ImperialWarriors clan - Shilen sever - tuyển người Việt

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi IWclan, 14/3/14.

1. IWclan

IWclan Donkey Kong

IW hồi xưa thì còn mỗi mình anh với Sơn gà bên Shilen, thằng Tuấn ghẻ qua MM rồi. Còn lại 1 vài người là mem sau này thì mày ko biết đâu.
    L2 giờ chỉ dành cho 2 loại gamer:
    1 là dân donate.
    2 là dân chơi giải trí ko bon chen.
    Muốn chơi tàn tàn như hồi trc anh em mình chơi ko donate mà vẫn pvp đc thì ko có cửa đâu.

2. megatron

megatron Mr & Ms Pac-Man

hahah keu gọi ae qua ben sever pvp nuoc ngoai di anh l2Hayze nè. VN dong vui lam danh nhau nhiet nua và toàn gạo cội dân l2 qua thoi
    P/S: Baby4ever
    http://forum.gamevn.com/threads/gio...ride-100-balance-class-no-bot-no-lag.1214350/

3. KeXaQue

KeXaQue Chironia, Centaur Archer ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

mấy cái Pri bỏ công bỏ của vào mà nó wipe hoặc close thì coi như bỏ công bỏ biển hết.

4. IWclan

IWclan Donkey Kong

Anh thua rồi, đi làm 6g mới ra khỏi cty, về đến nhà ăn uống xong lên làm 1 tua daily nhè nhẹ giải trí qua ngày thôi, thời gian đâu mà chơi sv mới. Chơi ham rồi nghỉ việc để cày game thì chết đói à :D

5. amado

amado Donkey Kong

A mới come back đc tầm 2-3 tuần nè Megatron; hiện đã có set Heavy R99+6 và cầm Tauti :3
    Chơi vui, join clan nước ngoài sướng hơn là ở với a. Tú thẩm du tối ngày =)))
    P/S: hiện e có nhu cầu mua/mượn acc Iss 100+ (Heriophant thì càng tốt :D)

6. KeXaQue

KeXaQue Chironia, Centaur Archer ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

Có con ISS Orc xác Elf còn cục chaos trong người tầm 15 lvl nữa sẽ up 100, bạn có nhu cầu mình share cho xài chung :-"

7. GauTep

GauTep Youtube Master Race

Tôi chơi nick Moe hỏi ben IW con tuyển quân ko để vao chơi lại thx nhiều

8. IWclan

IWclan Donkey Kong

Gọi là tuyển thì hơi quá đáng, clan mình hiện giờ hoạt động theo kiểu 1 trạm dừng chân cho những ai mới chơi hoặc mới chơi lại cần 1 nơi để hỗ trợ và trao đổi những cái mới của game và.... 8 cho vui, kênh 8 chủ yếu là qua skype và kênh clan vào buổi tối.
    Khi nào các bạn mạnh mẽ thì có thể tự do tìm clan khác phù hợp hơn với cách chơi của mình chứ mình không còn thời gian để tổ chức các hoạt động cho mem nữa, nếu bạn muốn gia nhập thì add nick skype mình: do_tuan_tu (avata giống trên 4rum này) mình sẽ add room chat và add clan cho.

9. GauTep

GauTep Youtube Master Race

bạn ơi mình chơi lâu rồi mà . nick Moe Chủ allice VN mà . sv còn đông ko bạn . mình muốn tìm chỗ dừng chân chứ loăng quăng chán quá rồi . chắc lập nick choi lại

10. khanh_trang

khanh_trang Donkey Kong

Offical mà chiến ... Việt Nam cũng còn chơi, cũ mới đều có !!! :1cool_byebye::1cool_byebye::1cool_byebye:

11. godfather_t

godfather_t Youtube Master Race

Tình hình là đam mê L2 nên có nhu cầu chơi lại sau 1 thời gian dài bỏ bê gần 4 năm, hiện tại mềnh vẫn còn 1 char Tyr 90 (Kamael) Nanhthep, mấy account khác quên luôn email, hix. Anh em tư vấn xem nên tiếp tục chơi Shilen hay chơi lại server mới Zaken (mới tạo 1 em mage Erthia) ?

12. IWclan

IWclan Donkey Kong

@GauTep người chơi ở Shilen chỉ đông hơn MM với Bart thôi chứ ko đc như trc đâu, nghe đồn là năm nay nó sẽ nhập 3 sv này lại với nhau. Nếu bạn muốn 1 sv ổn định chơi giải trí thì cứ chơi off cho bền. Có bạn bè thì tổ chức CP còn ko thì cứ chơi khi nào đủ mạnh thì kiếm CP nào đó chơi chung cũng đc, hiện tại VN mình hình như ko có CP nào thực sự ở Shilen thì phải.
    @godfather_t hiện giờ muốn log game thì phải log mail lấy code mới đc nên những acc mất mail đồng nghĩa với mất luôn acc :D bạn chơi lại thì kiếm class nào đỡ phá của chút mà chơi, chơi ngay cái con phá gia chi tử như thế thì chỉ có cách là đi mua adena về nuôi nó mới chịu nổi. Con Er mage khi full đồ đánh rất hay nhưng thiếu đồ thì nó sẽ thành thảm họa, nên cân nhắc trc khi chơi. Về mặt sv thì mình chỉ chơi Shilen nên ko biết bên zaken thế nào nên ko thể so sánh giúp bạn đc.

13. ravenhn

ravenhn T.E.T.Я.I.S

zaken cũng như các sv khác thôi $ đè chết người, 100-101 cũng có nhiều rồi, mà đặc biệt là chơi ở zk thì kiếm pt daily cực kì khó và lâu

14. IWclan

IWclan Donkey Kong

@ravenhn thằng em mới cày cuốc mấy bữa sao đã thấy rao bán acc rồi? lại quit game à?

15. ravenhn

ravenhn T.E.T.Я.I.S

tại lên 99 cầy nản quá :P, giờ e vẫn chơi đều đều thôi, bán bớt item để tập trung lên đồ thôi :D, chơi 1 mình lên đồ khó quá

16. IWclan

IWclan Donkey Kong

Lên 99 với 100 cũng khá nhanh mà, mà a thấy thằng em bán acc 99/99/80/80 cày khiếp phết còn gì nữa :D

17. ravenhn

ravenhn T.E.T.Я.I.S

xong 2 acc 99/99/80/80 + item cơ bản rồi mà e chưa tìm được CP train đúng time nên chỉ làm mỗi cái kt95 ko, lên lv chậm lắm. Tụi nó làm các loại dungeon ban ngày hết trơn, tối về onl đc là vừa lúc sv reset daily, chả làm ăn được gì cả >"<.
    Mà train lên 99 e cũng chỉ đi mỗi kt group duo thôi, có làm gì khác đâu

18. IWclan

IWclan Donkey Kong

Có CP thì lại phải có thời gian, đi làm thì chắc ko chơi CP đc rồi, ko gì ức chế bằng việc đi boss theo CP mà đến lúc boss ra CP lại thọt mất vài thằng :D
    Chưa kể đã theo CP thì tất cả phải lên đồ cho đều, chỉ cần 1 thằng thọt thì CP cũng thọt theo vì vậy kiếm CP VN thực sự rất khó mà chơi với CP NN thì chỉ có cách là nghỉ làm để chơi game :D
    Nhưng mà nếu kiếm đc CP ổn ổn thì chơi đúng là hấp dẫn phết.

19. ravenhn

ravenhn T.E.T.Я.I.S

Đúng là e ko theo time CP được, chơi 1 mình hú hí thủ dâm tinh thần thôi, nản cái kiểm pt các dungeon khó quá, đi được mỗi cái kt thì làm sao mà lên đồ được >"<, chắc phải làm thêm con lùn spoil đi poi cho đỡ buồn :(

20. longnd

longnd Mr & Ms Pac-Man

đợi vài bữa nó nhập sv thì tha hồ mà lam pt vui ;))