Infinite Aion. The battle begins...(v4)

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi Benkies, 17/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. crescendo

crescendo Legend of Zelda

Theo như anh BB nói thì em được lên đời rồi(*) ( Em là sm duy nhất của legion mà :P.) Em cũng nghe nói là drop trong udas cao lắm thì phải.

Có update mới rồi, em không dịch nữa đâu, ai ra tay hào hiệp đi...

1. Krotan fort now siegable.
    2. Made some small tweaks to NPC ai.
    3. Fixed npcs in certain areas so they now see through hide.
    4. Fixed socketting a combined weapon so that all the manastones aren't destroyed, only those in the failure's section.
    5. Fixed certain buffs that were missing fly speeds.
    6. Fixed passives that have chance + conditional activations.
    7. Fixed a number of curse skills that lower hp/mp.
    8. Fixed skills that cause 'Diseased'.
    9. Fixed skills such as Resurection Loci which teleport a player on action.
    10. Initial support added for protection skills such as bodyguard and spirit substitution.
    11. Added a lot of missing power bonuses for skills.
    12. Initial retail damages done for SM energies. Damage and level scaling not complete. Still needs to be pure elemental damage.
    13. Initial support added for group quest drops (ie. Krall Marks for example, will now drop for everyone in the group as long as each has the quest). Still need to go through and flag which quests this functions for. If someone finds a list of quests that opperate this way, post it up in data collection.
    14.

Chỉnh sửa cuối: 8/10/10
  2. Warofgod

Warofgod Youtube Master Race

Nói thẳng 1 câu cho legion VIỆTNAM nhé ( nghe lọt tai được thì nghe ) >>> Đi hầm cho nhiều lấy được nhiều món đồ mạnh thì mừng thôi, nhưng mạnh rồi để làm gì? Toàn ở nhà " Chăn Trâu Cuốc Đất" !!!! Còn khoe đồ đọc nghe ngứa tai ghe !! Sao không bỏ 1 ngày đi hầm để dẫn legion làm 1 cái gì đó cho vui?

3. Benkies

Benkies Mr & Ms Pac-Man

Ông ở US thì ping tốt hơn người ở vn, chắc ông chưa hiểu cảm giác đi pvp mà ping 700+ như thế nào...

4. Warofgod

O_o sever infinity Aion ở Đức VN > Đức = US > Đức ( Ping tụi này 450> 600 ) có vài đứa trong legion ở VN ping tụi nó cũng cỡ tụi này khác nhau gì ?

5. Benkies

Benkies Mr & Ms Pac-Man

Ông ở Cali phải ko? Tôi ở Oregon, cũng là west US mà ping tb 175-300, đi fortress thì ping lên ~400...

6. Warofgod

Còn tụi này muốn đánh Fortress thì phải bật Your-freedom lên chọn server IP internet Đức mới đánh được chứ không d/c 100% !! Nói dzị legion tui cũng có nhiều đứa ở VN ping nó 2k>3k+ tại sao nó vẫn đi đánh nhau + fortress giải thích giùm?

7. mrthienvuong

mrthienvuong T.E.T.Я.I.S

^^ mãi mới có 1 bác nói được câu hợp ý mình, bác chấp bọn "carebear" làm j :-j việc người ta người ta lo, việc mình mình lo.

8. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Legion VIETNAM mỗi người thích 1 kiểu, có người thích đi PvP, có người như tôi vào game để chat chit, đi instance, sướng lên thì đi oánh nhau, vui vẻ là chính. Chơi game công nhận vui nhất là đi PvP nhưng nhiều lúc đâu cứ phải Rift với Fortress đâu.
    Nhà sản xuất nó cũng tạo ra những cái khác cho những người ko lấy PvP là chính làm mà. Ví dụ bản thân tui: cứ nhìn thấy legion có thêm 1 mem hay 1 mem mạnh lên là tôi thích rồi, còn lại mem đó có đi PvP, hay làm cái gì chả quan trọng. Anh em vui vẻ đông vui, chat chit cũng sướng mà.

9. crescendo

crescendo Legend of Zelda

Mỗi người mỗi ý khác nhau, có người thì chơi chỉ để mang tính giải trí, một số thì chú trọng hơn vào thế giới aion. Vì vậy cũng khó tránh khỏi việc chia nhóm khi chơi trong 1 legion, anh không quan tâm lắm đến hoạt động pvp và fort, nhưng các mem khác trong legion thì lại chú ý đến điều đó và để có thể pvp - fort tốt thì họ cũng rất cần đc quan tâm đến trang bị, skill... của mình, không chỉ có trang bị không thôi mà cũng cần đến 1 số vật phẩm nâng cấp như enchantstone..., fort giúp mọi người tìm được nhiều ap hơn. Nếu anh không chăm chút đc nhiều cho member, anh cũng có thể trông cậy vào ai đó có tiếng nói trong legion để lãnh đạo, giúp đỡ mem cùng anh cũng đc ( cũng nên chú ý nhiều đến các mem mới, hướng dẫn và giúp đỡ họ về các hoạt động trong game nhiều hơn - có như vậy thì legion sẽ mạnh và ít bị chia rẽ hơn.)

@Anh BB: Em nhớ lần đầu tiên em gặp anh, em sợ khiếp lắm. Có lẽ bởi anh có vẻ gì đó không được thân thiện.
    @anh War: Dạo này legion xảy ra 1 số chuyện không hay nên lúc nào cũng buồn và im ắng, không còn vui vẽ và sôi nổi như trước kia. Chị Lan vì không có nhiều thời gian nên phải off 1 thời gian dài. Ngày nào login vào game em cũng phải làm đi làm lại những việc buồn tẻ không có mục đích nhất định. Em cảm thấy chán nản vô cùng, em định sẽ train rosa bên ely đợi cho đến khi legion ổn định hơn:-<. Em không thể đòi hỏi nhiều ở mọi người đc vì ai ai cũng có cuốc sống riêng của mình, mọi người hãy cố gắng lên nhé.

Chỉnh sửa cuối: 8/10/10
  10. Darkman2511

Darkman2511 Dragon Quest

bạn đợi chừng nào nó wipe nguyên server đi rồi quay lại.

Chơi sau chơi muộn mà đòi = mấy người chơi trước 1 cách dễ dàng à , ko có đâu.

11. bimbimx

bimbimx Mr & Ms Pac-Man

Làm gì đến 2k 3k, mà là 2mil. Xì bạn thấy mọi người đi lúc nào chưa mà phát biểu là cử ở nhà farm lab, tìm hiểu kĩ trc khi nói nhé.

12. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Em ah` đấy là cái khổ của anh đó, trước đây trong thời gian nghỉ chờ việc anh còn có thời gian giúp đỡ anh em. Mem mới thời gian sau khi em sang Asmo anh đã rút kinh nghiệm hỗ trợ nhiều hơn. Nhưng thời gian gần đây anh bắt đầu đi làm mà lại làm theo ca, nên chỉ có thể hỗ trợ anh em = cách giúp anh em đi Theo Lab kiếm đồ sau đó đành để anh em tự xoay vậy. 1 ngày thời gian online chỉ có 3-4h không đủ nhiều để giúp đỡ anh em tối đa được. Trong Legion, mọi người đều có công việc nên thời gian online cũng rất thất thường nên muốn tổ chức 1 chuyến Fortress là rất khó khăn. Nhiều lúc nói thật cũng muốn bỏ quách sang 1 legion nước ngòai cho nó nhàn thân nhưng vì tôn chỉ tạo ra 1 Legion cho anh em người Việt trong race Ely - Siel có chỗ đi về nên cố gắng giữ.
    Em nói về Ely chơi anh mừng quá, dù là em về chơi 1 thời gian cũng được, có gì em cũng với anh Trường - Vnuker giúp anh mảng fortress, cái đó anh thứ nhất ko biết nhiều, thứ 2 không có thời gian để tổ chức.

13. Chanter

Chanter Mr & Ms Pac-Man

tán thành 100% với câu nói của bạn

14. Dragonknightvn

Dragonknightvn Mr & Ms Pac-Man

Farm tiền = không biết...đang mò
    Farm AP = Đi Fortress (lv55 kiếm alliance hoặc làm pt Legion mà đi, dps ngon tí thì 1 chuyến 7-9k 1 ngày đi dc khoảng 2-3 lần)
    Farm Boss = pt legion ? ko thì kiếm pt nn mà đi...siêng thì từ từ thứ gì cũng có, với lại giờ đi Instance thấy mỗi cái Udas Temple là hơi khó, mấy cái còn lại đồ ko xịn lắm đi vẫn okay như thường.
    Tui chơi sv Lumiel thấy vậy, còn sv Siel thì ko rõ.

15. Warofgod

Xin lỗi nhé báo danh tinh giùm cái , có phải la người trong legion tui không ?? ( ping 2mil cháy máy mẹ rồi suy nghĩ đi rồi nói nhé)

16. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Mấy bạn trên ping cao vậy thì mua cái battleping hay smoothping mà chơi. yêu thích thì chịu tốn tí xài 1-3 tháng là khoẻ rồi...

17. bimbimx

bimbimx Mr & Ms Pac-Man

Ko tôi chơi L Vietnam. Thề luôn ,đi fort gặp boss, đứng yên, tắt hết hình của player xung quanh, ping >2mil luôn, đánh lệnh /ping mấy phút sau hiện lên cũng ko tin nổi mắt mình luôn, chat thì mấy phút sau mới được. Không giật lắm nhưng lag kinh người haizzz.
    Còn def thì khá hơn, số lượng asmo khoang 4,5 pt thì 2k, nhưng ok. Bật Your freedoom ko khả dĩ hơn thế mới đau.

18. FallenTear

FallenTear Leon S. Kennedy ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Các bác xài mạng gì mà ping nhảy tởm thế, trước giờ đi 4tress cũng 600 700 là hết vẹo.

19. bimbimx

bimbimx Mr & Ms Pac-Man

Tôi xài VNN, đau khổ lắm , ping bình thường 500 600 la mừng như bắt đc vàng ý T____T

20. dark_acher

dark_acher Mr & Ms Pac-Man

Nói đại hiệp nghe này,ko phải ai cũng chăn trâu cuốc đất như đại hiệp nghĩ đâu,nên nói gì cũng đừng vơ đũa cả nắm thế,đa số thì lo cày nhưng ko phải ai cũng như thế.Riêng mấy vụ Fort hay war ít khi thiếu mặt đội này lắm.Nhưng cơ bản legion VN chỉ là 1 G mang tính chất cho vui,không có tổ chức nên ko ai có thể bảo đc ai cả,ko thể trách họ việc đó đc.
    Mà nói đâu xa,mấy khi trên abyss gặp đc legion AnhEm,hoặc các bác đánh ở chỗ nào tớ ko bít,chỉ bít bữa có con templar rank 1 lên abyss đánh nhau bị bomb chết,sau cắm shop ngồi chửi: đm sao bọn mày đánh tao =))

Chỉnh sửa cuối: 9/10/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.