thứ 3 cũng gần 2k lượt download chứng tỏ nhiều người chạy bình thường trong khi có 1 thiểu số ngay cả crack cũng không biết mặc dù trong 30 trang của topic này cũng đã có vài trang nói về vụ trial expired và nhiều người cũng đã giải quyết theo hướng dẫn được rồi...

20. †HellBoy†

†HellBoy† Youtube Master Race

minh` chỉnh auto chu? yeu' 2 skill .... nhưng sau 1 luot. den' luc' p xog thi` tai. sao no' delay lau wa' ... toi' 12 ~ 30s sau moi' tip' tuc. tro? lai..
    delay(2000)
    loop(999999999)
    KB_CLK(u)
    loop(60)
    delay(2000)
    KB_CLK(1)
    KB_CLK(2)
    nextloop()
    KB_CLK(p)
    nextloop()
    ai chỉnh lại dùm mình dc ko ... mình muon' no' auto liên tuc. !!! mình choi luc. lam theo duog` BDQ y' !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.