Infiniti Aion. The Battle Begin.....

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi IiIKyOIiI, 3/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. [Black Knight]

[Black Knight] Youtube Master Race

You are discornecr from sever =)) vui vui

2. .Fatality

.Fatality Legend of Zelda

chọn sv xong đứng im lun rồi ... 8-}

3. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Không nếu chơi Elyos co 1 địa điểm farm Ap khá ổn, tất nhiên vẫn phải thật là ly`. Vì hiện tại Aion Infiniti đã down được lv nên ko phải lăn tăn, trên abyss có 1 chỗ duy nhất có mấy con Flame Hoverstone lv 28, chỗ đó có khoảng 9- 10 con, xung quanh đó có khoảng 4-5 con guard, dấu 1 cái Kiss ở gần đó, tốt nhất nên dấu ngay trong mấy cái nhà to to, bên trong có 1 đàn Guard Elyos nếu phát hiện thấy Asmo thuộc dòng cận chiến ta chỉ việc chạy ra núp bóng quan lớn(đứng cạnh mấy con Guard là Ok) nếu nó là tầm xa, 1 là để cho nó giết rồi hồi sinh ở Kiss, từ cái nhà đặt Kiss ra bãi farm rất gần. 2 là tắt của sổ Aion. Độ 3 phút sau log vào lại là ta lại farm tiếp. còn khi lên đến 32 90%, rất đơn giản chạy ngay ra cửa cái nhà đặt Kiss có 1 đàn Guard Asmos, chết ta lại về Kiss, đến khi 32 0% là được.
    Tôi đã farm ở bãi đó mất 2 ngày được 64k AP mà gần như rất ít bị chết. Vài lần còn cho mấy chú Sin, Tem, Gla ăn quả đắng khi bị 3 con Guard quây.

4. [Black Knight]

[Black Knight] Youtube Master Race

Xài auto à o_O ;))
    sao éo vô dc Aion nhỉ :|

5. kysibongtoi78vn

Bị làm sao, ăn nói mất lịch sự.
    Trình bày vấn đề đi để mấy đại ka như Kyo giúp cho.

6. IiIKyOIiI

IiIKyOIiI Donkey Kong

Sửa bài của kysibongtoi 1 tí.... Abyss Land là vùng đất cả 2 bên đều lên được thế nên asmos hay eloys đều có thể farm ở bãi của bạn được hết. Vấn đề là bãi đó hơi gần làng eloys bay ra nên phải cẩn thận chút :) Vầy thoai

7. kysibongtoi78vn

Tại gần đó có đàn Guard elyos nên Asmo farm thì hơi ghê, lỡ chạy quá mấy bước Guard nó fang chết, lại ko có chỗ dấu Kiss nữa.

8. rongdatcang

rongdatcang Youtube Master Race

Em dow Aion ve rui up deta rui , chay laucher thi no lai bao' { you are aion.bin could not bin verified .... } :( ai lam on giup em voi :((:((:((

9. Akita

Akita Dragon Quest

bác có thể chụp ảnh cái Map ko. Tui mới chơi nên chưa bít chỗ đó ở đâu cả. Mong bác post lên cho xem với
    Thx nhìu

10. sunny303

sunny303 C O N T R A Lão Làng GVN

11. IiIKyOIiI

IiIKyOIiI Donkey Kong

Con này mình đã giới thiệu trong bài viết của mình rồi mà :)

12. kysibongtoi78vn

Cái chính ở đây ko phải nhanh hay chóng mà farm Ap là 1 công việc cực kỳ nhàm chán và dễ gây ức chế.
    Farm 1 tiếng bị giết và phải out game 4-5 lần là thường. Huy chương thì lại chưa có, đồ 30 Blue và Gold thì lại ko ép được Manastone lv 50. Thực sự nếu ko có những ngày cày lv con Dark Avenger trong Room 30 ở Lair thời còn chơi L2VH thì chắc mình nản sớm. Chơi dòng Templar, đánh thì yếu, 2-3 skill mới chết 1 con, lúc giết người chưa có điểm thì bị đủ các Class khác Ks, lúc giết người có điểm thì hở tý là bị hỏi thăm. Lên bãi farm lúc lv 25, 32 là phải rời đi kiếm chỗ khác nên down 2 lần từ 32 90% -> 32 0% Cày xong set 35 Green rời khỏi khu vực Farm có cảm giác như mới được ra tù.

13. mrxuannhat

mrxuannhat Mr & Ms Pac-Man

lâu 0 zo^..0 bít nó có lỗi liệc j như hồi xưa 0 nhỉ =]]..hay là nó rs lv rùi thì bỏ mẹ =]]

14. dark_acher

dark_acher Mr & Ms Pac-Man

farm lên full set vàng chứ :D,giờ bọn tui muốn down lv k đc này

15. zolack

zolack Donkey Kong

mấy bác ơi cho em hỏi, em lấy bản aion việt để chơi infinite, mà sao cái map sanctum em vào ko dc. Thế là lỗi hay do cái client của em ạ? mấy bác có cách giải quyết hộ em ko, chứ ko học được skill kiểu này :((

16. Akita

Akita Dragon Quest

Bác cho hỏi cái Kiss là gì thế. Kiếm ở đâu vậy. Mấy lần mò lên đây toàn bị giết chán thế

17. mrthienvuong

mrthienvuong T.E.T.Я.I.S

Kisk là 1 kiểu mini obelisk để bạn đăng ký làm bind point tại bãi train, có thể mua đc ở mọi General Store. Tác dụng là lúc bạn chết thì hồi sinh tại kisk luôn chứ ko phải về các thành lớn như morheim, eltnen, beluslan, heiron, ..... Một group kisk có thể cho 6 người đăng ký, thời gian sử dụng là 2 tiếng và res đc 18 lần.

Kisk có thể bị phá bởi race đối địch cho nên lúc đặt kisk phải chọn chỗ mà giấu cho thật kỹ :)) lúc res lại ở kisk thì nên tránh ra xa luôn để lỡ có bị race kia thấy trên rada thì nó cũng ko thấy kisk của mình mà phá nốt.

18. FallenTear

FallenTear Leon S. Kennedy ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Trans New Update mới Kyo ơi \m/

19. Hakbit

Hakbit You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Lỡ update lên patch mới nhất của nó là .11 thì làm sao giờ mấy bác ? :(

20. Akita

Akita Dragon Quest

Sao cái account warehouse ko dùng dc vậy các bác ơi. Mún chuyển đồ và tiền cho con khác cùng acc thì làm thế nào bi h?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.