Infinite Aion - Pride ( Siel ) PHIDOIGABAY

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi Chink|Sontinh, 31/1/11.

1. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Cái DCM đây là game, không phải chỗ cho mày nói chuyện chính trị, mày tưởng mày ở UK mà to ah`. Cái tiên sư cha mày, nhà tao cũng ko thiếu người ở nước ngoài đâu. Ở nước ngoài đúng là để được công nhận thì người Việt nói riêng và những người bị gọi là dân nhập cư nói chung phải bỏ công sức ra gấp 2 đến 3 lần so với người bản địa. Nhưng nếu đã được công nhận thì được tôn trọng hơn hẳn đấy, còn lại không ai sinh ra được quyền chọn cha mẹ, mày bị phân biệt đói xử ở UK thì mày vào đây chửi loạn ah`, sao mày không bỏ thời gian ra mà học hành làm việc để đổi lấy sự tôn trọng của người ta mà cắm đầu vào game làm gì. Mày khoe trong game mày Pro thế tao hỏi mày ngoài đời mày là cái gì, tao nghĩ mày nhiều thời gian thế thì chắc là cái loại ngồi nhà ăn trợ cấp xã hội thôi, nếu thế thì ở Việt Nam cũng bị khinh chứ đừng có nói ở UK. Mày có tiền đi du học, thế tao hỏi mày tiền để đi du học đấy bố mẹ mày nếu không đổ mồ hôi, sôi nước mắt ra kiếm thì chắc chắn chỉ có tham nhũng, mà tham nhũng ở đâu ở cái chế độ mà mày đang chửi đó, còn lại nếu là do bố mẹ mày đổ mồ hôi, sôi nước mắt ra có thì tao thấy buồn cho bố mẹ mày, họ có 1 thằng con khốn nạn. Còn lại bọn tao ở Việt Nam còn phải đi làm đi ăn, kiếm tiền nuôi thân và gia đình không có nhiều thời gian để vào game luyện thành Pro như mày được.
    Còn lại tao chơi cái sever IA từ lâu rồi, tao chưa bao giờ dấu diếm nguồn gốc Việt Nam của tao cả, ừ tao cheat AP nhưng những cái khác tao chơi đẹp nên những người nước ngoài mà tao gặp đều bình thường tao chả thấy ai phân biệt đối xử gì hết, nói rất chuyện vui vẻ. Rất nhiều người bạn nước ngoài của tao còn nói rằng: trước đây họ chưa biết nhiều về Việt Nam nhưng sau khi tiếp xúc với tao xong họ sẽ tìm hiểu nhiều hơn về Việt Nam đó.
    Tự hào dân tộc tao có thừa, không phải cái loại mất gốc, chối bỏ nguồn gốc như mày được phép mở mồm ra dạy bảo. Tao làm cái gì thế chỉ cần không cảm thấy hối hận là được, còn lại tao dám làm và dám chịu.
    Thế nhé mày đọc xong những dòng này thì cút ngay đừng để tao ngứa mắt với nhưng suy nghĩ thiển cận và trơ trẽn của mày nữa.

Chỉnh sửa cuối: 3/6/11
  2. hoabattulhm

hoabattulhm Donkey Kong

Dkm, ***** nói lại được bắt đầu cái kiểu sủa nốt câu cuối rồi chạy. lòng tự trọng của m đâu rồi, ném cho chó rồi ak, sợ vh ra ấy

3. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Báo đi, tao nói cho mày biết, bố mày từng làm GM của game rồi nhé. Không có chứng cứ xác thực thì chả có quyền gì mà Band hết. Check log cũng chỉ biết là AP đó do giết người mà có thế thôi.
    Hơn nữa xấu mặt người khác - xấu mặt mày hả - VCL mày đíu gì có mặt để mà bị làm xấu. Lòng tự trọng tất nhiên rất quan trọng nhưng lòng tự trọng díu làm ngươi ta no bụng được, trong cuộc đời này có thằng nào dám mở mồm ra bảo vì lòng tự trọng tôi có thể hy sinh tất cả không. Khẳng định 100% là đíu có, vì những thằng như thế 100% là chết con mịe nó hết rồi, khi đã hy sinh 1 lần thì hy sinh vài lần nữa cũng thế thôi chả khác gì nhau hết.
    Còn lại ráng giữ mình,VCL mày đi mà giữ cái đầu b... quấn giẻ của mày ấy.

4. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

nn ko cheat à?? O_o
    "sao mày không bỏ thời gian ra mà học hành làm việc để đổi lấy sự tôn trọng của người ta mà cắm đầu vào game làm gì " like câu này :X

5. amenos

amenos Youtube Master Race

anh BB chửi hay vãi =)). @gaumevidai mình xin có ý kiến thế này ... Cái dkm nhà mày ăn shjt j mà ngu thế. Bon nn cho mày ăn lolz j mà chối bỏ nguồn gốc ghê thế. Mình mày quen nn ah.học vấn đến đâu mà đòi nói chuyện chính trị. Vn kể cả có ra sao cũng là quê hương mày. Ít nhiều bố mẹ mày cũng sinh ra ờ đấy. Thấy nhục thì tự cắn cu mà chết tao đảm bảo xác mày có 1 slot ở wc thành phố.bìng thường tao chẳng muốn nói j. Nhưng loại mày ko quăng shjt vào mồm thì tao thấy có lỗi với bản thân

---------- Post added at 22:31 ---------- Previous post was at 22:22 ----------

ah mà thằng đó ko phải shakuren đâu anh

6. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

+đôi điều nói với các thanh niên: các bạn lên tiếng bảo vệ sự trong sạch của game cũng như gamer, cái này mình hoan nghênh nhiệt liệt, nhưng tại sao các bạn cứ phải sủa người này, cắn người kia, "cậy gần nhà" .... để rồi động chạm đến cả người ngoài cuộc hậu quả là ôm gạch về xây chuồng cho mình, quá dở !! trong khi đó các bạn có thể làm tốt hơn để chứng minh lời mình nói, từ trước đến h mình chứng kiến nhiều bạn kêu là farm nọ farm chai lên skill các kiểu mà chả thấy có = chứng j cụ thể cả, nói thế mình cũng nói đc :D
    -còn việc của người khác, làm như thế nào thì đó là việc của người ta, nói nhiều lần rồi, ko phải bố mẹ người ta đâu mà mắng nọ kia...
    * quá trẻ con khi chỉ vì việc này mà lôi cả vấn đề chính trị vào, bạn xấu hổ vì bạn là người VN?? xin lỗi chứ ý bạn có phải là bạn đang xấu hổ vì bố mẹ bạn đẻ ra bạn ko? /:)
    / bạn bảo nước ngoài khinh VN mình?? nói thẳng là nó khinh những thằng như bạn thì đúng hơn, ko biết bạn ăn ở bên đó thế nào....

cộng trừ nhân chia ta có kết quả : bạn là chú cún con vô gia cư ko hơn ko kém...

7. Chanter

Chanter Mr & Ms Pac-Man

blah blah Legion mình chửi hay quá
    Lần này mình chắc lên chùa tu đc rồi không cần phải vào giải quyết nữa=D>=D>=D>=D>=D>
    @gaumevidai: bạn thấy chưa bố mẹ bạn sinh ra làm 1 con người đàng hoàng có nguồn gốc có cội nguồn nhưng bạn lại chối bỏ để đi làm 1 con chó nhưng rốt cuộc thì bạn có làm đc 1 con chó con không "1 con chó người ta nuôi, người ta cho nó ăn nó còn biết trung thành với người chủ còn cho bạn ăn đéck = nuôi 1 con chó [-X[-X[-X ", rồi cuối cùng đến làm chó mà bạn cũng ko làm đc lên xem lại mình đi, đừng tỏ ra quá nguy hiểm

---------- Post added at 00:40 ---------- Previous post was at 00:29 ----------

đếck đỡ đc thằng em tôi nó vẫn còn giữ mấy cái này :))

8. gaumevidai1661

gaumevidai1661 Youtube Master Race

9. Chanter

Chanter Mr & Ms Pac-Man

chả nói lên đc cái gì ở đây cả
    Mà cũng chả có gì để nói với 1 thằng mà đến nguồn gốc của mình cũng không dám nhận cả

10. kinkoi

kinkoi Mr & Ms Pac-Man

Xin lỗi ... tôi chỉ là người qua đường ... nhưng nhìn thấy những câu nói của bạn ... bức xúc ***** tả được ... bạn tự chối bỏ dân tộc của mình ... thì mới là đáng khinh nhất ... bạn thử đi hỏi mấy thằng Tây mũi lõ xem ... chúng nó khinh thằng phản tổ hay là khinh người cheat AP ???

11. Squall!Riona

Squall!Riona Mario & Luigi

bạn này cheat AP dữ quá, kill đến gần 3000 thèng, cheat trong mấy ngày vậy bạn

12. nghickthi3n

nghickthi3n Youtube Master Race

Ghe wa day do.c baj cua thag Gaumevidai voj thang Soson toj xin co1vaj y kien nho vs2 ban nhu the nay.
    Thu nhat ve van de cheat,noj cho 2ban bit,do la mot nge thuat doi hoi nhju thu-vat va vi day la cuoc chjen gjua nguoj choj va GM,dung tuog GM ko bjt,ma t noj thuc trjnh do cua ban kon kem GM nhju lam,ka'j ma no' ngj ra cho ban choj chag le no kon ko bjt ntn.kon ban t noj that la ko du trinh.
    t ko ngj cheat la hah vi xau.
    Kaj thu2t muon noi toi la kaj dkm 2thang may,chung may co bjt chug may chuj ra tu kaj lo^~"..." nao ko?noj cho may bjt,van de tu ton dan toc la gj ko bjt may co hjeu ko?hay la cha me may de may ra chj la 1con cho' phan quoc *** co y' thu'c,may tha'y nhu.c-tao xjn loj,may nhuc vj may chj la1thang an bam xa hoj.khoe khoag nuoc ngoaj nay nuoc ngoaj no,xjn loj dj,dkm may ve day duel voj anh em tao thu thj bjt o dau lo.j haj,nuoc ngoaj thj co kaj loln gj ma phaj tu suog nhu vay ha con.
    Thoy thoy,noj nhju so may nhuc qua dam dau vao shjt chet me no mat t deo kon aj ma chuj nua.ngam ngj thay nhuc thj can cu ma nga't dj.
    <maeyun>-PDGB

13. hoabattulhm

hoabattulhm Donkey Kong

nó post cái ảnh lên để làm cái éo gì thế. tính khoe chắc =))
    tỏ ra nguy hiểm vh` ....

14. emanhlong

emanhlong Donkey Kong

Lại còn phân biệt chủng tộc nữa, haizz, thế người da đen không phải là người? Người Vn không phải là người? thế thì bạn là người Uk, không phải người VN, chúc mừng
    Còn tớ thì thì thấy 1 kẻ sống không bằng con chó ở đây thôi
    Nếu đây là thời pháp thuộc dảm bảo có thêm 1 con chó quẫy đuôi chạy theo bọn pháp bán nước
    Sống thế này chết không có chõ chôn đâu, bọn Uk nó coi bạn không bằng mấy con chó của nó đâu =))
    càng nói càng thấy buồn cười :|
    Chả muốn chen vào nhưng chịu không nổi

Chỉnh sửa cuối: 4/6/11
  15. bimbimx

bimbimx Mr & Ms Pac-Man

Bỏ game di ae, nhập ngũ đánh nhau với TQ cho máu.

16. Warofgod

Warofgod Youtube Master Race

Dạ cho em hỏi thăm ai là thang1thang2 trong forum infiniteion dzi ? Em ngưỡng mộ muốn xin chữ ký!!
    Làm ơn báo danh tính + tên tuổi!

17. hoabattulhm

hoabattulhm Donkey Kong

thang1 thang2 là cái gì ==! (aaaaaaaaaaaa)

18. Warofgod

Warofgod Youtube Master Race

Dzaj em nói tiếng việt có dấu đàng hoàn ( the ai la hoabattulhm trong forum gamevn.com?)

19. crescendo

crescendo Legend of Zelda

20. gaumevidai1661

gaumevidai1661 Youtube Master Race

Hater make me strong ----- ( HelloKitty)
    1. Trước giở tôi nói chuyện dù có đang bực tức hay sao, vẫn không dùng những từ ngữ dơ bẩn vô văn hóa,có quá lắm thì chỉ dùng từ Dog ( viết = Tiếng Anh không viết thẳng = tiếng việt), Ví dụ: DM,ăn shit ..... Thiết nghĩ khi nói chuyện với những hạng người chưa được giáo dục tốt như vậy thì mình cũng chẵng cần giữ lẫ độ làm gì ( tất nhiên la biết quá trình độ giáo dục ở Viet Nam rui) .
    2. Tôi khong ưa, không thích, khong muốn sống dưới chế độ Cộng Sản.... Đó la quyền của tôi.....
    3. tôi không muốn nhận la người VN ư, tôi đã gặp vô số người khi mới dầu nói chuyện, họ chào hỏi bình thường, đến khi vỡ lẽ ra tôi la người VN, họ bắt đầu nói những điều không hay về người VN. VD: trồng thuốc phiện, thậm chí ở Nhật đi ra đường còn co tấm biển treo " Coi chừng người Việt Nam Móc Túi". Dẫu biết rang có người này người khac nhưng, những lúc đó muốn đào 1 cai lỗ rui chiu xuố đất.
    4. Tôi post 2 tấm hinh để chứng minh, tôi la gamer có farm AP, là nạn nhân của trò cheat AP bẩn thỉu.
    5. Còn về gia đình tôi ư, Bố tôi đi quân đội cho Viêt Nam Cong Hoa ( nói vậy là đủ biet khòi làm quan chức gi rồi phai không )
    6. Dù gì AION không còn gi là hấp dẫn nữa khi biết có những người cheat AP như trên, tôi có gear Abyss mạnh thì sao, khong = 1 thằng cheat AP trong 1 tuần,
    7. Còn về bản thân tôi ư, có người nói tôi ăn trợ cấp của chính phủ để sông. Khi nghe những lời đó tôi chỉ phì cười và tự nhủ rằng, ở đời còn rất nhiều người có tằm mắt và suy nghĩ hạn hẹp. Họ là cơ hội để khai thác va làm giàu .. hahaha
    tôi thường nói 1 câu của miệng " Đúng la người Việt Nam".