Infinite Aion - Pride ( Siel ) PHIDOIGABAY

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi Chink|Sontinh, 31/1/11.

1. CS-nElly

CS-nElly Youtube Master Race

Ok cưng:). Tiền chỉ để mua godstone mà kiếm mãi chẳng có cục silent....

2. Chanter

Chanter Mr & Ms Pac-Man

:)) ko ý kiên với anh luôn nhưng với em tự do là số 1, ko thích rắc rối cho lắm lên đến h vẫn ôm gối ngủ 1 mình và 8 con mèo :))

3. iwillmiss

iwillmiss Donkey Kong

Bác nào kêu có army rank 1 pm mình hỏi thăm một tí :)).

4. hoabattulhm

hoabattulhm Donkey Kong

army rank 1 là sao ==! :-s
    anh bb dạo này không thấy nhỉ >.>
    đang mún hỏi vụ donate

5. Chink|Sontinh

Chink|Sontinh Mr & Ms Pac-Man

Ông anh winturner từng vừa giết vừa chửi vô số anh em PDGB mà giờ vào hỏi xin ely rank 1 à ... Em tự tin là sẽ chả có ai cho anh mượn đâu @.@

6. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

may ra có BB :D (thêm vài chữ cho nó dài hơn 30 kí tự zzzz)

7. iwillmiss

iwillmiss Donkey Kong

xin ah... "_ đọc kĩ lại dùm xem có phải là xin không ;)). Mình cần để thỏa thuận chứ không phải xin. Sao chưa gì đã nghĩ là xin thế LOL.

---------- Post added at 15:10 ---------- Previous post was at 15:06 ----------

Mà hỏi một câu thôi. Chửi bao giờ :)). Mới ăn ốc à sao mà nói mò nhiều thế ;))

8. drakslayers

drakslayers Youtube Master Race

Khoảng bao giờ thì big update 2.5 nhỉ ^^... giờ tạm thời nghỉ game , chờ 2.5 ra chơi tiếp

9. Cloud_88

Cloud_88 T.E.T.Я.I.S

Thiệt cái L... mạnh ai nấy làm, chơi game cho fun thế mà đặt nặng thành tích wá, L 5x cũng nhìu mà chẳng bao h thấy làm 1 cái Ally đi đánh Fort, cứ chờ, cứ đợi max lv 55 mới đi đc sao?? toàn khoái đi với tụi NN, mắc giống gì làm group đi Íntance hỏi còn slot ko thì nói đủ rồi mà trong khi đó group chỉ có 3 người trong L, 3 đứa NN kick bớt 1 thằng NN ra chết hay sao ấy!! cũng chẳng có cơ hội cho mem mới, người ta ko bit thì dẫn người ta đi cho biết cứ sợ, cứ bởi, cứ blah blah... rồi lờ wa 1 bên, mem mới lv thấp bị Asmo rape kiu lên kiu xuống mà cũng chẳng thấy ai xuống tiếp... Haiz, spam chat thì nhiệt tính lắm mà rũ đi kill Asmo... im lặng, rũ đi Instance lại im lặng, rũ đi Fort thì có Ally rồi, group rồi hết slot rồi... L thật là hài vl`

10. CS-nElly

1Stars còn có nói gì rank1 nhỉ:))

11. iwillmiss

iwillmiss Donkey Kong

là army 1 chứ là cái gì. Mình cần 9 mạng nữa làm q godstone :D. Ai muốn trao đổi giết army 1 làm q giống mình thì pm.

12. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

1 - Army 1 chứ kể cả Governor bọn tôi cũng có.
    2 - Bọn tôi tự sướng được nên hem cần trao đổi.
    3 - Cứ tiền trao cháo múc, 10 mil Kinah 1 mạng, tôi lo cho cả Legion ông làm Q.

---------- Post added at 21:08 ---------- Previous post was at 20:38 ----------

Bạn thân mến, mình xin cám ơn bạn về những lời góp ý trên nhưng xin bạn chú ý về 1 số đặc thù của Legion.
    Legion hiện tại đang trong giai đoạn tái thiết, anh em đang hiện tại tập trung vào lên lv và đồ. Đi Instance thì quan trọng nhất là độ hiểu nhau của Pt thì mới đạt được hiệu quả cao nhất, vì giờ các Instance đều rất giống Global nên độ khó cao nên người đi cần đạt được 1 số các yêu cầu về lv, đồ đạc. Thứ 2 hiện tại chúng ta chưa thể đủ các class quan trọng để cấu thành 1 Pt chuẩn như Cle, Tank, Chanter, nên phải mời thêm NN, nếu đã mời vào mà tự dưng kick người ta ra thì phải có lý do xác đáng, nếu không thì lần sau sẽ rất khó lập Pt và ngay cả những người đang ở trong pt cũng sẽ out pt ngay. Nếu bạn muốn đi để tìm hiểu có thể tham gia với các Pt của NN, khi đó nếu có thất bại cũng ko sao. Còn nếu đi với anh em thì để đảm bảo mỗi lần đi thành công hiện tại nếu bạn chưa có 1 tý kinh nghiệm nào, lv còn thấp, đồ đạc còn yếu thì tạm thời chưa nên.
    Lv 55 mới đi Fort vì hiện tại lực lượng công Fort của Asmo rất mạnh nếu lv thấp lên đó chả được gì mà lại về làng rất nhanh.
    Bạn bị Asmo kill đó là chuyện bình thường, Aion nó thiết kế như vậy, bạn nên coi nó là 1 phần của cuộc sống, nếu các lv cao về giúp bạn cũng chỉ được 1 -2 lần, lv cao không thể đi theo bảo kê cho bạn 24/7. Bạn hãy chú ý vùng Theobomos ko có Rift, bạn có thể train từ 20 - 30 và từ 45 - 55 ở đó. Không nhất thiết cứ phải sang Eltnen hay Heiron làm gì, Ingg cũng có 1 số vùng khá ít Asmo bạn cũng có thể train lv ở đó khi đã đạt lv 50.
    Đồ đạc không phải cứ đi Instance mới có, đồ Coin dùng khá ngon, bạn có thể kết hợp bộ coin gold 41 và 46 lại để tạo thành 1 bộ đồ tốt. nếu bạn max 55, có 1 bộ Coin 41 và 46 thì cứ ra trước cửa các Instance là có Pt.
    Vài ý kiến góp ý với bạn mong bạn sẽ gắn bó lâu dài với IA và Legion.

13. CS-nElly

Cũng mún làm Q lấy godstone lắm nhưng chưa xong Q rank1 thì sao, mình cần 9 mạng để xong rank1 và 10 để xong 1 stars, chắc cũng bít là ai roài nhỉ^^. Nếu thấy đc pm YH:[email protected]

---------- Post added at 22:45 ---------- Previous post was at 22:38 ----------

Ở legion việtnam chỉ có trên dưới 10 người chịu khó đi LUT/UT nên bạn hãy chịu khó tìm người nn giúp đỡ đi. Mình cũng toàn regroup mà đi thôi chứ đợi người việt đi cùng chắc hiếm lắm:)

14. Chanter

Chanter Mr & Ms Pac-Man

haizz sắp có asmo lv 55 rồi đấy thích làm gì thì làm, nhưng làm cho em trc nhé :D
    Kinah asmo đâu có thiếu mà phải trao đổi thế anh

15. kysibongtoi78vn

Người ta đang hỏi mà, đã có người hỏi phải có người trả lời chứ. Với lại Kinah lo gì thừa, ko dùng việc này ta dùng việc khác.

16. hoabattulhm

hoabattulhm Donkey Kong

anh thắng donate paypal đc kô vậy ? :-?
    đc thì em nhờ tí :D

17. kysibongtoi78vn

Thằng ku cùng làm với anh có thẻ Master Card có thể donate được, em cần bao nhiêu Credit, 1 triệu được 10k, 500 ngàn được 5k, 200 ngàn được hơn 1,7k. Ít hơn thì dùng điện thoại cho tiện.

18. CS-nElly

200k = 1k7 credit à sao đã thế nhỉ:)). Thế 200k bằng bao nhiêu kinah:), mún đi thái lan quá cơ:P

19. kysibongtoi78vn

Trước đây thì nó đáng giá 20 mil, nhưng hiện tại thời thế thay đổi roài, tui ko có nhu cầu nữa, ông xem ai cần thì trao đổi với người ta. Tôi nghĩ tầm 30- 35mil là đẹp.

20. CS-nElly

Kianh đâu khó kiếm nếu chịu khó 1 ngày 5kk là chiện bình thường thôi. Còn nếu may mắn thì có thể hơn nữa, cũng chỉ để mua godstone + enchant thôi nên tích góp tiền để enchant set 50e:). Ai bít có cái skin leather nào đẹp cho char nữ ko ta?