Infinite Aion - Pride ( Siel ) PHIDOIGABAY

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi Chink|Sontinh, 31/1/11.

1. hangcucdep1

hangcucdep1 Youtube Master Race

thằng nào chủ cái legion này mà cứ để cái thàng trẻ con ăn nói linh tinh thế ,bị câm hả .h nó là chủ legion hả (đánh thì ngu lại hay nói lắm ) phát biểu ít thôi .......... nghe ngứa tai lắm

2. Chanter

Chanter Mr & Ms Pac-Man

có gì vào legion nói chuyện sao lại lên đây nói nặng lời với nó thế anh. Người trong nhà có gì đóng cửa bảo nhau không mấy con chó bên asmo ngứa mồm lại vào sủa bậy anh ạ.

3. iwillmiss

iwillmiss Donkey Kong

thích gây sự chửi nhau hả bạn. Ăn nói như bạn nói thật:" ***** chấp nhận được"... Không biêt ai thế đâu lol.

4. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Đề nghị mọi người bình tĩnh, việc đã xảy ra rồi thì chúng ta nên rút kinh nghiệm thế thôi.
    Những hoạt động lớn như thế này cần phải trải qua rất nhiều lần rồi mới có thể đem lại 1 sự phối hợp nhuần nhuyễn được.
    @ Chichbong: Em góp ý là tốt nhưng cách góp ý của em chưa hay, đúng ra những hoạt động từ Alliance đến Legion cần phải có Chatvoice cơ chứ không dùng Chat bàn phím vì trong Legion lúc đó không phải chỉ có nhóm đi sang đất Asmo. Còn nhiều người khác với các hoạt động khác nữa. Còn nếu vạch kế hoạch thì thực sự hơi khó vì Legion của chúng ta có nhiều người có thời gian online khác nhau nên để hẹn nhau làm 1 chuyến quy mô thì khá là khó thực hiện, chỉ có ngẫu hứng lên đi thôi. Và nhưng chuyến ngẫu hứng sẽ cần phải có thời gian để trở nên nhưng chuyến đi hoàn hảo và thành công.
    @ Julya: Pray ah`, thằng Valen nó nhiều lúc thích Spam, mỗi tội hay Spam sai chỗ thôi.
    @Valen: Anh đề nghị chú về học lại cách Spam nhé, để trở thành 1 Spamer chân chính chú vẫn chưa đạt yêu cầu đâu.

5. dark_slayers

dark_slayers Donkey Kong

Vấn đề của em thì em đã tìm ra rồi,thanks anh nghickthi3n nhưng của em là do file của win.Hiện tại em đang chống phân mảnh ổ đĩa nên ko quan tâm đến Aion nên h tệp tin của nó còn 16g do bị các file look của win trong system32 xóa mất gây tình trạng thiếu files nên sendlog.Mai em sẽ cố dơn lại về + up 2.5 để chơi với mọi người

@Valen:Sao anh sấu tính thế cứ vào spam để anh Thắng nói kìa chung quy anh đúng là.......!Lần sau anh valen đừng quan tâm đến em nữa nha em ko thèm
    @Pray:Chị cứ mặc kệ valen cho anh ý muốn nói gì thì nói rồi có ngày anh ý chết vì cái mồm của anh ý :|

6. Chanter

Chanter Mr & Ms Pac-Man

công nhận mình nói 1 cái là tự nhiên có 1 con chó tự nhận mình là chó vào sủa ăng ẳng lên phiền thật.
    Gây sự ai gây sự như thế nào là gây sự, đây chỉ đang nói " cẩn thận mấy con chó asmo nó sang nó lại ngứa mồm vào sủa bậy thôi ", tôi nói thế động chạm đến gia đình nhà bạn chưa mà chưa gì đã vào mà " ngứa mồm sủa bậy" rồi thế, mà đau lòng thật bố mẹ đẻ mình ra làm người không muốn, tự nhiên muốn làm chó. Haizzz buồn cho 1 kiếp không muốn làm người.

Chỉnh sửa cuối: 12/7/11
  7. rjshkkj

rjshkkj Youtube Master Race

Có cái diễn đàn để anh em trong Legion nói chuyện với nhau tự nhiên có con chó nhảy vào sủa lung tung thế này.
    Đúng là chó sủa thì không cắn. Mày giỏi thử lập ra một Legion coi, chắc cái kiểu như mày ***** có đứa nào chơi nên ngứa khoái lạc song châu sủa trăng.

8. iwillmiss

iwillmiss Donkey Kong

haha. Tao việc gì phải lập. Legi tao lù lù ra lập làm cái gì. Không biết gì im mẹ đi. :)). Đúng là ăn nói lịch sự ***** nổi nữa. Chắc chúng mày chỉ đến thế thôi. SR ông BL trước quả thật ***** nhịn được

9. dahliavn1

dahliavn1 Youtube Master Race

Block rồi hô hô đáng đời cáo già gian ác.. :))

10. sexyprincess

sexyprincess Mario & Luigi

hello anh em ely, dạo này BT drop vui chứ? :)
    @wint: họ vs mình nói chuyện ko hạp nhau thì mỗi người mỗi ngã thôi anh, let's it goooooooo!!! :p

11. kinkoi

kinkoi Mr & Ms Pac-Man

Câu Trước thì chào ... Câu sau thì bảo k hợp mỗi người 1 ngả ... Đây có phải tình trạng câu trước đá câu sau k nhỉ ? khác gì giơ chân tự đá vào mõm mình =))

12. dark_slayers

dark_slayers Donkey Kong

Em yêu cầu mọi người bình tĩnh giải quyết ko nên dùng những từ ngữ thô tục.Mọi người đều lớn cả rồi nên xem xét lại cách nói của mình chứ ko nên bảo người này người ta là chó với mèo hay sủa với v.v,người ta biết nói cả cứ bảo là sủa.Người này làm 1 câu thế người kia nói lại 1 câu thế là thành chửi nhau.Những người mới vào L ko biết nên đừng nói gì cả

13. ffandhuy

ffandhuy Youtube Master Race

Đề nghị các bạn bên Asmo ko đâm chọc nữa, đây là legion bên Ely, các bạn gặp nhau thích thì giết, còn chuyện nội bộ ko liên quan đến các bạn ( cái legion có chưa đến chục mống thì làm gì có gì đê nhắc, phải sát nhập vào nc ngoài là biết). Các bạn trong Legion nhà ta ko bàn về vấn đề này trên gamevn nữa. Các vấn đề xếp pt đi hang, đi war sẽ đc thảo luận trên kênh gui và thống nhất chung. Tuần sau team Poker từ trung quốc về, khả năng sẽ đi of vào cuối tuần tiếp ( cái này là dự định, sẽ thông báo cụ thể time khi team đó về đến HN).

14. Dark_Knight645

Dark_Knight645 Donkey Kong

Ông Huy cái câu trong ngoặc là hơi bị đụng chạm đấy =.=

15. iwillmiss

iwillmiss Donkey Kong

sát nhập ah. Ở đâu cái thông tin đấy thế :)). Cái gì mang tên sát nhập không biết thì nín giùm LOL

16. kinkoi

kinkoi Mr & Ms Pac-Man

Té đê =)) ... asmo k đc hoan nghênh ở đây :)) ... kẻ thù k đội trời chung chứ có phải bạn hiền lâu năm đâu mà vào đây tán phét ... xùy xùy ... té đê nhé =))

17. dark_acher

dark_acher Mr & Ms Pac-Man

Đề nghị chấm dứt đấu khẩu đi,còn về trong legion như thằng chanter,nếu đứa nào có "nợ nần" thì nêu đích danh,không chửi càn chửi bậy thế.
    Muốn cãi chửi nhau lập topic mà chửi.

18. gilodo22

gilodo22 Mr & Ms Pac-Man

Tạm nghỉ Aion mấy tháng, tuần tới sẽ chơi lại, giờ mình đag down bản update, nặng quá :( ,giờ acc vẫn lẹt đẹt 4x,G chắc giờ 55 hết rồi, ah mọi người ai có lòng hảo tâm giúp mình ít đồ 4x hay enchan send mail minh nhé :"> thank...
    acc mình : Jay
    Guild : PDGB-off lâu chắc bị kick rồi :( , ah mình pm ai để vào lai G :)

19. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

yên tâm, con jay của ông vẫn lành lạnh trừ cái túi tiền thôi, mừng ông trở lại ;), vẫn trong G đấy chưa del đâu ;)

20. Chink|Sontinh

Chink|Sontinh Mr & Ms Pac-Man

anh jay :X :X :X :X Mọi người luôn chào đón anh :X Lúc nào muốn vào L thì pm anh Duy ấy :X