Intel Gaming Sunday_Clan Venga lần thứ 1

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Venga, 14/11/04.

1. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

Clan Venga bắt đầu kết nạp thành viên . Các thành viên nào muốn gia nhập đại gia đình Venga có thể đến xem điều lệ gia nhập tại Clan Venga .

2. tontot

tontot Youtube Master Race

( -.-)(-.-)(-.- )(_._) Sao lại không post điều lệ lên đây nhỉ? ( -.-)(-.-)(-.- )(_._)

3. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Report cụ thể của giải đâu rùi bà con ... rep nữa .. :(
    clan venga làm ăn hơi chậm ..
    em angel đâu rùi ... nhanh nhanh xem nèo .. :(

4. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

thưa ngài squall kính mến, tình hình là chia buồn với ngài, chả hiểu sao mà các game thủ của chúng ta không save re vào máy chủ và sau một đêm, tất tần tật re đã mất hết, bó tay!!! chẹp chẹp chẹp, và thưa ngài, ngài muốn con report cụ thể về cái gì, con đầu óc ngu si, con không hiểu, mong ngài thông cảm
    he`he`, nói hay không, anh squall lên làm ngài có vui không? em đùa giỡn chơi mà

5. IntoTh3Rainbow

chán thế ...
    thui kệ vậy ...
    < report gì chỉ có mỗi kết quả với vài cái thông tin về trận chung kết ... > chán wá .. :( aaaaaaaaa

6. Angel_of_racing

ôi dào ơi, anh ơi là anh, em đã bảo là em không hiểu, anh muốn em báo cáo về cái gì cơ chứ, em mới tập đánh SC, anh lại dùng thuật ngữ với em thì em bó tay, anh thử nói rõ ra xem sao anh squall, anh cứ mập mà mập mờ, chán

7. IntoTh3Rainbow

Hì .. viết report phải viết cụ thể chứ em ... hấp dẫn vào ....
    thui ... không chat chit nữa ... lol ... hehe
    hic... sao lại bị trừ mp vậy nè :(

8. Painkiller

Painkiller Donkey Kong

Em Angel không viết report, squall sao cứ đòi hỏi mãi thế? chỉ cần report một điểm đáng chú ý của giải Venga đó là phân thắng bại bằng cách tung đồng xu :))

9. Angel_of_racing

anh nói thế hoá ra ngang anh cười giải venga này hả anh rocket! thật sự đó là việc ngoài í muốn mà thôi, theo như lời chị QA nói thì việc tung đồng xu thì là do anh vip và anh lbuff đều chấp nhận, ko ai phản đối gì cả, chị venga có hỏi đi hỏi lại là có muốn đánh lại ko thì em nhớ chắc chắn là anh lbuff nói là rất mệt mỏi, ko muốn đánh nữa nên vạn bất đắc dĩ nên mới nghĩ ra cách đấy thôi, mong mọi ng` thông cảm

10. IntoTh3Rainbow

trùi ... em đã post là thui kệ rùi mà anh ...
    ở nước ngoài ... giải nào giải nấy có report ,rep hoặc vod cụ thể ... đọc đã cả mắt ...
    .........

11. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

Không có rep thì cũng đụt thật T_T. Chắc là đánh nhau hay lắm, vì đánh kiểu này là đánh ăn tiền ăn giải mà T_T. Chán!
    LT
    edited: Nghe nói trận CK đánh bài Lost Temple, đánh 1 trận duy nhất. Nếu đúng thật là như thế thì BTC đúng là một lũ ngu ^_^. Hết ý kiến

12. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

Có Replay hay ko chả liên quan gì đến LT chả dính dáng gì đến cái box Star này cả cho nên mày ít lời đi ăn nói phải xem xét ..Chung kết lúc đấy cũng muộn rồi tao và Sirty thoả thuận đánh với nhau chỉ một trận duy nhất map Lost Temple tao mỏ 12h Sirty mỏ 3h nói chung là Sirty lợi thế hơn tao nhiều cho nên chả ai phàn nàn gì cả.Có Replay hay ko cũng thế thôi..đừng nhiều lời ngu ngốc nữa...

Giải do clan BK lần truớc tổ chức xong cũng có post Replay lên đâu sao lúc đấy không thấy kêu,toàn những trận đấu hay ..

13. cucdeptrai

cucdeptrai T.E.T.Я.I.S

mẹ sao lại để thằng não heo LT này làm mod nhể,kô biết gì thì đừng có phát biểu lung tung nghe chưa...chú tưởng chú đánh terran hay lắm hả noob...

14. Ga_Dai_Ca

Ga_Dai_Ca Donkey Kong

lmao, 0 biết gì phát biểu lung tung bị chửi là đúng

15. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

Nếu không liên quan đến Box sao Venga lại post bài giới thiệu + đăng kí danh sách thi đấu vào đây. Tao nói BTC ngu chứ không nói người tham gia, nếu người tham lại được quyền chọn map luôn cho cả trận chung kết thì khác gì một trận đấu tầm thường trên B.net đâu. Hết ý kiến với các chú.

LT

16. IntoTh3Rainbow

lol thật ...
    trận chung kết đánh 1 ván là xong =)) ... =)) ... =))
    hehe... vui thật ... coi bộ ... (thui , ko nói gì nữa ..)

To anh LT : kệ đi anh ... giải hơi bị bé nên có lẽ ko có rep... mà cũng chẳng ai quan tâm đến rep làm gì....
    To clan Venga :theo squall ,clan nên sàng lọc kĩ thành viên nhé... đạo đức cũng quan trọng không kém gì trình độ đâu .. ( trình độ có thể cải thiện được .. còn đạo đức thì ... " sông núi khó đổi , bản tính khó dời " )

17. IntoTh3Rainbow

anh lt rảnh thì xoá hộ em bài này nhé ...
    cám ơn anh nhìu ...................................

18. Angel_of_racing

ôi trời đất ơi, sao mọi ng` cứ đứng ở ngoài ngó vào rồi chê này chê nọ thế. em thật sự ko hiểu nổi nữa, em thấy chỉ có một mình chị venga tổ chức như thế là tốt lắm rồi à, hình như anh squall và anh LT có cái gì khúc mắc gì về giải hả anh, có gì thì hỏi em hay chị QA qua Y!M đi, sao em cảm thấy thái độ của các anh rất chi là thiếu thiện cảm à, sao lại thế hả mấy anh, dạo này gamevn lại chuẩn bị hình như là chiến tranh đến nơi hay sao í, đọc hết box mà.......... cứ đá nhau chan chát í. hichic :(

19. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

XIn lỗi mọi người , nhưng giải lần này Venga đã tổ chức hết sức rồi . Trần chung kết là là do hai người gần như không muốn đấu vì ai cũng nhương ai , hai người bảo ai cũn xứng đang nhân giải nên phần thưởng là chia đôi . Mình là ban tổ chức nhưng không thể bắt họ đấu được nếu có bắt thì liênụ có hết sức không ? LT nói mình ngu . OK , bạn đừng đứng góc độ đó mà nhận định như vậy . Giải lần này mình rất muốn sự công bằng cho tất cả mọi người và tôn trọng ý kiến của từng một người . GIải này có khúc mắc ??? Bạn hỏi tất cả những người tham gia giải lần này đi ai có khúc mắc ??? Ai có khúc mắc lên tiếng đi . Còn nếu không có khúc mắc , thấy Venga oan ức mọi người cũng phải nói cho Venga chứ ? Máy CLan mới lắp goback nên không save replays được, chỉ có cái đấy là Venga sai thôi .Còn cứ đứng ngoài nói Venga ngu này ngu nọ thì thật quá đáng quá .

20. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Thôi xin các bác... Anh chị Venga cũng đã cố gắng hết sức roài. Với lại còn giải wả đang diễn ra song song nữa. Hơn nữa còn vấn đề kinh nghiệm tổ chức giải làm sao mà chuyên nghiệp ngay được. Vạn sự khởi đầu nan. Chắc chắn giải Venga lần sau sẽ được tổ chức chặt chẽ hơn! gg