Infinite Aion. The Battle Begin..... (v3)

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi IiIKyOIiI, 21/5/10.

1. Constantin

Constantin Mr & Ms Pac-Man

Bạn cứ để nó update, xong rồi repair đi, nclaunch nó luôn đưa ra gải pháp tốt nhất cho bản aion hiện có trong máy của bạn.

2. joey234

joey234 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

mình đang down cái link patch trên không biết có bị lỗi gì không nhỉ, tại thấy dung lượng là 3gb mà trên mấy trang khác là 3.13gb.Mình không update bằng nclauncher được >"<

3. Benkies

Benkies Mr & Ms Pac-Man

Ko bị lỗi đâu, tôi update từ cái patch 3GB đó mà :D

4. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Ai đã ghép 2 vũ khí vào nhau được chưa, híc bé lại phải farm AP rồi, kiếm Attack +4 nữa, hôm nay cầm hơn 30 cục enchant ép thử mà ko được 1 đồ lên 15.
    Tình hình là mệt ghê ah`

5. joey234

joey234 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

down cái patch về rồi làm sao nữa nhỉ?

---------- Post added at 20:36 ---------- Previous post was at 19:48 ----------

OMG down xong nhấn vào nclauncher repair thì nó down tiếp 7gb là sao vậy ặc ặc:((

6. po0nl

po0nl Youtube Master Race

Chắc là nó đang úpdate từ version 1.5 => 1.9 đấy tớ cũng bị và cắm cả ngày rồi mới được 75% (_ _")

---------- Post added at 23:45 ---------- Previous post was at 23:39 ----------

Chắc là nó đang úpdate từ version 1.5 => 1.9 đấy tớ cũng bị và cắm cả ngày rồi mới được 75% (_ _")

7. bimbimx

bimbimx Mr & Ms Pac-Man

Ủa sao sv down thế này. Chuẩn bị OB chăng :))

8. FallenTear

FallenTear Leon S. Kennedy ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Update thêm 1 vài vấn đề ấy mà.

9. IiIKyOIiI

IiIKyOIiI Donkey Kong

Hiện tại bọn tớ đều có việc phải làm thế nên tạm thời off 1 thời gian, clan VietStyle không chủ clan, ko phó clan, thành viên chính thì off dài thế nên cũng không còn điều khiển nổi mấy thằng Tây nữa :D. Hơi buồn chút, nhưng yên tâm tớ vẫn sẽ cố support cho các bạn thật đầy đủ

10. kysibongtoi78vn

Không hiểu như thế nào nữa, ổ chứa Windown còn 15G, ổ tải bản Client 1.9 còn 27G down hết 11.6G về nó ko chịu cho lưu vào ổ, báo lỗi thiếu dung lượng. Ai có kinh nghiệm giúp mình vụ này với 1 tuần rồi chưa có được chơi.

11. gilodo22

gilodo22 Mr & Ms Pac-Man

ông thử xóa 1 cái j đó 1-2 GB trong ổ đó đi, rồi copy lai xem nó có nhận ko...

12. kysibongtoi78vn

Ổ chứa file Client trống không mới cáu chứ, bị 1 lần, lần thứ 2 rút kinh nghiệm xóa sạch.
    Thế mà vẫn bị báo lỗi, thật là điên hết cả người. đang down 5 file của AionViet rồi thử update = NC laucher xem sao. Kiểu này nếu không down được nữa chắc đem ổ cứng đi copy về quá.

13. IiIKyOIiI

IiIKyOIiI Donkey Kong

Rất đơn giản bởi vì ổ cứng của bạn dạng FAT32 nó ko cho cóp những zip > 1GB, bạn phải chuyển ổ sang dạng NTFS, cách chuyển ổ sang NTFS ko mất dữ liệu bạn tìm trên google nhé

14. kysibongtoi78vn

Thank bác KYO, đã chuyển sang dịnh dạng NTFS, và đang tải lại hy vọng tối mai là có thể bắt đầu được chơi.
    Ah` bác KYO ơi vụ log 2 acc là hết cửa rồi hả

15. IiIKyOIiI

IiIKyOIiI Donkey Kong

Vụ log 2acc mình đã test nhiều cách nhưng bọn này oái oăm cái nó sửa trong cái sendlogclient.exe, mình đang kiếm chương trình giải patch để sửa.
    Hiện tại đã nghịch và sửa thành công file items.pak để trade những đồ không cho trade (kể cả đồ abyss, anuhart...), file này hoạt động trên nhiều server rồi, đang tìm cách phá cái client của IA để nó không kiểm tra file này nữa :). Xong sẽ release cho các bạn :)

16. kysibongtoi78vn

Hay quá, có cái file này thì ngon đây, trước mấy lần mất ăn con Kromede, vì phải chạy con cần lấy đồ vào chỗ boss nên chậm trễ cuối cũng bị cướp mất. Có file này thì ăn boss luôn sau chuyển sang con khác dễ dàng hơn nhiều và có mấy char phụ đang còn nhiều AP mua đồ rồi chuyển char chính cũng thơm.

Chỉnh sửa cuối: 13/6/10
  17. hellboy123

hellboy123 Youtube Master Race Lão Làng GVN

Các bạn cho mình hỏi cái patch 1.9 sau khi down về thì làm gì tiếp theo để Nclaucher update ?? thx trước

18. kysibongtoi78vn

Ai cứu với, down xong bộ cài 1.9 về cài xong, chạy IA laucher cho nó sửa chữa, ấn Laucher vào game nó báo lỗi AION 1024, vậy là sao hả trời, xài cái BIN 32 của bác Fall cũng ko được.
    Chuyện gì đang xảy ra với tôi thế này.

---------- Post added at 00:17 ---------- Previous post was at 00:05 ----------

Cuối cùng cũng vào được rồi, sau 1 tuần vất vả cuối cùng cũng được rồi.

19. Darkman2511

Darkman2511 Dragon Quest

có ai có cách nào chạy 2 acc trên IA ko ? Định cày 1 cleric + 1 Glad đánh nhặt rác mà ko chạy 2 acc đc.

20. crescendo

crescendo Legend of Zelda

Tình hình là mỗi khi vào trang aiondatabase.com để tìm kiếm thông tin thì lại bị nhảy sang trang google custume search, ai giúp mình chặn hoặc gỡ bỏ cái địa chỉ này với:((