Inhouse GameVN - Thảo luận

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi Hiro Nakamura, 24/8/09.

?

Thua non =.="

Poll closed 17/1/10.
  1. Leader say "GG"

24.1%
  2. 3/5 đồng ý "GG"

65.5%
  3. Ko cần thiết

10.3%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tungbi_lovely

tungbi_lovely Donkey Kong

mỗi người nhường nhau 1 tí đi ~.~

2. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

tại sao có một thực tế là chỉ mem mới mới phạm phải những sai lầm này , đơn giản vì họ mới bước vào môi trương IH , một môi trường đòi hỏi kỷ luật và ý thức cao hơn hẳn những room bình thường , ai cũng bắt đầu từ gà noob rồi mới đến pro và ý thức cũng vậy ban đầu thức chưa cao nhưng lâu ngày được rèn luyện tự nhiên phải tiến bộ , vấn đề là chũng ta nên hiểu điều này , IH cũng như một ngôi trường là mem cũ ta phải chỉ bảo dấn dắt những mem mới để họ quen dần , chúng ta phải tạo cơ hội cho mem mới nhất là với những người nhiệt huyết , không có lớp kế thừa suốt ngày chỉ có mem cũ chơi với nhau tẩy chay mem mới thì cũng như cái cây có gốc nhưng không có ngọn , không có chồi non thì làm sao phát triển :)

3. MiDnighT.dz

MiDnighT.dz Youtube Master Race

Theo tôi mem mới đừng nên bật lại các đàn anh như bạn mio. Kể cả bạn đúng hay sai thì bị ăn chửi cũng đừng thái độ lại vì dù sao họ vẫn pro hơn bạn. Bạn tham gia IH để làm gì ??? Nếu bạn tham gia để vui vẻ thì tôi khuyên bạn nên ra room khác mà đánh, vào đây với trình độ này thì căng thẳng lắm:))
    Còn riêng tôi, tôi vào ih với mục đích để pro hơn. Tôi vào tôi chấp nhận ăn chửi và thực sự nhờ bị ăn chửi mà tôi đã pro hơn đấy.
    Anh ksk suốt ngày mở mồm ra là "cho anh sờ tí", "sút tung mồm", "d*t vào mồm" ... vậy mà anh ấy lại là người tôi quý nhất từ ngày vào ih đến giờ đấy. Trong game bạn làm người ta ức chế thì người ta chửi, thế thôi. Thực tế họ chửi bạn chứ họ có ý xúc phạm bạn đâu.
    Nếu mọi mem mới hiểu ra được vấn đề như tôi thì chắc chẳng bao h có chuyện này =))

À tôi khuyên các mem mới mà tính hay tự ái, hoặc là con gái thì nếu tránh được thì nên tránh ở cùng team với những người hay chửi như anh okboy, ali33, ksk =)) =)) =)). Còn tôi bây h lại thích ở cùng team với anh ksk để được nghe chửi và bóp anh ấy =))

4. ali_33

ali_33 Mr & Ms Pac-Man

ok_boy hiền bỏ mẹ =)) em có nhầm ko đấy

5. MiDnighT.dz

thế mà hồi đầu em bị dọa ban, kick, sút các kiểu =)) Đấy là kinh nghiệm của em, em muốn truyền cho các bạn trẻ hơn em thôi :))

P/S: Các cậu mem mới nên học tập tôi để hết bệnh sida và có 1 môi trường ih vui vẻ =))

6. eros2610

eros2610 Leon S. Kennedy Lão Làng GVN

ok_boy nó dọa ban ấy ah ................. chuyện mới nhỉ ....

7. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

okboy max skill chém gió đấy =)) .

8. -GaCoNDiLonTon-

-GaCoNDiLonTon- Mario & Luigi

=.=' sao bạn thân hổ báo vậy? :( buồn quá ai cũng đẹp trai hiền lành và pro như mình (và người iu mình :"> ) thì tốt biết bao :(

9. EternitySonata

EternitySonata Donkey Kong

Ng chó câm mồm đi cháu ~.~

10. minhlala

minhlala Mr & Ms Pac-Man

mình hiền lành chất phát thế này mà :(
    không biết đâu=((
    banlist thằng midnight thôi các anh=))

11. EternitySonata

EternitySonata Donkey Kong

Mình ủng hộ banlist bạn midnight! \m/

12. MiDnighT.dz

ye ye tôi được banlist :((:((:((

13. eros2610

eros2610 Leon S. Kennedy Lão Làng GVN

ủa thẳng hiro đổi nick ah ~.~ ..........

14. Hiro Nakamura

Hiro Nakamura A Time-Traveler A Lonely Vagabond Lão Làng GVN

Nãy vừa gặp 2 đứa bạn, eternity và sonata...nổi hứng xài nick này tí :))

15. 'MrKiseKi

'MrKiseKi Donkey Kong

Thế mới vào môi trương, ý thức chưa tốt thì em hỏi anh xem lại post đầu tiên của em về vấn đề này đi?
    Nó Fail 2 lần test, nó vào chơi em ko ý kiến ji. Đến lúc trong game em nhắc nhở nó ko chat all, ngoài room nhắc ko rủ rê custom map ... nhiều lần chứ ko phải 1, nó ko nghe.
    Lên đây nói nó thì nó bật.
    Tử tế phân tích nó vẫn bật.
    Bây h` còn thêm cái trò pm
    Nguyên tắc quan trọng nhất là với các member phải công bằng. Tôi đối xử với các mem khác thế nào, bây h tôi để nó thế này thì tôi lại đe'o phải là tôi rồi? Và tôi như thế thì chắc tôi lại quá bằng thằng hiro, rồi cũng đe'o làm được cái việc ji như nó chắc.

Còn cái thằng hiro mở mồm nói ra được cái câu như thế này thì tao đe'o còn ji để nói. Cái box này bầu mod thế nào, trước thì tao ko nể phục nhưng vẫn rất tôn trọng. Đừng để đến lúc tao khinh cho thì lại nhục lắm.

.
    ___________Auto Merge________________

.
    Nó đc obs, thiếu người có thể được đánh nhưng nó đe'o được chính thức tham gia IH. Đủ mem đã pass thì có c. nó được chơi, và nếu thái độ nó như l` thì càng đe'o được chơi. Toàn ngụy biện vớ vẩn.
    Còn đã nói rồi, đừng lý do nữa. Trình bày bao biện cho chuyện kém năng lực làm ji. Lúc nào thì cũng có vấn đề, ko cái này thì cái khác thôi. Tao đã nói mày nghỉ mẹ đi, tao giải quyết đc hết cơ mà? Còn member tử tế là chất lượng trung bình và thái độ khá, có thế mà cũng đe'o hiểu.

P.S: Làm thằng đàn ông mà phải đi vuốt đuôi con đàn bà đe'o thấy nhục à?

16. Mio Nha

Mio Nha Youtube Master Race

-em chat all bằng với mọi người
    -em chỉ rủ custom khi room vắng hoặc đã giải tán
    -em bất bình với ông kiseki là vì ông ấy lăng mạ xúc phạm em
    -cái này là ngoài game chứ có phải trong game đâu mà bao biện :-<

mệt quá nói ngắn gọn thôi :-<

Chỉnh sửa cuối: 26/2/10
  17. 'MrKiseKi

'MrKiseKi Donkey Kong

Lúc là cà cuống đến chết còn cay ^_^
    Mà thực ra chả cần lý do ji mình cũng có thể banlist được nó, cứ coi như nó đúng, nó chẳng làm ji sai đi =)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Điển hình ngay hôm qua, room 6 người mình đợi bọn thằng silver đánh xong ở cw về. Nó vẫn " sang clanwar đi", mình bảo đợi tí 10p có game thì nó bảo " thế lucky tí đi". Bây h nó trâng tráo nói thế kia được, tiếc quá nó đúng là đàn bà nên mình đe'o chửi đc nó đàn bà =)
    Mà mio ơi anh sỉ nhục, lăng mạ xúc phạm em lúc đe'o nào vậy? Em bị hoang tưởng à?

18. BunnyAngel

BunnyAngel Znie forever

Thôi ông àh,ông đừng lôi tôi vào đây,cái vụ team tủng là do lâu lâu thằng Bin + thằng Khoai nó ngồi cạnh xin vào chơi cùng,với những lúc IH thiêu người thì tôi kêu bọn nó vào đánh là sai?Rồi cái chuyện xin xuống cùng với nhau là cái lẽ đương nhiên,bọn tôi ngồi cạnh nhau,khác team nhau thì đánh đấm = cái thế đé- o nào?Còn những lúc host full người,tôi xin cho bọn nó vào,các ông vẫn thế mà start game thì khi vào game tôi có mếu máo hay quiter như những ai đó hay làm ko?Mấy ngày nay tôi lo học,ít IH + len forum các kiểu nên ít biết chuyện IH lúc này, may mà có Mio nói với tôi,ko thì tôi cũng đé-o biết đc chuyện các ông lôi tôi ra để chữi thằng Hiro.Tóm lại,tôi nói với các ông 1 câu,tôi *** đụng đến chuyện các ông thì các ông đứng có đụng đến tôi.Còn chuyện về IH thì tôi đé-o đụng đến nữa,hồi đấy tôi rãnh thì tôi lo cho IH,h thì tôi bận nên mấy chuyện về IH thì tôi ko dính vào,ai cũng có cái lý + tính cách của người ấy,cảm thấy ko hợp thì chia tay,việc gì phải níu kéo cho đau khổ?

19. Hiro Nakamura

Hiro Nakamura A Time-Traveler A Lonely Vagabond Lão Làng GVN

Rồi nó ko đúng à? Hay mày lại suy diễn rằng khi mio bị mày/juka ban room thì tao sẽ gỡ?
    Với cả tao ko ngại gì khi nói câu đó đâu, vì profile tao và mio set là publish, ai cũng xem đc, kể cả ko login?
    Thế sao lúc đó dek nói đi? Sao 7-8 thằng khác ko ý kiến nhỉ? Thái độ chả thấy ai than phiền, chỉ mỗi mày? Với tao thì thái độ bt thôi, nhưng đc cái ham học hỏi, muốn nâng cao trình độ nên tao có ấn tượng tốt, thế là sai à?
    Thôi mày cút đi, ko cần phải nhúng tay vào làm gì, inhouse vẫn hàng ngày có game thôi, bây giờ thì tao rãnh rồi? =))

Mà tao dek quan tâm mày nói gì đâu, thích làm mod quá thì lập topic vote tư cách mod của tao, cứ lấy kết quả mà trình lên trên :))

Hồi đấy có là mod quái đâu? =))

Mày có phong cách sống và nói chuyện của mày, người khác cũng có. Cái kiểu "tôi nghĩ ra sao thì thằng này chắc chắn phải thế" như này thì thôi dek còn gì để nói :))

Đấy, thích làm mod thì cứ việc lập topic, và tao thấy IH vẫn có game thì ko việc gì tao phải hổ thẹn cả :))

Mày có dùng cái lí lẽ của mày 1 tỉ lần nữa thì tao cũng ko xem ra gì đâu, thật đấy, nhàm vãi :-j

20. Masz

Masz T.E.T.Я.I.S

Mấy hôm trời nóng mà các anh " bốc hỏa " ghê thế :|
    Câu hay nhất trong ngày :X

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.