Infinite Aion - Pride ( Siel ) PHIDOIGABAY

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi Chink|Sontinh, 31/1/11.

1. nghickthi3n

nghickthi3n Youtube Master Race

Mấy bài vít tối qua và sáng nay đi đâu hết???

2. sexyprincess

sexyprincess Mario & Luigi

sau hôm nay em quay lại vs cuộc sống bình dị, ko làm phiền anh em bên ingg nữa;))
    hẹn vài ngày nữa gặp lai anh em:> (nhớ tích rank cho cao nhá mọi người)

3. leduy15101991

leduy15101991 Youtube Master Race

oh khỏi hẹn, vài bữa bọn tôi sang gelk thăm các ông, lấy số lượng bù chất lượng nhé

4. sexyprincess

sẵn sàng và luôn chào đón :), hi vọng sẽ có 1 trận đại chiến mãn nhãn :p

5. dark_slayers

dark_slayers Donkey Kong

Cho em tham ra với, chắc sẽ vui đây:Elyos VN gặp Asmo VN :D

6. nghickthi3n

Valent!tại sao xóa bài viết,cho anh một cái lý do!

7. kinkoi

kinkoi Mr & Ms Pac-Man

246bb2f3ecccca9b_roast_chicken_w300.jpg Ảnh này làm logo thì ngon quá các anh ạ =))

8. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

mày.....anh đang đói :(, 2 ngày cuối tuần phải đi công việc ko cùng anh em đi bem hàng đc, rầu ghê :(

9. Kalinko

Kalinko Mr & Ms Pac-Man

mãn nhãn hay mãn mồm =)) bị rape như con... ngay trên gelk, wa inggis cắn lén đc 1 mạng thì bắt đầu sủa :)) team ra rape lại thì lặn mất tăm =)) đánh nhau thì đánh, bớt nói đi nhé

10. dark_slayers

dark_slayers Donkey Kong

làm gì mà nóng tính thế, cùng người Việt với nhau mà còn......
    với lại người ta sang chào hỏi đàng hoàng, nên cẩn thận lời ăn tiếng nói chứ,em chỉ góp ý thế thôi ^^

11. Chanter

Chanter Mr & Ms Pac-Man

Thằng ML mày có cái game off nào không cho anh mấy cái chơi cho đỡ chán nào :))
    ngồi xem hentai mãi cũng nhạt mắt lắm rồi :((

12. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Anh thề anh hứa anh đảm bảo từ nay mà thấy thằng Thịnh ngồi cạnh, từ lúc đánh boss đến nhặt đồ tuyệt đối ko cho nó mở mồm nói câu nào cả.
    Cái mồm nó ko đánh răng hay sao ấy thối đừng hỏi. Hôm trước nó trù 1 phát nhặt Debi empty, hôm nay nhặt được 2 cái Sword, 1 black, 1 debi trong pt co mỗi mình xài ok tưởng ngon rồi, nó lại bao để xem cái bọn kia thế nào đã đừng tưởng nhặt ra sword là ngon. Cuối cùng bị con Ranger Amidamiti của CusaderS ninja loot mất cái Debi Sword, cay đừng hỏi, trước khi vào đánh Debi Quyxtoc bảo Anurati rơi Sword này anh vào nhặt đi, lúc đó đã không nhặt được vì vừa đi buổi chiều UT rồi đang Coldow, đánh rơi Debi Sword bị ninja loot mất cuộc đời cay cực đừng hỏi.

Chỉnh sửa cuối: 18/6/11
  13. sexyprincess

cảm ơn bạn;;), coi như chưa biết tánh nhau, bỏ qua hết nhé :P

14. Chink|Sontinh

Chink|Sontinh Mr & Ms Pac-Man

@ maeyun: bài viết nào ...
    @ kinkoi: xin lỗi logo của bạn ko tìm được background hợp lý đâu. Nói 1 cách nghiêm túc thì logo nên để 2D
    @ dark_slayers: à bạn sexyprincess này chuyên có cái kiểu đứng xa chửi bới bằng câu tiếng việt nên anh em rất ghét ...
    @ anh BB: khổ thân anh vkl =)) em nhớ ngày xưa anh mất 3 tháng đề farm cái sword đấy =))

Chỉnh sửa cuối: 19/6/11
  15. nghickthi3n

Hừ...loanh quanh cái vụ của poke tiếp đón anhem tao viết,panda viết,mày viết,peto viết...drak viết.
    Tao chỉ nhắc nhở mọi người thỉnh thoảng đọc lại phương hướng,qui định mà leader đã nêu ra ở trang1 topic này thôi.

16. Kalinko

Kalinko Mr & Ms Pac-Man

Người ta đối xử với mình sao thì mình đối xử lại bạn àh :D bạn lên iggis vài ngày, khi giết xong 1 mem của PDGB thì nó sẽ làm gì :)) blah... blah... blah :)) ai cũng biết =))

17. dark_slayers

dark_slayers Donkey Kong

Em thấy thế nào cũng dc nhưng đánh nhau xong thì thôi chứ ko nên bảo người này gà người kia gà hoặc ko đánh thấy đội địch thua rồi ra vẻ các kiểu,v.v
    Đánh nhau cũng chỉ là giao hữu thôi vì đây là game chứ có phải ngoài đời đâu, mà em cũng gà lắm ^^ chắc mọi người bít lý do sao em gà rồi đấy ko nói nữa^^

---------- Post added at 13:58 ---------- Previous post was at 13:56 ----------

còn về quy định em đọc kỹ lém rồi :D, ko cần bàn cãi chuyện đánh nhau nữa ok nha cac anh:>

18. thelove07

thelove07 Youtube Master Race

Linh Moi Can Vao Legion @@ ai choa mi`n vao voi:D

---------- Post added at 14:29 ---------- Previous post was at 14:27 ----------

:DCan Them 1 chut kinh nghiem ve gla dual nua~ ai giup minh ^_^ vs nha , hi hi

19. Chink|Sontinh

Chink|Sontinh Mr & Ms Pac-Man

khuyên bạn là glad có spear extendable còn chưa chắc đã ăn được ai, đừng build dual sword làm gì =)) Thọt lắm =))
    Để vào legion pm : tearofangel, tangerine, megurine, huyenanh...

@ anh BB: đừng quá đau buồn vì đi LUT bị ninja sword anh ạ :)) glad dual yếu lắm, em nghĩ anh theo đường build spear truyền thống thì mạnh hơn ;)
    @ drak: nếu mà bạn sexyprincess nói "gà" hoặc nói chuyện lịch sự thì bọn anh đã chả nói làm gì =)) Bạn ý giết được người của PDGB thì cứ ctrl + V câu chửi :" chết con mẹ mày đi" làm nhiều người rất ngứa mắt và ức chế lâu rồi ...
    @ maeyun: em có comment hay viết gì từ hôm qua đến giờ đâu ...

Chỉnh sửa cuối: 19/6/11
  20. dark_slayers

dark_slayers Donkey Kong

bạn có thể nói rõ danh tính của mình ko, tên char,...:|

---------- Post added at 14:58 ---------- Previous post was at 14:56 ----------

À mà dạo này em xẽ ít login hơn nên level sẽ lên hơi chậm mong mọi người thông cảm

---------- Post added at 15:05 ---------- Previous post was at 14:58 ----------

Cũng ko nên căm bạn ý quá đúng ko anh valen, với lại anh là thần tượng của em nên em xin nghe anh chỉ dạy :D